ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกหมาอายุ2เดือน มีใบเพ็ดสมาคม 087-3706685 ราคา7000-10000 ตัวแรกm1 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0206.jpg 138K
    ภาพถ่าย0211.jpg 122K
    ภาพถ่าย0215.jpg 110K
  • m2imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0217.jpg 139K
    ภาพถ่าย0219.jpg 137K
  • f1imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0225.jpg 138K
    ภาพถ่าย0226.jpg 136K
  • พ่อ-แม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    duhastพ่อ.JPG 86K
    202093[1].jpg 27K
  • บลูลี่ จริงๆ หลอ
  • แล้วมันไม่ใช่ตรงไหน
  • สวย ครับ.......... :063: :021:
  • ต้องขาโก่งหราจ๊ะผี ถึงจะบูลลี่แท้
  • M2 เท่สากกกกกกกกกกกกกกก อยากได้~~~~~
  • อยากได้จิงโทรมาคับ ราคาคุยกันได้คับ ขอบคุณทุกความเห็นคับ
  • อยู่แถวไหนคับ ขอบคุณคับ
  • สระบุรีคับ สนใจส่งได้คับ
  • ผสมมาเพื่อขายจริงๆไอ้พวกนี้
  • ถามหน่อยไม่ผสมมาขายจะให้เเจกฟรีหรือไง คิดบ้างเขาเลี้ยงก็ต้องเสียค่าใช้จ่าย เมื่อคนซื้อพอใจก็ซื้อไม่พอใจก็ไปดูคอกอื่น ไม่ใช่จะมีเเต่คอกเเพงมาให้ดู จะได้มีตัวเลือกในการตัดสินใจเลือก Pitbull มาเลี้ยง
  • มาอีกแล้ว ในเว็บนี้ก็ต้องยอมรับ เค้าผสมขายก็ให้เค้าขายไปสิ เพราะมีคนที่ไม่เคยเลี้ยงเข้าก็เข้ามาหาข้อมูล ที่นี่เยอะแยะ ไรกันนักหนา

แต่ น้องหมา เหมือนพ่อแม่มากๆ หารูปด้านข้าง ความยาวตัวมาเพิ่มด้วยนะ จะได้ขายได้ง่ายๆ
  • M1 น่ารักน่าตีทีเดียวเชียว
  • GHOST มิถุนายน 18 Permalink
    ผสมมาเพื่อขายจริงๆไอ้พวกนี้
    ----------------------------------------------------------
    ว่างๆเขาก็ผสมทำเงินบ้างสิ่ไอ้ควาย ดีกว่าอยู่เปล่าๆค่าอาหารโว้ย มึงรักจริงเก็บขี้ไปแล้วกัน ไอ้ผีขี้อิจฉาเอ้ยย

ลูกหมาบึกตัวใหญ่ดีครับ
  • กุเลี้ยงไว้กินโว้ยยย ยยย
  • ชอบตัวแรก พ่อหมาสวยคมดีจิงๆๆ
  • เหนียงออกตั้งแต่เกิดเลยนะครับ สงสัยจะแก่เร็ว 555+ (สวยๆ)
  • ดูฮัท ใหญ่มากสวยครับ
  • เอ ทำไมคนที่ปากร้ายๆ กล้าตำหนิคนอื่นถึงไม่กล้าแสดงตัวครับ..
    แค่สงสัย
  • m1มีเจ้าของแล้วนะคับ ไปเป็นเด็กเพรชบุรีimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0211.jpg 122K
  • m1 เจ้าโมโม้ กลับมาถึงเพชรแล้วครับ เลี้ยงซักพักดูฟอร์มก่อนเดี๋ยวเอามาลงให้ชมครับ
  • รับทราบคับพี่อาร์ท
  • พี่คับยังเหลือไหม๋
  • สวยครับผม แต่ช่วงนี้น้าีผีดุจริงๆเยย
  • สนใจขอดูด้านข้าง M2 หน่อยครับ Email:satit_joke@hotmail.com