ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูลสายFighTing สายเลือดดี
  • พ่อพันธุ์ lek's Hijack (ลูก C.H. Hypo 4xw + Zsa Zsa 1xw ) แม่พันธุ์ lek's Poison (ลูก Krook 1xw + Red rockette 1xw ) ลูกสุนัขเกิด วันที่ 6 มิถุนายน 2554 เพศเมีย จำนวน 5 ตัว ราคาตัวละ 10,000 บาท สนใจติดต่อ คุณเล็ก โทร 082-6541877 (เรดซีซ่า คือผลผลิตของ พ่อ-แม่ ชุดนี้ )image
    ไฟล์แนบ
    ผสม.JPG 92K
  • ลูกสุนัขตัวที่1 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หางดำรวม.jpg 59K
  • ลูกสุนัขตัวที่2 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    อึ่งi;,.jpg 53K
  • ลูกสุนัขตัวที่3 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หน้าขาวรวม.jpg 58K
  • ลูกสุนัขตัวที่4 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หางดำรวม.jpg 59K
  • ลูกสุนัขตัวที่5 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หวาๆรวม.jpg 64K
  • ตัวที่ 1 กับตัวที่ 4 มันรูปเดียวกันรึเปล่าครับ
  • ขอโทษครับ เปลี่ยนรูปให้ครับ ตัวที่4 คือตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    หน้าดำ2รวม.jpg 56K
  • สวยครับ
  • :-c image
    ไฟล์แนบ
    หน้า1.JPG 52K
  • เอกสารเพ็ดดีกรี ที่จะให้ไปพร้อมกับลูกสุนัข 1 ตัว ต่อ 1 เล่ม(เพื่อจะนำไปแจ้งทำใบเพ็ดดีกรีออนไลน์) image
    ไฟล์แนบ
    หน้า2.JPG 57K
  • หน้า3image
    ไฟล์แนบ
    หน้า3.JPG 57K
  • หน้า4image
    ไฟล์แนบ
    หน้า4.JPG 54K
  • หน้า5image
    ไฟล์แนบ
    หน้า5.JPG 60K
  • อันนี้คือผลงาน ของผลผลิตจากลูกสุนัขครอกแรก(เรดซีซ่า)image
    ไฟล์แนบ
    เรดซีซ่า.jpg 217K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • เริ่มต้นที่10,000 บาท แต่โทรมาคุยกันก่อนได้ครับ :-c
  • ขอ SAFE หน้านี้เก็บไว้กอ่นน่ะครับ สักวันผมจะโทรไปครับอยากได้มาก แต่ไม่มีพื้นที่เลี้ยงแล้ว
  • ดูจากทรงแล้ว ไม่ผิดหวังครับคอกนี้ แรงๆ ได้ใจ
  • บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด
  • มาแล้วของแรง :063:
  • สายกัดต้องแบบนี้ ไม่ใช่ อ้าวมั่วไปหมดบ้างท่านหมาโชว์ชัดๆๆ
    แต่ผอมไม่สวย ก้ออ้าวว่าสายกัด อยากซื้อสายแท้ ควรหาที่มาที่ไปได้
    เช่นประวัติเพ็ดดีกรี ต้องมี
  • ชอบครับแบบนี้ อยากได้ครับแต่ไม่มีที่จะเลี้ยงแล้วเช่นกัน ขายหมดไวๆนะครับ
  • สุนัขอยู่ที่ไหนครับ
  • กระทู้ขายแบบนี้ชอบครับ ชัดเจน แจ่มแจ๋ว (ลูกหมาสวยครับท่าน) :063:
  • ผมชอบแบบนี้ ขายของที่ชัดแจ้ว รายละเอียดมาทั้งหมด ถ้าไม่มีก็บอกเขาว่าไม่มี ได้รู้ไปเลย เยี่ยมมมมมมมมมมมมมม
  • สายนี้สุดยอด
  • ลูกสุนัขชุดนี้ อยู่ที่ก.ท.ม. ใก้ลๆ ตลาดมีนบุรีครับ พ่อ+แม่พันธุ์ ก็อยู่ที่นี่เช่นเดียวกัน ผมขอขอบพระคุณ ทุกความคิดเห็นของทุกๆท่าน...... และดีใจที่ทุกท่าน ให้คำติชม ผมว่า...คุณภาพ แบบนี้ ในราคานี้ ไม่แพงเกินความเป็นจริง ทุกท่านที่ชอบสาย fighting +สายเลือด เช่นนี้ ผมว่าคุ้มจริงๆ และขอให้ทุกๆท่าน ที่ชื่นชอบ...พิทบูล ขอให้ได้ สุนัขพิทบูล ดังใจปรารถนาครับ
  • ลดอีกได้มั้ยคับอยากได้มีตัวผู้อยู่
  • สนใจจริงๆ โทร สอบถาม ได้เลยครับ........ ลูกสุนัขชุดนี้ นำไปเลี้ยงเป็นหมาใช้งาน กิจกรรม-ลากน้ำหนัก ก็ได้เช่นกัน เพราะครอกที่ผ่านมา ..ก็อยู่กับเจ้าของ ที่ไม่ได้เลี้ยงไว้ ในเกมส์เช่นกัน (แจ้งข่าว....ลูกสุนัข ตัวที่5 จองและจ่ายมัดจำแล้วครับ) เพราะฉนั้น.........เหลือเพียง 3 ตัวเท่านั้น ครับ รีบๆกันหน่อย ช้าอด...หมดแล้วจะเสียดาย นะจะบอกให้.....เชื่อเหอะ :063: