ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเรดโนส สวยๆไซค์ใหญ่
  • ขายเรดโนส สวยๆไซค์ใหญ่ พ่อ502 vs แม่มารวย (สายวันวัน)
    สนใจติดต่อได้ครับ 08-80564542,08-83204506 (หนุ่ม) ราคาคุยกันได้ครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยครับ

อัพใหม่ตามลิ้งนี้ครับhttp://www.pitbullzone.com/community/discussion/24361/ลูกหมาแดง-502-x-มารวยลูกวันๆ
    ไฟล์แนบ
    ผสม_resize.jpg 197K
    m1_resize.jpg 165K
    M2._resize.jpg 101K
    f1_resize.jpg 128K
    f2_resize.jpg 151K
    f3_resize.jpg 151K
  • ผมช่วยลงให้พี่เค้าครับเจ้าของหมาเล่นเน็ตไม่เป็น ยังไงโทรติดต่อสอบถามดูครับ

น้องหมาอยู่ จ.ขอนแก่นนะครับ
  • มีด้านข้างของ m2 รึเปล่าครับ
  • สนใจ F2 ครับ
    ราคาเท่าไหร่คับตัวนี้?
  • f2 สวยคับ
  • ช้าหมด อดได้ของดี เรดโน๊สเนเวอร์ดาย
  • ไปดูมาแล้วครับผม ลูกหมาชุดนี้ตัวจริงกระดูกใช้ได้ทุกตัวไม่เล็กแน่นอนครับผม ขึ้นอยู่กับนำเลี้ยงของแต่ละท่านและการดูแลครับผม ชุดนี้จริงๆมีทั้งหมด 8 ตัวครับผู้ 3 เมีย 5 สำหรับท่านที่วนใจหมาแดงดีๆราคาไม่แรงรีบเลยครับผม ตอนนี้ตีวเมียเหลือจริงๆก็ ก็คือ F2 F 3 ตัวที่ไม่นำมาลงบางส่วยก็มีเจ้าของแล้วครับ เอฟ3รูปเพิ่มเติมครับตัวจริงกระดูกดีหน้าอกใช้ได้เลยครับตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    SDC16586.JPG 141K
  • ส่วนคู่นี้ยังว่างนะครับผม ตัวผู้ที่ผมลงไว้ว่าเอ็ม2 พี่เขาให้เป็นเอ็ม1 ครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SDC16587.JPG 114K
  • ส่วนพวกนี้มีเจ้าของหมดแล้วครับผมลงรูปมาให้ดูบางส่วนครับ พอดีผมไปชมลูกหมามาเลยถ่ายรูปมาฝากimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16584.JPG 130K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC16603.JPG 133K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC16625.JPG 145K
  • สวัสดีคับพี่กอล์ฟ ลูกของ502 สวยมากคับพี่จ่ายลูกมาดีทุกตัวเลย

ตัวนี้ผลงานชุดที่แล้วของ แม่มารวย vs รถถัง
    image
    ไฟล์แนบ
    100_resize.jpg 148K
  • กระดูดีมาก เบนซ์ จัดไปชักตัวดิเบนซ์
  • อยากได้วะอู๋แต่ปัญหาอยู่ที่หลวงพ่อเงินนี้แระ5555 :o003:
  • งามคั๊กคั๊ก
  • F3 สวยดีครับ
  • f3 เลยสวยๆครับเชียร์
  • ชอบF2 มากเลยคับ
  • ลูกสุนัขเกิด วันที่เท่าไรเดือนอะไรครับ ขอข้อมูลเพิ่มนิสนึงประกอบการตัดสินใจครับ
  • พ่อพันธุ์รับผสมมั้ยครับ
    สวยครับชอบผมอยู่ขอนแก่น
  • ต้องขอโทษทุกๆท่านแทนเจ้าของสุนัขด้วยครับที่ไม่ได้เข้ามาตอบ
    คำถามต่างๆเจ้าของสุนัขเล่นเน็ตไม่เป็นจริงๆคับยังไงมีข้อสงสัย
    อะไรโทรถามพี่หนุ่มได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ :o017:
  • ชอบf2ครับผม
  • ลูกสุนัขหน้าตาดีครับ
  • รีบหน่อยนะครับสำหรับท่านที่สนใจ หมาแดงกระดูกดีๆราคาไม่แรง ตอนนี้ทั้งหมด 8 ตัวล่าสุดคุยกับพี่เขาเห็นบอกเหลือตัวผู้ 2 ตัวเท่านั้นครับผม 2 ตัวในรูปเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    222804.jpg 101K
  • อีกตัวเป็นตัวผู้ เอ็ม 2 ครับผม ตัวนี้ผมรับรองเลยครับตัวจริงผมไปดูมาแล้วทรงหน้าทรงกระบอกปากมาทางพ่อ 502 มากเลยครับ ทั้งกระดูกและอก ติดอยู้นิดเดียวที่หางคตนิดหนึ่งครับผม ตัวนี้ตัดหูดีๆน้ำเลี้ยงถึงๆโตเต็มที่ไม่อายใครแน่นอนครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC16587.JPG 114K
  • เอาคลิป 502 พ่อหมาไปชมกันครับผม เปิดรับผสมนะครับผมสำหรับท่านที่สนใจจริงๆลองโทรมาคุยกันครับที่ 0872251761
  • พูดจริงๆนะครับผมตัวนี้สวยครับ สำหรับท่านที่มองหาตัวผู้ทรงหน้าส่วยๆรีบเลยครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SDC16616.JPG 146K
  • เอ็ม 2 นะครับที่ยังว่าง เอ็ม 1 มีเจ้าของแล้วครับ คู่นี้ผมดูมากับตาแล้วครับตัวจริงๆเรื่องอื่นๆไม่หนีกัน จะต่างกันก็ตรงสีละครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16618.JPG 153K
  • ในรูปจากกล้องของผมที่ถ่ายมา ตอน 33 วันครับผม เอาไปดูเปรียบเทียบกับพ่อหมา 502 ตอน 35 วันครับผมว่าเป็นงัย :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC16677.JPG 149K
  • อยากมีเวลาเลี้ยง หมาสวยมากครับ
  • หมดแล้วหรอ ครับ สวยๆๆๆ
  • ตอนนี้เหลือ m1,m2 คับ ไม่ใช่รูปที่แต่งขอบรูปสีแดงนะคับจะเป็นรูปที่อยู่ด้านบนสุด

ด้านล่างรูปพ่อกะแม่นะคับ
  • อยู่สระบุรีส่งได้มั้ยครับ
  • F3เปิดเท่าไรครับ
  • ประมาณเท่าไรหรอคับผม
  • เดาๆ xxxxx ต้นๆ มั้ง