ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" Red Mini Cooper " ศรีสะเกษ
  • Update

" Red Mini Cooper " [ Thaigo x Yuri ] 9 Mouth...

From Spirit of Pits Sisaket

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• งามมมม....มั๊กมาก
  • ว้าวๆๆๆๆ ตัวนีคือตัวผู้หนึ่งเดียว หรือเมีย F3 ครับ
    สวยงามมากกกกกกกกกกกก
    ดีใจจังบาร์เบลเจอพี่แว้วimage
    ไฟล์แนบ
    beel9-2.jpg 96K
  • งามกว่าหมานอกเสียอีก เทพชัดๆๆๆ
  • สวยงาม ขอดูรูปตอนยืนหน่อยได้ป่ะ
  • ได้ประมาณนี้ได้ไหมครับ สำหรับท่ายืน ...

• งามหลายคับพี่โต
  • สวยดีพี่โต...ปั้นแดงๆอยู่หรอเนี่ยยยย
  • มินิสวยดีครับ มีรอยไฟต์ติ้งเหมือนกันนิพี่โต
    สบายดีนะครับพี่ :008: :008:
  • พี่โตจัดแดงๆมาให้ชมแล้ว :-D
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

พอดีหมาตัวนี้เป็นของน้องนุชสุดท้องของกลุ่มครับ วันนั้นว่าง เลยไปดูพัฒนาการของมัน

เห็นทีแรก โอ้ แม่เจ้ากระดูกใหญ่มากครับ ไม่ธรรมดาครับ

หวัดดีครับน้องอาร์ท ตัวนี้ก็ใช้สูตรพี่อะครับ...หมาตัวนี้มีวินัยเรื่องการกินมากเลย

หวัดดีครับสุ ป่าวครับเป็นของน้องในกลุ่มครับปั้นแดงคงไม่ไหว เฉพาะ I-pad ตอนนี้ก็ต้องตามคุมตลอดแล้ว

หวัดดีครับใหม่ น้องชายที่น่ารัก หายไปนานเลยเน้อ ทำแดงออกมายังไงก้ไม่พอแบ่งให้พี่ลองเล่นดูมั้งเลย

555 ยังน่ารักเสมอนะครับน้องชาย

หวัดดีคับเอ็กซ์ จะอัพให้ดูเรื่อย ๆ นะครับ ว่าแต่ชุดลากอะ คงได้สั่งอีกไม่นานนี้

• แหม แดงๆ ซุ่มเลยนะครับพี่โต เอามา UP บ่อยๆ เด้อ สวยอะตัวนี้ อนาคตไกลอีกตัวเลยนะครับ ;-)
  • คงได้เจอตัวเป็นๆๆ ณ มิตติ้งอำนาจเจริญนะพี่ท่าน ชอบๆๆ แดงๆๆๆ อะ!!
  • พี่เล็กตลอดดดดด จะมาจริงเปล่า
  • โว่ โว่ๆๆ รอพี่เหกินเหล้าได้ก่อน "เมื่อไหร่...ก็เมื่อนั้นละครับพี่เอ็กซ์ กลัวเมาแล้วบ้าคนเดียว กิ้วๆๆๆ
  • คราวนี้แดงแปร๊ดเลยนะครับพี่โตฮ่าๆๆ
  • สวยมากคับ
  • ชื่อเดียวกับของผมเลยครับ แต่ผมไม่เคยเรียกชื่อยาว เรียกแต่ คูเปอร์ cooper สั้นๆครับ ตัวผมชื่อบอย อยู่ชัยภูมิครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3470_resize.JPG 119K
    IMG_3478_resize.JPG 128K
  • แอนนาสวยครับพี่บอย
  • สวยครับพี่โต แดงๆ นี้แหละใช่เลย
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ไม่ว่าจะเป็น ชาญ ท่านตั้ม คุณซัดดัม เอ็กซ์ คุณcollector คุณSucKeR

ถ้าไอ้น้องเจ้าของหมาได้อ่าน ทุกความเห็นที่โพสลงไว้ มันคงมีกำลังใจมากเลยเน้อ ขอบคุณแท้น้องเค้านะ

ครับ
  • ขอโทษนะคับที่ศรีสะเกษมีร้านตัดหูไหมคับ. ขอความกรุณาแนะทีคับผมอยู่รัตน สุริน :-D