ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูล สายเลือดดี
  • พ่อพันธุ์ lek's Hijack (ลูก C.H. Hypo 4xw + Zsa Zsa 1xw ) แม่พันธุ์ lek's Poison (ลูก Krook 1xw + Red rockette 1xw ) ลูกสุนัขเกิด วันที่ 6 มิถุนายน 2554 เพศเมีย จำนวน 5 ตัว ราคาตัวละ 10,000 บาท สนใจติดต่อ คุณเล็ก โทร 082-6541877 (เรดซีซ่า คือผลผลิตของ พ่อ-แม่ ชุดนี้ ) image
    ไฟล์แนบ
    ผสม.JPG 92K
  • 5 ตัว 10,000 คุ้มโคตรๆ เดี๋ยวโอนเงินเลย
  • ลูกสุนัขตัวที่ 1 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    ลูก1.JPG 39K
  • ตัวที่2 เพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    ลูก2.JPG 44K
  • ตัวที่2 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    ลูก2.JPG 35K
  • ตัวที่3 เพศเมียimage (ตัวนี้ได้ขายไปแล้ว ในวันที 2 ส.ค.54)
    ไฟล์แนบ
    ลูก3.JPG 44K
  • ตัวที่4 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    ลูก4.JPG 46K
  • ตัวที่5 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    ลูก5.JPG 45K
  • ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดเค้าเขียนเอาไว้ว่า ตัวล่ะ 10000 บาทไม่ใช่หรอครับ
  • โอวววววววว Hypo 4xw !!!!!!!!
  • เยี่ยมเลย..คุณภาพ.. :063:
  • GHOST pepe 3:48AM Permalink
    ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดเค้าเขียนเอาไว้ว่า ตัวล่ะ 10000 บาทไม่ใช่หรอครับ

ผีควายควาย
  • หมาอยู่ไหนคับ
  • มึงอะสิควายอะไอ้สรัด กูว่ามึงเจ้าของหมาแอบมาเป็นผีแน่ๆเลย ตัวละ10.000เหลอ5ตัว10.000ไปเชื่อผมสภาพนี้
  • ไอ้ผีเหี้ยโง่ทั้ง3ตัวเขาเขียนว่าตัวหละ10000 มึงทำแกล้งโง่ที่เรื่องที่ไม่น่ารู้เสือกรู้ดีจังเด็กเวธ :o019: :m87:
  • ไอ้ aunna แมร่ง สาระแนไปซะทุกเรื่องบ้านมรึงอยู่ไหนวะไอ้สัด
    เก่งนักนะมึง อยากดังหล่ะสิ
  • ผิดทั้งหมดแหละ เขาพิมพ์ 10.000 (นั้นหมายถึง10 บาท) ถ้า 10,000 แบบนี้สิถึงจะเรียก 1 หมื่น แต่เอ๊ะสงสัยนิดนึง บอร์ดนี้เขาแอนตี้การกัดหมาไม่ใช่เหรอ แล้วที่โฆษณา (ลูก C.H. Hypo 4xw + Zsa Zsa 1xw ) แม่พันธุ์ lek's Poison (ลูก Krook 1xw + Red rockette 1xw ) หมายถึง ?
  • สนใจครับ ชุดนี้ทำเพดดีกรีให้ด้วยรึป่าว แล้วตัวผู้หมดไปแล้วหรือครับ
  • ผิดทั้งหมดแหละ เขาพิมพ์ 10.000 (นั้นหมายถึง10 บาท) ถ้า 10,000 แบบนี้สิถึงจะเรียก 1 หมื่น แต่เอ๊ะสงสัยนิดนึง บอร์ดนี้เขาแอนตี้การกัดหมาไม่ใช่เหรอ แล้วที่โฆษณา (ลูก C.H. Hypo 4xw + Zsa Zsa 1xw ) แม่พันธุ์ lek's Poison (ลูก Krook 1xw + Red rockette 1xw ) หมายถึง ?
    ............................................
    แล้วหมากัด นี่ทำกิจกรรมได้ป่ะครับ ถามเพราะ ไม่รู้จริงๆ นะครับ
  • รู้อยู่แก่ใจ แต่เจตนาบิดเบือน เป็นเจตนาร้าย

ซ้ำยังมีนิสัยหาเรื่อง กัดกันยิ่งกว่าหมาเสียอีก
  • ขอบพระคุณ ทุกท่านที่ให้ความสนใจ และแสดงความคิดเห็น ผมยินดีนอมรับทุกความเห็น ไม่ว่าจะผีหรือ-สมาชิกประจำ ลูกสุนัขชุดนี้ ถึงจะเป็นสายกัด แต่สามารถเลี้ยง และนำไปใช้ในกิจกรรมอื่นๆได้เช่นกัน เช่นแข่งขันลากนำหนัก ซึ่งสายกัดก็เคย ทำสถิติได้ดี มาแล้วเช่นกัน ลูกสุนัขชุดนี้ สามารถทำเพ็ดดีกรี A.D.B.A ออนไลน์ ได้ครับ ราคาค่าทำตัวละ 200 บาท เพราะพ่อ+แม่พันธุ์ มี A.D.B.A ของอเมริกา (สามารถเช็คได้ทั่วโลก) ซึ่งผมจะมอบเอกสาร ของพ่อ+แม่พันธุ์ ให้1ชุด พร้อมรายระเอียดของ 4GENERATION PEDIGREE แต่ละช่วง ของลูกสุนัข ** ชุดนี้ คลอดมา 5 ตัว มีแต่ตัวเมียครับ **- ****และ ตัวที่ 3 ได้ขายไปแล้ว**** ผมว่าผู้ที่เคยได้ ลูกสุนัข จากพ่อ+แม่พันธุ์ ชุดนี้ ครอกแรกไป คงทราบดีว่า มันคุ้ม กับราคา มากแค่ไหน ผมรับรองได้เลยว่า สายเลือดแบบนี้ ขายในราคาเช่นนี้ ไม่รีบซื้อ.......เก็บ แล้วจะมาบ่นเสียดาย.... ทีหลังนะครับ เพราะ 2 ปี กว่าจะผสม ออกมา แค่ 1ครอก เท่านั้น ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ ขอให้ทุกท่าน มีความสุข ร่ำรวยๆ นะครับ
  • ผลผลิตของพ่อ+แม่พันธุ์ ครอกแรก เรดซีซ่า
    ไฟล์แนบ
    เรดซีซ่า.docx 55K
  • ใครชอบสายดั้งเดิม..บอกตรงๆ..พลาดยาก.. สุดยอด

image
    ไฟล์แนบ
    1-vert.jpg 217K
  • รู้อยู่แก่ใจ แต่เจตนาบิดเบือน เป็นเจตนาร้าย
    ซ้ำยังมีนิสัยหาเรื่อง กัดกันยิ่งกว่าหมาเสียอีก
    ..........................................................
    อะไรของคุณ ครับ ใครกันแน่ว้ะ หาเรื่อง
  • ผมชอบทุกสายเลยครับแต่ล่ะสายจะเด่นแตกต่างกันไป สายดั้งเดิมแบบนี้ปลอกมะพร้าวเก่งใช่ไหมครับ เวลาไม่อยู่บ้านต้องเข้าคอกอย่างเดียวเลยไหมครับ เลี้ยงรวมได้ไหมถามเป็นข้อมูลหน่อยครับ(ผมเลี้ยงตัวเดียวมาตลอด)

• กิจกรรม ที่ นอกเหนือจะพาไปเกม ส่วนตัวผมๆ ผมชอบรูปร่างสุนัขแนวๆนี้
    ดูปราดเปรียว เอาเรื่องดี ......... ผมจึงเลือกเล่น สายใช้งาน :063:
  • เมื่อคืนอ่านเรื่องความฉลาด ของ สุนัขเทอร์เรีย ...............
    ทำให้เข้าใจพิทบุลมากขึ้นและ คุณเชื่อไหมว่า พิทบุล มีความฉลาดสุงกว่า เทอร์เรียทั่วไปกว่ามาตราฐาน
    และ แลาดเป็นลำดับที่ 30 กว่าๆ ของสุนัขทั่วโลก ......................
  • ผลผลิตของพ่อ+แม่พันธุ์ ลูกสุนัขครอกแรกimage
    ไฟล์แนบ
    ซีซ่า.JPG 73K
  • IEK29
    การทำเพ็ดดีกรีออนไลน์ ทำไงยังไงติดต่อที่ไหนคับ แร้วราคาประมษณเท่าไรคับ ....... :-))

พอดีสุนัขผม พ่อแม่มีเพ็ดออนไลน์ แต่กะจะทำให้ลูกหมาที่บ้านคับ

ขอบคุณคับ
  • เอกสารเพ็ดดีกรี ที่จะให้ไปพร้อมกับลูกสุนัข 1 ตัว ต่อ 1 เล่ม(เพื่อจะนำไปแจ้งทำใบเพ็ดดีกรีออนไลน์)
    หน้า1image
    ไฟล์แนบ
    หน้า1.JPG 52K
  • หน้า 2image
    ไฟล์แนบ
    หน้า2.JPG 57K
  • หน้า3image
    ไฟล์แนบ
    หน้า3.JPG 57K
  • หน้า4image
    ไฟล์แนบ
    หน้า4.JPG 54K