ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้พิทบูลอ่าครับบบ
  • ใครมีน้องเหลือๆ เพศอะไรก้อได้ครับขอผมหน่อยหรือจะขายต่อผมก้อได้ แต่ราคาอย่าสูงนักนะครับบบ
  • ต้องลองหาดูอะครับ
    ราคาสู้ได้ท่าไหร่อะครับ
    ใจเเย็นๆๆไม่ต้องรีบนะครับ
  • อยากเลี้ยง ถ้าสู้ราคาไม่ไหว แล้วถ้าหมามันเกิดป่วยขึ้นมาจะเอามันไปรักษามั้ยเนี่ย

คิดให้เยอะก่อนที่จะตัดสินใจเอามาเลี้ยงนะ ไม่ใช่อยากเลี้ยงตามเทรน สงสารหมาว่ะ

• ผมเป็นคนซีเรียสเรื่องการใช้ภาษามากเห็น เด็กรุ่นใหม่ใช้ภาษาไทยแล้วหงุดหงิดใจมากจริงๆ
  • ครับผมสู้ได้ 3000 ครับพี่ นครสวรรค์ครับ
  • 3000 เก็บตังไว้แดกข้าว ก่อนนะครับ หรือ ไม่ ก็เก็บตังไปเรื่อยๆ ก่อนเหอะ ครับ สงสาร หมา
  • http://www.pantipmarket.com/items/11533846
    ลองดูเอานะครับพี่เผื่อจะถูกใจครับ
    มันหาถูกกว่านี้ยากครับ
  • ค่อยๆศึุกษาครับ หมาเยอะมาก แต่เจ้าของหมาที่มีคุณภาพมีน้อยมากๆครับ
  • อยู่แถว ไหน ครับ มั่น จัย ว่า เลี้ยง ได้ ก้อ ทิ้ง เบอ ไว้ นะ ครับ ผม มี เพื่อน ขาย 2500 บาท
    ไม่ ได้ ฉีด ไม่ มี ใบ นะ ครับ เป็น กำ ลัง ใจ ให้ นะ ครับ
  • มีเพศเมียเหลือ2ตัวอยู่สะพานใหม่
    ราคาไม่แพงสนใจโทร086-9904721กบ
  • 3000 มีเยอะแยะไป ไอผีที่บอกเก็บไว้แดกข้าวอ่ะ เก็บปากไว้แดกข้าวเหอะ พอป่วยเค้ามีปัญญาพาไปรักษาแล้วกันหละ [ของๆใคร ใครก็รัก]
  • อยุ่ นครสวรรค์ครับบ 085-6527901 2500บาทนี่ราคาน่าสนใจนะครับ
  • "3000 มีเยอะแยะไป ไอผีที่บอกเก็บไว้แดกข้าวอ่ะ เก็บปากไว้แดกข้าวเหอะ พอป่วยเค้ามีปัญญาพาไปรักษาแล้วกันหละ [ของๆใคร ใครก็รัก] "
    อย่าดูถูก พิทบลู ให้มากนัก
  • อ้ายผีมึงก็ดูถูกพิทบูลเหมือนกัน แม่งราคาแสนถู๊กถูก มีได้แต่ถามว่ามันสวยแบบพิทบูลไหมละ เดี่ยวพอเอาไปแล้วไม่สวยก็ทิ้งมันอีก หรือปล่อยวัด กลายเป็น "หมาที่ถูกทอดทิ้ง"อีก คิดดูให้ดีนะจะเลี้ยงมันนะ พอโตก็กินมากเหมือนถูกปล้นเลย อย่าลืม
  • "อ้ายผีมึงก็ดูถูกพิทบูลเหมือนกัน แม่งราคาแสนถู๊กถูก มีได้แต่ถามว่ามันสวยแบบพิทบูลไหมละ เดี่ยวพอเอาไปแล้วไม่สวยก็ทิ้งมันอีก หรือปล่อยวัด กลายเป็น "หมาที่ถูกทอดทิ้ง"อีก คิดดูให้ดีนะจะเลี้ยงมันนะ พอโตก็กินมากเหมือนถูกปล้นเลย อย่าลืม "

อันนี้กูไม่เถียงไอ้เหี้ย แต่ดูราคาที่พวกเค้าตั้งรับกันดิ อนาคตรับลอง เป็นหมาวัดแน่ ขอให้ได้เจอเจ้าของที่ดีจริงๆและกันนะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1361.jpg 182K