ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • So......Good............เดียวเตรียมขุนไส้เดือนก่อน...
  • ได้เลยครับ
  • อ้นเรียน นิเทศ เอก โฆษณาครับ พี่ก้อง
  • ฝนตกพายุเข้า น้ำท่วมรับษาสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าน
  • เดี๋ยวคงได้เจอแล้วนั่งเล่นคุยกันแหละเร็วๆนี้ รอเวลาอยู่ อิอิ
  • แม่งโครตเคลียตเลยวะมุกประสาดแดกแล้วเนี้ยวันๆเดินดูแต่หมา 555555
  • พ่อมันimage
    ลูกชายพอได้ปล่าวท่านมุก 9 เดือนimageimage
    ไฟล์แนบ
    02.JPG 90K
    01.JPG 104K
  • :-D
    ไฟล์แนบ
    41180_417040853881_594538881_4791048_5206975_n.jpg 88K
  • หวัดดีคับพี่น้อง....
    ...หวัดดีคับคุณบอย....ช่วงนี้รู้สึกจะเข้ามาบ่อยนะมีอะไรกะมุกหรือเปล่า!..อิอิ..
    .........รู้สึกว่าจะได้ลูกเขยตัวเดียวกันนะเนี้ยอยากเห็นเจ้าตัวน้อยจัง.......อิอิ
  • พี่บอยลูกชายพี่หมาถอดพ่อมาเล ฮ่าๆๆ สวยโหดดิบ 555+
    ดีเลยพี่ก้องมานั่งคุย อ้นอยากได้ความรู้เยอะแยะ ฮ่าๆ

• พักเที่ยงมาเจอหมาสวยๆของท่านบอยเลยฮ่าๆๆ

ส่วนเรื่องเครียดไม่ต้องไปเครียดครับท่านบอย
    เดี๋ยวก็ดีเองฮ่าๆๆๆ

ว่างๆมาสอนพี่ถ่ายรูปบ้างนะอ้น ฮ่าๆๆ
  • ใจเย็นๆพี่ มันลุ้นมากๆ ของผมติดแล้วโล่งหน่อย
    รอได้เดือนจะเห็นชัดกว่านี้พี่image
    ไฟล์แนบ
    j3.jpg 273K
  • ซาวมายังท่านมุก
  • ดีใจด้วยพี่มุก พี่ตั้มไม่ต้องสอนแล้่ววว 55555+
    พี่มุก ลูกหมาเด่วอ้นขอถ่ายเองนะ 55555+
  • มุกช่วยดูหน่อยดิ
    ซาล่า
    imageimage
    พอลล่า
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    03.JPG 44K
    04.JPG 35K
    01.JPG 58K
    02.JPG 40K
  • พี่ยุ่นอยู่หรือเปล่า เสาร์นี้พี่ยุทธ yut_scubapit ซิ่งมอร์เตอร์ไซด์ไปตกปลาที่ปราณ พี่เอาปาเจโร่ไปได้นะพี่น่าจะเช้ากลับเย็น เฮียเหลียงชวนผมไปเพราะเห็นผมอยากหมึกฉึก..ฉึก แต่ผมไม่มีเพื่อนไป......
  • รอสัก1เดือนก่อนพี่ใจเย็นๆ
    พี่ยุ่นเลี้ยงเด็กๆอยู่ตอนนี้ เอาหมึก มาฝากด้วยนะพี่

เอามาฝากพี่kadayimage
    ไฟล์แนบ
    185373_250217518329645_100000241955568_962348_8109105_n.jpg 53K
  • แซนวิสน่ากินหวะพี่มุก55555555555
  • ใจเย็นท่านบอย เดี๋ยวเดือนนึง ไปซาวเลยครับ แต่ดูจากทรงแล้ว
    ไม่น่าพลาดครับฮ่าๆๆ

พี่เอกไปหมึกฉึกๆเหรอครับ เห็นแล้วน้ำลายไหลล่วงหน้าเลยครับฮ่าๆๆ

อ้นจะได้ทันถ่ายรูปเด็กๆเหรอ พี่ว่าหมดตั้งกะอยู่ในท้องแล้วหละฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ ไอ้แซนวิซอันนี้ มันน่ากินจริงๆเลยนะท่านมุกฮ่าๆๆๆๆ แต่ขอเปลี่ยน
    เป็นไส้ Kurupt X Savage ได้ไหมเนี่ยฮ่าๆๆ
  • ขอบพระคุณมากคับบบบบ
  • 55555+ทันดิพี่ ถ้าไม่ทัน เเ่วอ้นสั่งลูกหมา โพส โชวในท้องเลย พี่มุกเค้าสั่งได้ พี่ผม เก่ง
  • วันนี้สอบวันสุดท้ายแล้วครับ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปสอบก่อนนะครับ วันนี้สอบเลิก2ทุ่มเลย ฮ่าๆๆ โชดดีครับพี่ๆๆที่รักทุกท่าน
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน...
  • วันอาทิตย์ว่างๆฝนไม่ตกมาเจอกันหน่อยดีกว่ามั๊ย
    ที่เก่าซอยเดิม 5555+
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 268K
  • เอางั้นเลยนะอ้นฮ่าๆๆๆ

สวัสดีครับพี่อ๊อด

อยากไปแต่สงสัยท่าทางจะต้องเลี้ยงเด็กๆก่อนท่านมุก
    ยังไงถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ เอาไอ้ตัวเล็กมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    PUPPY 03 08 54.jpg 106K
  • คุณตั๊มเด็กน่ารักจักเลย ขอสักตัวได้ไหมครับ อยากมีของดีเก็บไว้บ้าง
  • หวัดดีคุณตั๊ม....เด็กๆน่ารักเชียว!
  • ลูกไอ้ ทรอน เหรอครับพี่ตั้ม
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกๆท่าน ตามที่คุยกันครับคุณเอก เดี๋ยวเอาปาเจโร่ไปก็ได้ลุยดีใส่ของไปได้เยอะหน่อย ช่วยกันขับด้วยละกันขากลับถ้าจะเมาแน่ๆ เช็ควันแล้วโทรแจ้งผมด้วยน่ะครับ ถ้าไปแค่2คนเอาวอลโว่ไปดีกว่าป่ะ ขับมันส์กว่าทำเวลาได้ หนีเมียเที่ยวเวลาน้อยรีบไปรีบกลับเดี๋ยวเมียจับได้งายนเข้าอีก อิอิอิ
  • มุกครับไอ้แซนวิซอันนี้ใครกินลงก็สุดยอดแล้ว 555 ไอ้ตัวเล็กๆของพี่เปิดตากันหมดแล้วน่ะโคตรน่ารักเลย พี่เก๋โคตรเห่อเลยนอนเฝ้าทั้งวันทั้งคืน เห็นบอกจะเก็บไว้หมดทำใจไม่ได้ถ้าใครเอาไป งานเข้าอีกแล้วตรู 2 ตัวก็ไม่ต้องไปไหนกันแล้วเพิ่มอีก8ตัว เดี๋ยวต้องค่อยๆกล่อมไปทุกๆวันว่าเอาไว้หมดไม่ได้มันกัดวันไหน นรกจะมาเยือนเค้าเคยเลี้ยงแต่หมาคิคุ ไม่เคยเห็นเวลาพิทบูลมันกัดกัน ถ้าเจอซักครั้งแล้วจะหนาววววววว ถ้าคนปอดแหกคงอยากจะเลิกเลี้ยงไปเลยละ
  • มีใครยังไม่นอนบ้างมาคุยเป็นเพื่อนกันหน่อยวันนี้ออกเวร7โมงเช้า เดี๋ยวหลับวันนี้โคตรง่วงเลย
  • สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ ~O) ส่วนผมกำลังจะนอน :-D
  • ขอบคุณครับพี่เอก เอาตัวไหนดีครับพี่ฮ่าๆๆ

สวัสดีครับพี่อ๊อด ตอนนี้หละน่ารักตอนโตมานี่ดิพี่ อยากเหยียบเลยครับฮ่าๆๆ

ลูกของพี่สาวไอ้ธอนนะต้น ไม่มีสีมาทางอามันเลยซักตัว
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ....คุณตั้มเจ้าธอนมีหลานเเล้วหรือเนี้ย...อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    animation-cartoon-005.gif 7K
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดๆช่วงนี้เที่ยวบ่อยเหรอพี่ ว่างๆผ่านคลอง3แวะมาบ้างเด้อ
    พี่่ตั้มรูปหมู่เด็กน่ารักดีอะสีเดีวยกันเลยเนอะ
    พี่เอกไม่มาดูไอ้ลาเต้เลยเหรอพี่ไอ้ลาเต้ใจถึงดีเอาเรื่องเลยอะพี่
    มุกเตรียมทำคลอดเหรออีกนานเปล่าเนี่ยออก
    อ้นฟิตๆไปถึงไหนแล้วน้อ
  • 27 ส.ค. ครบ60 วันแต่น่าจะก่อนนะพี่ท้องมันใหญ่ๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    268407_109142142514223_100002553147346_81292_845059_n.jpg 81K
  • หวัดดียามเช้าวันศุกร์แล้วครับท่าน เสาร์-อาทิตย์ ไปไหนกันเนี่ยครับพี่น้อง
    ใกล้แล้วอะดิมุก :o040:
  • หวัดดีครับพิทประทุมทุกท่าน.ตั้มดูแล้วสวยๆทั้งนั้นเลย..มุกหามาลงแต่ละรูป..งามๆ...ทั้งนั้น
  • หวัดดีคับทุกท่าน....สบายดีกันนะ....
    ......ไม่ทราบว่าทุกท่านอยากเจอกันพร้อมน่าพร้อมตากันหรือยัง!
    ....ถ้าพร้อมเเล้วส่งเสียงหน่อยเร็ว!.....
  • ดีครับพี่เอ อยากได้แบบในรูปอะพี่
    ถามเป็นรายคนไปเลยพี่อ๊อด...........
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากไปด้วยเดียวหารถก่อนเด้อ พี่เอกชวนพี่พี่อ้นเหอะจะได้มีรถไป :-)) :-))
  • ....ครับก็อย่างที่มุกบอกนะเเหละ...ตอนนี้ผมอยากทราบเเนวร่วมหลักๆก่อนว่าจะมีใครมาบ้าง..
    ..............ถ้าเป็นวันอาทิตย์ที่ 14สิงหาคม 2554 เวลา 14.00น. ส่วนสถานที่ยังไม่รู้จะจัดที่ไหนดีที่เป็นจุดศูนย์กลางที่ทุกคนมาได้สะดวก
    ปล.อยากให้ทุกท่านเเนะนำหน่อยคับ...ปีนึงขอเเค่ครั้งนึงก็ยังดีคับที่มากันพร้อมๆหน่อย....ขอบคุณคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    11853_005.jpg 42K
  • 14 สิงหา น่าจะพอมีลุ้นไปกับเขาด้วยได้นะครับพี่อ๊อด

ขอบคุณครับพี่เอ เอามาที่บ้านมาลุ้นด้วยก็ได้นะพี่
    ตอนนี้กำลังลุ้นของท่านมุกอยู่ ฮ่าๆๆ

Too Short นี่ยิ่งเห็นก็ยิ่งสวยนะท่านมุก

เดี๋ยวจะลองจับถ่ายใหม่นะครับคุณกอล์ฟ ฉากที่ทำไว้ตอนนี้เล็กไปแล้วครับฮ่าๆๆ

• 14 ผมน่าจะกลับมาทันพอดี ลองดูสถานที่ก่อนแล้วกัน
    ใครติดธุระก็ไม่ต้องมา ไม่ยาก แล้วเจอกันครับพี่น้อง

แถวรังสิต ก็ดีนะพี่อ๊อด ใกล้บ้ามผมเลย555+ 40 กิโลขาไปอย่างเดียวนะ
  • เเล้วคนอื่นว่าไงจ๊ะ.....
  • ช่วยตอบด้วยนะคับทุกท่าน...ไม่ว่างไม่เป็นไรคับ....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    3d-animation-032.gif 6K
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวประทุม ถ้าอยู่ใกล้ๆกว่านี้หน่อย วันที่ 14 สิงหา อยากไปร่วมด้วยจังครับ..
    ท่าน..มุ เอารูป ลูกหมูมาฝากครับ พรุ่งนี้ก็ 9 เดือนเต็มพอดี มาได้ประมาณนี้ รอดูมัน เถิน ต่อครับ.. มุ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5964.jpg 210K
  • เจ้งมากพี่โตขี้นเยาะเลย เถินมาดีมาก5555555555555555+
  • ใครว่างมากันเยอะนะคับ

โตมากคับพี่เหน่ง