ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขบวนรถสายพิทบูลโซน ปู๊น ปู๊น !!!
  • ขบวนการผีเหี้ยไปทางโน้นไม่รอด มันกลับมาแล้ว ฮิ้วๆๆ
    ไอ้ผี้ขี้เรื้อนไปเลี้ยงหมาขี้เรื้อนของพวกมึงเถอะไปชิ้วๆๆๆ
  • คุณ อ้วนนนนน อย่า อย่า อย่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .................... โอ๊วๆๆๆ โน๊วๆๆๆๆๆ

โครม ตุ๊บ แอ๊ก เอ๋ง ๆๆๆๆๆๆๆ

โห ใจเย็นๆก้อด้ายยย ไม่น่าไปถีบเพื่อนเลย เดี๋ยวถานีหน้าค่อยๆจอดให้เขาลงดีๆก็ได้ เขาแค่ขึ้นผิดขบวน คงยังแฮงค์ ฮา.......

ขำๆแก้เครียดนะพี่น้อง ฮิ้วๆๆๆๆ :p
  • GHOST 12:37PM Permalink
    ข้อมูลข่าวสารต่างๆทุกวันนี้ เข้ามาหาพวกผมอย่างต่อเนื่อง
    ความคิด หรือการตัดสินใจ มันก็เปลี่ยนแปลงได้

ถ้างั้นวันหน้าก็ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อน แล้วค่อยทำนะ อย่าเป็นพวกด่วนคิด ด่วนทำ ทำแล้วเปลี่ยนไปเปลี่ยนมามันไม่ดีนะ

-------------------------------------------------------------------

ผมว่าก่อนหน้านี้พวกผมเอง ก็ยังไม่ได้ลงมือทำอะไรเลยนะเพื่อนผี พวกผมเองทั้งเฮียใหญ่ เฮียเหลียง ก็เฝ้าดูสถานการณ์ และรวบรวมข้อมูลต่างๆที่ได้มา คอยรวมประสานทุกๆฝ่ายให้ร่วมทางเดินไปด้วยกัน

แต่วันนี้พวกผมเองได้ข้อสรุปแล้ว หลังจากที่ผมไปร่วมทานอาหารแล้วคุยกันถึงเรื่องนี้เมื่อคืนวันอังคารที่ผ่านมา
    จึงได้เปิดกระทู้นี้ และเริ่มลงมืออย่างที่เห็นไงน้าผี

จะด่ามาเฟีย ก็อย่าตัดคำพูดผมออกมาเลย ลำบากผมต้องมานั่งตอบอีก ...

• บิซมาร์คกี้อ่ะสุดยอดครับ แต่อาหารคุณมันไม่ใช่ คนที่ใช้อยู่ศึกษาให้ดีๆด้วยนะครับ
    กินในระยะสั้นๆโอเค แต่ถ้ากินนานๆทำให้ตับ ไต ของหมาชิบหายหมด
    เพราะฉะนั้นมันไม่สมควรเรียกว่าอาหารสุนัข แต่ต้องเป็นอาหารเสริมสำหรับสุนัข ผมหมายถึงรุ่นExtreme Bullyเท่านั้นนะครับ รุ่นอื่นเรียกว่าอาหารสุนัขได้ครับ
    อีกอย่างที่สำคัญควรมีการเตือนอยู่ข้างถุงด้วยครับ ผู้บริโภคควรได้รู้ข้อมูลเหล่านี้ครับ
  • โห ตี๋ ย แทนที่จะห้ามไม่ให้มันด่า หรือถ้าจะด่าก็ด่าแบบยกกลุ่ม ไปด้วยกัน โดนด้วยกัน ดันไปชี้โพลงให้มันอีก เดี๋ยวเหอะ
  • โห ก็เพ่ไม่อ่านข้างถุงก่อนอะครับ เขาเขียนวิธีการใช้ไว้ค่อนข้างละเอียดเลยนะ มั่วอีกแระตะเอง ฮิ้วๆๆๆ

อาหารเกรดนี้เมืองนอกมีขายนานแล้ว ลุงมัวไปทำไรอยู่จ๊ะ ฮา.............
  • ตามสโลแกนป๋า มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์บ้านใคร บ้านมัน ฮา.....

รักจะใหญ่ ใจต้องนิ่ง ส่วนผมไม่รักจะใหญ่เวลาโดนด่า ออกมาช่วยด้วยนะ ป๋า PLEASE.. 555 :o063:
  • จากที่อ่านมาสำเนียงการพูดที่พิมพ์ออกมาเป็นตัวหนังสือพอจะเดาได้ว่าเป็นใคร อ่านแล้วเหมือนได้ฟังคนๆนี้พูดในงานต่างๆเลย ปัญหามันเยอะทำไมไม่ต่างคนต่างอยู่ว่ะ ผมว่าแทนที่จะมาแข่งกันที่ฝีปาก มาแข่งกันที่การกระทำการทำงานต่างๆดีกว่า เพราะไม่ว่าใครทำคนที่ได้ผลประโยชน์ก็คือพี่น้องที่อยู่ในวงการนี้แหละ
  • สงสัยจัง ทำไมมันจ้องสอยผมคนเดียวหวา :p
    เอหรือว่ามันเป็นตุ๊ด อิอิอิ :-D
  • พี่มาร์คเล่นซะลุ้นเสียวเลยมี อย่า อย่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .................... โอ๊วๆๆๆ โน๊วๆๆๆๆๆ มาด้วย เรท18+นะพี่ พี่มาร์ค พี่ยุทธ ก่อนให้รถไฟออกจากสถานี พี่ให้เจ้าหน้าที่มาตรวจมาทำความสะอาดหรือยังพี่ฝุ่นเยอะมาก หนูก็วิ่งเต็มไปหมด พี่มีที่ดักหนูหรือเปล่า ดักออกไปหน่อยพี่ นั้นนนนนนน นั้น แมลงสาบก็มี ขอยาฉีดหน่อยครับ...........หนูย่าง แมลงสาบคั่วไหมพี่ 555555

• อย่าให้เสีย เชิญขึ้นรถแล้วไปกันต่อดีกว่า

• ใส่กันฝุ่นตลบเลยนี่แค่ขยับนิดๆตัวเกิดอัฟเตอร์ช็อคขนาดนี้แล้วเหรอ55ยังไงเราก็มีจุดมุ่งหมายเดียวกันเรื่องตกเป็นเครื่องมือไม่ต้องห่วงยากครับ จุดสุดท้ายยังมุ่งหวังที่จะมีกลุ่มก้อนโดยที่เป็นเรากันจริงๆความถนัดหรือใครจะชูธงในความเป็นสายของตัวหมาต้องทำแน่นอนจะเป็นใครนั้นต้องเป็นที่ยอมรับในสังคมของคนกลุ่มนั้น เรื่องให้ความร่วมมือเพื่อมีเวทีแสดงออกแน่นอนเห็นด้วยครับ เพื่อนผีผิดมากเหรอที่เราจะมีส่วนกับสังคมแห่งนี้ให้เราทำก่อนแล้วคุณค่อยพิจารณาว่าเราสร้างหรือทำลาย ถ้ามันเป็นการสร้างเราต้องการคุณช่วยกันทำให้มันเป็นสังคมที่แข็งแกร่ง สุดท้ายถ้าสิ่งที่กำลังทำอยู่มันเป็นการทำลาย ผมเชื่อว่าไม่ว่าเฮียใหญ่ บรีดเดอร์ที่ให้การสนับสนุน แม้กระทั้งผมก็พร้อมที่จะลงจากขบวนรถโดยไม่มีข้อแม้ใดๆครับ
  • อ้าวมีหนู แมลงสาป ตุ๊ดก็มีด้วยเหรอ โอ๊ะใครเชิญมาว่ะหือออ
  • สุดท้ายถ้าสิ่งที่กำลังทำอยู่มันเป็นการทำลาย ผมเชื่อว่าไม่ว่าเฮียใหญ่ บรีดเดอร์ที่ให้การสนับสนุน แม้กระทั้งผมก็พร้อมที่จะลงจากขบวนรถโดยไม่มีข้อแม้ใดๆครับ

ยืนยันครับ สิ่งที่ทำไปด้วยจุดประสงค์ ให้พวกเราเป็นหนึ่งเดียว มีเอกภาพ

ขาดคุณ ขาดใครก็ไม่ได้ เราจะไปด้วยกัน

• เฮียเหลียงอย่าหืออซิครับ แค่หนูแค่แมลงสาบเอง แต่ตุ๊ดผมไม่รู้นะว่ามาไง หือออออ
    เฮียใหญ่ครับขอยืมหัวรถจักรตัวนี้หน่อยครับท่าจะลุยดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    Picture7.jpg 110K
  • ก็ที่เค้าด่าก็เพราะปากมึงแกว่งปากหาตีนตลอดเวลาไงไอ้มาร์ค
    คนอื่นเค้าไม่ได้ปากตัวเมียเหมือนมึงเค้าถึงไม่มีใครด่า จริงมะเฮียยุทธ
  • กับกรูนี่โชว์เก่งกันจังเน๊อะ เห่าใส่ตลอด เจ๋งโคตร แต่ก็แปลกนะทำไมไม่กล้าแสดงตัวว่ะ :p
  • อ่านดูผีนี่ใช่กลุ่มbbหรือป่าวถ้าผมเลือกอยู่กับคนนี้ต้องเป็นกุ๊ยตามด้วยมั้ยครับ แล้วที่ขู่จะทำจริงมั้ยทำไมไม่ลงชื่อละครับอยากดูผู้กล้ากับพี่มาร์คคนไหนจะโดนตีนกันก่อนแบบนี้ผู้ใหญ่เค้าเรียกเก่งแต่เห่านะครับ
  • ไปดูไอ้โล้นควายในFBดิจิกพี่มาร์คเป็นกระเทยโดยแย่งผัวร่างเป็นชายใจเป็นแต๋วแว๊ว55 :p
  • เกลียดมาร์ค ไม่ชอบมาร์ค ถ้าไม่แวะมาอ่านบอร์ดนี้ก็จบแล้ว ไม่ต้องหงุดหงิดหัวใจด้วย แต่ก็แปลกนะเข้ามาอ่านแล้วเกิดความทุกข์เกิดอารมณ์หงุดหงิดเกิดความอิจฉาริษยา แต่ยังแวะเวียนมาหาตลอด รู้ก็รู้อีกนะไม่ใช่ไม่รู้ว่ามาเล่นที่นี่ยังงัยก็ต้องเจอ เพราะผมอยู่ประจำที่นี่ แล้วจะเข้ามาทำไมว้า ด่าก็แล้ว ไล่ก็แล้ว จนปัญญาจริงๆ เมื่อไรจะไปผุดไปเกิดกันเสียทีหนอ เฮ้อออออออ
  • กรูจะกล้าแสดงตัวได้ไงล่ะคร้าบ ดูไอ้ช้างสิแสดงตัวโดนส้นตีนไปแล้ว

ถ้ากรูแสดงตัวกรูก็โดนตีนแบบไอ้ช้างสิคร้าบบ ขอเป็นผีแอบด่านี่ล่ะ

สบายใจดี อิ อิ กรูมีความสุขดีอยู่แล้ว เนอะน้าผีตุ๊ดเนอะ จะแสดงตัวไปทำไมให้เจอตีนล่ะ 55+

กรูปอดอะเข้าใจเปล่า แต่กรูอยากด่า อิ อิ
  • ผมไม่ใช่นักเลงขนาดนั้นหรอกครับ ผมเป็นสุภาพชน ไม่ได้ทำอาชีพผิดกฏหมาย วันๆก็ทำมาหากินตามปกติ ขนาดของร่างกายก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไร จะไปต่อยตีกับใครก็คงไม่ไหวหรอกครับ เดินมากๆยังหอบเลย ขอใช้ชีวิตอย่างสงบสุขแบบนี้ดีอยู่แล้ว โปรดอย่าหางานให้ผมเลยครับ
  • ผมผีตัวบน ผมพูดประชดไอ้ผีตุ๊ดนะคับ ผมนับถือพี่มาร์ดคับ

ทุกวันนี้ยังคอยดูพี่มาร์คเป็นแบบอย่างในการดำเนินชีวิตในบางเรื่อง

อยู่เลยคับ สู้ต่อไปคับพี่ ใครจะว่าผมเลียอะไรก็ว่าไปนะ

แต่ผมนับถือพี่มาร์คด้วยความบริสุทธิ์ใจคับ อิ อิ
  • ไอ้ช้างมันโดนส้นตีนเพราะป๋ามาร์คเหรอครับ
  • ครับไม่โกรธหรอกครับ ทุกวันนี้มีชื่อเสียงเงินทองก็เพราะหมาพิตบูล ผมจึงอยากทำอะไรตอบแทนวงการก็เท่านั้นเองครับ ผมอยากเห็นสังคมแห่งนี้เป็นสังคมคนคุณภาพ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน ยามมีงานก็สนุกสนานเต็มไปด้วยเสียงหัวเราะ ผมคาดหวังแค่นี้จริงๆ และที่ไอ้ผีบอกผมหาแดกกับบูลลี่ผมก็ยังงง ว่าจัดประกวดหมามันมีรายได้มาจากตรงไหน ส่วนมากมีแต่เรื่องเสียเงินทั้งนั้น ยิ่งจัดงานประกวดบูลลี่ ถ้าไม่ได้บรรดาเฮียๆ เพื่อนๆช่วย ผมคนเดียวก็ไม่มีปัญญาหรอกครับ อย่างงานที่พัทยา ใช้เงินไปเกือบเจ็ดแสน ผมอยากรุ้จังว่าจะเอากำไรมาจากตรงไหน เย็นนี้เขาชวนไปกินข้าว เฮียเหลียงเสนอมาว่าเอาเงินลงกองกลางก่อนคนละแสนไว้เป็นทุนจัดงาน ผมยังหนาวๆอยุ่เลย
  • ไปกินข้าวที่ไหนกันอ่ะ ไปนั่งกินด้วยได้ป่ะ
  • นิมนต์ อาจารย์ คง มาปัดเป่าไล่ ผี ลงจากโบกี้นี้น่ะครับ ถ้าไม่ไหวจิงๆ คงต้องเชิญใครมาละเนี้ย ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    09.JPG 67K
  • อีกหน่อยผมก็คงสบายขึ้น เพราะพวกเรากำลังจะมีคณะกรรมการเข้ามาทำงานแล้ว และสำหรับท่านที่ห่วงว่าผมจะไปครอบงำวงการบูลลี่ก็ไม่ต้องห่วงแล้วนะ หมากิจกรรม หมาบูลลี่ หมาพิตบูล จะมีคณะกรรมการของตัวเองและทำงานในนามกลุ่ม ส่วนผมก็อาจจะมาอยู่ฝ่ายสนับสนุน ช่วยบริหารจัดการและหาทุนเท่านั้นเอง การประกวดก็ยึดเอาตามกติกา ABKC ส่วนรายได้จาก ABC ก็จะมาช่วยเรื่องค่าใช้จ่าย คณะกรรมการก็โดนกันเบาหน่อย ฮ่าๆๆ
  • ไอ้บ้าคิดได้ไงว่ะ555 ใครเอาเงินมาเข้าตัวเอง เค้าเหนื่อยมาเป็นสิบๆปี พี่มาร์คไม่ใช่ควายจะมาฆ่าตัวตายด้วยเรื่องโง่แค่เนี้ย บ้าป่าว555 คิดได้ด้วยโว้ะ5555 เงินก้อนนี้มันตรวจสอบง่ายจะตายไป ถ้าพี่มาร์คไม่เริ่มไม่ทำแล้วใครจะทำว่ะ บ่นกันอยู่ได้ ถามหน่อยซิใครจะทำครับ
  • เงินจากการบริจาค ช่วยงานการกุศลช่วยผู้ประสพอุทกภัย แจงตัวเลขหรือยังครับ
    ไม่ว่าจะเป็นการบริจาก สติ๊กเกอร์ เข็มขัด ฯลฯ ยอดแสนกลางๆ ไปอยู่ตรงไหน แจงให้เห็นกันจะจะ ซะทีซิครับรอมานาน เห็นเงียบๆก็เลยอยากรู้
  • ตกลง นี่เป็น รฟท หรือ ชินคันเชน กันครับ
    ขอเป็นชินคันเชน พุ่งปรี๊ดเลยนะครับ ผมใจร้อนนนนนน ^^

• ที่เต็มยังครับ..ห้อยไปก็ได้ครับไม่มีที่ห้อยขึ้นหลังคาเน้อ ไปต้วยคน
  • ไปด้วยน๊ะ บางแสนๆๆ !!!
  • Bully ก็มาจากPitBull จริงรึเปล่าครับ ถ้าจริง แล้วจะมานั่งดีดเล็บขบกันทำไมล่ะครับท่าน
    ยิ่งตอนนี้ ข่าวพวกเรามีแต่เรื่องร้ายๆ แทนที่จะช่วยกันสร้างช่วยกันทำ มานั่งรัวลิ้นกันอยู่ได้
    มาทำให้คนที่มีอคติกับหมาพันธุ์นี้หมดไปจากโลกนี้ดีกว่า แล้วเค้าจะได้รู้ว่า หัวใจดวงน้อยๆของPitBullพวกเรา มันยิ่งใหญ่เพียงใด
  • กำลังนั่งชมวิวข้างทางเพลินๆ ดันมีจิ๊กโก๋ข้างทางมาดักปากระจกซะนี่
    สงสัยจะจริงอย่างที่เขาลือกัน ว่าเว็บนี้รวมทั้งเจ้าของเว็บถูกขึ้นบัญชีดำจากพวกหลอกขายหมาให้กับผู้เลี้ยงหน้าใหม่
  • ขอบคุณน้าผีมากนะครับสำหรับคำถามเรื่องเงินบริจาค ทำให้ผมได้พูดในเรื่องที่ยังไม่ได้พูด

ทุกครั้งที่มีการระดมเงินกัน เราจะมีการระดมเงินผ่านหน้าเว็บ แล้วโอนเงินตามเข้ามา ไม่ว่าจะเป็นการทำบุญกฐิน หรือช่วยเหลืออะไรก็ตาม ผมแทบจะไม่เคยโทรตามเลยว่า โอนมาจริงหรือเปล่า ตอนทำกฐินโทรมาบริจาคเท่าไร ผมก็เอาเงินผมออกไปก่อน แต่จบงานใครโอนมาหรือไม่โอนมาก็ไม่เคยทวง เพราะต้องการให้มันจบไปเป็นงานๆ และขี้เกียจจำให้รกสมอง หากคิดจะหน้าใหญ่แล้วอย่าขี้เหนียว อย่าเกี่ยงว่าใครออกมากออกน้อย คนอย่างผม เรื่องการช่วยเหลือคน เรื่องการทำบุญ ถ้าไม่มีเงินก็ไม่ทำครับ

น้าผีคงสงสัยว่าเงินเหลือมีไหม แล้วไม่สงสัยบ้างหรือว่าเวลาเงินขาดทำอย่างไร ดังนั้นอย่าห่วงเลยว่าเงินจะเหลือ ส่วนมากจะใช้เกินทั้งนั้นครับ นิสัยผมหากคิดจะทำบุญแล้วไม่สนหรอกว่าใครจะโกง ผมเชื่อแค่ว่าใครโกงเงินบริจาคชาตินี้ไม่มีทางเจริญครับ

เงินค่าทำสติกเกอร์ผมก็ออก เงินทำเข็มขัดผมก็เป็นคนจ่าย ค่าจัดส่งผมก็จ่ายเอง แต่ไม่เคยเอามาหักค่าใช้จ่ายเลย
    อย่างน้ำท่วมหาดใหญ่ ยอดเงินบริจาคผ่านหน้าเว็บได้หกหมื่นกว่าถ้าผมจำไม่ผิด แต่เงินโอนมาจริงแค่สี่หมื่นกว่า แต่เพื่อให้การช่วยเหลือทันการ เพราะคณะจากส่วนกลางรีบเดินทางไปถึงแล้ว โทรมาเร่งให้ผมรีบโอน ผมก็โอนเงินส่วนตัวไปให้ก่อน และเมื่อเหตุการณ์ผ่านไปแล้วผมก็ไม่มีการทวงถามแล้ว เพราะเงินบริจาคมันบังคับกันไม่ได้ อยากช่วยก็ช่วยไม่อยากช่วยก็ไม่ต้องช่วย

รู้สึกว่าน้าผีพุ่งเป้าเล่นผมคนเดียวเลยนะ อย่าให้เหลาเดี๋ยวยาวครับ
  • เงินตรงไหนไม่รู้ รู้แต่กูช่วยเงินบริจาคน้ำท่วมไอ้พวกเหี้ยเอาไปร้องคาราโอเกะตีหม้อถ่ายรูปโชว์ที่หาดใหญ่สำนึกบ้างไอ้เหล่ไอ้ควายทั้งหลาย
  • รู้สึกว่าน้าผีพุ่งเป้าเล่นผมคนเดียวเลยนะ อย่าให้เหลาเดี๋ยวยาวครับ / ก็คนอื่นๆเค้าทำตัวเหมือนมึงหรือป่าวหล่ะ ที่เค้าพุ่งเป้ามาก็เพราะว่าเหรี้ยคนเดียวไงเดาไม่ออกรึ และมีอะไรจะเหลาก็เหลามาเก็บไว้ทำส้นตรีนอะไรไอ้บ้ากาม
  • คนดี คนเด่น ย่อมเป็นที่อิจฉาของพวกเดรัจฉาน
  • ตอนนี้เราก็จัดตั้งชมรมเสร็จแล้ว วันนี้ตอนเย็นผมจะขออนุญาติถอดหมุดกระทู้นี้ออกนะครับ
  • รถไฟขบวนนี้พร้อมออกโดยบรรทุกคนคุณภาพ มาเต็มคันบรีดเดอร์ พี่น้องพิทบูลทั่วประเทศเราจะไปด้วยกันทั้งหมด ไปด้วยรอยยิ้ม มิตรภาพ ไปด้วยรางและรถที่เราสร้างขึ้นเองวิ่งบริการเหนือจรดใต้ รถขบวนนี้ชื่อ THAILAND PITBULL CLUB
  • ไปต่อกันที่ THAILAND PITBULL CLUB โน๊น.

เบื่อผี...ว๊ะ
  • ไปกันต่อดีกว่า ใกล้ถึงแล้ว
    ลุยๆเลยครับท่าน
  • ขอไปด้วยคนนะครับ

แต่หมาผมราคา 3500(แต่ก็นอนกอดทุกคืน) จะไห้ไปด้วยป่าวนะครับ