ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • เงียบกันหมดเลย
  • เงียบซิ...ครับ
    รอดูลูกหมา...สวยสวย...
  • ใช่ครับ รอชมลูกหมา ครับ คลอดวันไหนครับ
  • 555
    ใกล้แล้วๆ..ท้องโตมากๆเลยครับ..!!
    ตอนนี้อยู่พัทยาแระ..ใครว่างๆแวะมาหาได้นะ..ผมหยุดงานถึงสิ้นเดือนครับ..!!
  • อยากเห็นลูกหมาแล้วครับ......เสี่ยหนึ่ง......
  • แหะๆ..!!
    ..คลอดแล้วจะแจ้งให้ทราบแคร่บ..!!
  • วันนี้ เต้าหู้ไปเล่นกับกิ ที่บ้านมามันมากครับ วันหน้าจะพาไปเล่นด้วยอีกครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1361.jpg 68K
  • ได้เลยแคร่บ.....
  • เงียบกันไปไหนหมดครับ...!!
    แวะเข้ามาโพสกันหน่อยนะ..!!
  • เอาลูกสาวอีกตัวมาแนะนำตัวครับ บอร์ดี้การ์ดร่างเล็ก แต่ใจไม่เล็ก กัดไม่ปล่อยครับ
    ชื่อ ไข่ตุ๋น 9 เดือนครึ่งครับ ฮีดแรกผ่านไปแล้วครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    14-04-11-132256.jpg 28K
    14-04-11-131459.jpg 35K
  • เล็กๆแต่เร้าใจ..แคร่บ..!!
  • หวัดดีครับ แวะเข้ามาทักทายเพื่อนๆครับ ช่วงนี้ฝนตกระมัดระวังเรื่องการขับขี่ยานพาหนะด้วยนะครับ ว่างๆก็แวะเวียนมารู้จักกันที่กลุ่มอำนาจเจริญด้วยนะครับ ผมชื่อเห ครับ ขอให้เพื่อนๆทุกท่านโชคดีมีความสุขตลอดไปครับ
  • ครับ
    ขอบคุณครับ....!!!

ทุกคนไปไหนกันหมด..??
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ เห กลุ่มอำนาจเจริญ
  • สัตหีบไกลดีแท้ แต่ถ้ามีโอกาศจะแวะไปเที้ยวนะคับบบ
  • เงียบเหงาดีแท้..!!

บอร์ดนี้....เห้อ...!!
  • บอร์ดนี้มีอยู่แค่ 2-3 คนนะครับ
  • อยากชนแก้วจังเลยคร่าบบบบ.......
  • 555
    มีอยู่แค่นี้จริงๆคับแบ้งค์.....!!!
    คุณแชมป์หายไปไหนครับ....!!
  • วันไหนว่างๆ มาชนแก้วกันครับ สถานที่ว่ากันที่หลัง

พี่หนึ่ง วันไหนว่างๆ เลิกงานเร็ว ตอนเย็นๆ จะเข้าไปนั่งเล่นด้วยคน

• ต้องขอโทษทุกคนด้วยครับที่หายไป ผมมีปัญหาต้องตามแก้อยู่เลยไม่สารถมาแสดงตัวได้
    แล้วชื่อทีมผมเอาตามที่หนึ่งว่าละกัน ผมจะมาแก้ทีหลังนะครับ แต่ตรงม้าน้ำให้เป็นพิทบลูได้ไหมครับ
    ลองเสนอดูครับ ขอคุณที่ทุกคนยังอยู่นะครับ
  • ว้าว...!!!ผู้ก่อตั้งมาแล้ว....!!!
    ได้ครับแบ้งค์ ช่วงวัน สองวันนี้..เลิกเร็วคือ 1 ทุ่ม วันไหนมาโทรมาบอกเลย เด๋วผมรัดคิว..ปิดร้านเร็วให้แคร่บ...!!555
  • หวัดดีครับพี่ช้าง หายไปไหนมาครับพี่ เอาซะนานเลยยยยย
    ยังไงก็ยินดีที่เห็นพี่กลับมานะครับ สู้ สู้ นะครับพี่
    ปัญหาทุกอย่าง มีทางแก้ไขของมันเสมอ

แต๊ก พิทบลูชลบุรี
  • หายไปนานเลยครับ พี่ช้าง
    พี่หนึ่ง น้องหมาของลุงที่บอกครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    น้องหมามิก.jpg 40K
    น้องหมามิก 2.jpg 43K
    IMG_1369.jpg 52K
    IMG_1370.jpg 45K
    IMG_1375.jpg 48K
    IMG_1386.jpg 58K
  • อืม....!!
    สวยดีคับแบ้งค์...

อยากเมาแคร่บ...เอิ๊กๆๆๆ
  • พี่ช้าง...หายไปนานเลยน๊ะ
    ก็คิดถึงเจ้าของกระทู้...แหละ
    ขอเป็นส่วนหนึ่งของแก๊งพี่แล้วกัน

ไอ้ที่พี่พิมพ์ๆๆๆๆไว้โดนใจน๊ะ
    แล้วพี่แกหายไปไหน......

แบ็งค์ หนึ่ง ตอนนี้ผมอยู่บนรถไฟเฮียเหลียง
    โคตรสนุกเลย ไปป่าว
  • สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ชาวสัตหีบ พัทยา
    วันที่ 27 สิงหา พวกเราชาวพิทบลูชลบุรี มีทริปไปเที่ยวระยองกัน
    เลยอยากจะมาชวน เพื่อนๆ เผื่อจะสนใจพาเด็ก ๆ ไปเที่ยวกัน
    รายละเอียด เข้าไปดูได้ที่กระทู้ห้องชลบุรีเลยนะครับ

แต๊ก
  • 555
    ได้แคร่บ...
  • ไม่รู้จะว่างหรือป่าวครับ พี่แต๊ก
  • Up+++
    หน่อย..อย่าหายไปกันหมดนะครับ
  • เอารูปเมื่อตอนไปเที่ยวหาที่มิตติ้งครั้งแรกครับ
    เจ้านี่มันสวยจริง ๆ หนึ่ง พี่ชอบมากเลยครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    QuickStores.url.jpg 51K
    IMG_1877.JPG 72K
  • ขอบคุณครับ..พี่แต๊ก..!!
    ตอนนี้มาดีกว่าตอนนั้นอีกพี่..เด๋วว่างๆจะ..โพสรูปให้ดูนะครับ...
    หรือไม่แน่..ผมอาจจะเอาไปมิตติ๊งกะพวกพี่ก็ได้..ครัจ
  • จัดไปครับหนึ่ง หัวมันใหญ่ได้ใจจริงๆ
  • หัวใหญ่ไม่พอครับ ปากกว้างอีกต่างหากครับ จัดรูปเต็มๆ มาเลยครับ พี่หนึ่ง :-bd :-bd
  • ฮิ๊ว...!!!
    นับคนกันหน่อย..ว่าเหลือกี่คน...???

ผมว่าถ้ากันจูงหมา..น่าจะมีประมาณ 3 คน
    แต่ถ้านัดกันกินเหล้า..ผมว่าน่าจะมาประมาณ 30 ...!!

55555 ผมเดาเอานะ...อิอิ...!!!
  • ผมคนจูงหมา ครับ
    นับด้วย..นาาาาาาา
  • 5555
    แคร่บ..!!!
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคนไม่ได้เข้านานละคับพอดีเปิดในโทรศัพแล้วมันไม่มีชมรมวันนี้ได้เล่นคอมเลยเข้ามารายงานตัวหน่อยคับimage
    ไฟล์แนบ
    25062011200.jpg 89K
  • สวยมากคับโย๋..
    (รถข้างหลังนะ..อิอิ 50 cc. )
    หมาก็สวยครับ..แดงๆ
    บ้านอยู่ใกล้กันแท้ๆ..ไม่ได้เจอหน้ากันเลยเนอะ..!!
  • หวัดดีคร้าบเพื่อนๆทุกคน ชนแก้วเมื่อไหร่ดีครับหรือจะจูงหมาเดินเล่นดีครับ ยังไงก็แอดเฟสบุ๊คผมมาน่ะครับ Gottiline pattaya ห้องนี้ยังไงคุณหนึ่งต้องเข้ามาเช็คทุกวันน่ะครับ ถ้ามีมิตติ้งยังไงเจอกันน่ะครับ.. (ผมแชมป์ครับ)
  • ขอบคุณคับคุณหนึ่ง ออกเช้ากลับดึกนะคับ ตอนนี้อยากกรึบแล้วแต่ติดที่เข้าพรรษาอะคับ
  • ประกาศๆ...!!!
    ลูกหมาคลอดแล้วครับ...!!! เย้..!!
  • ชาย 2 หญิง 3
    รีบๆมาดูนะครับ..เด๋วหายหมด...555!!
  • อยากเห็นมากเลย

ดูแลดีดีน๊ะ เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
  • พี่หนึ่ง คลอดแล้วเหรอครับ สีสวยไหมครับ ว่างๆ จะเข้าไปดูที่บ้านครับ
  • ได้เลยครับแบ้งค์...พรุ่งนี้ผมหยุดงานครับ..!!
  • เอารูปมาโชว์บ้างครับหนึ่ง เผื่อมีใครสนใจจะแนะนำไปนะครับ

แต๊ก
  • เงียบกันหมดเลย...!!!!
  • ตอนนี้ยังยุ่งอยู่เลย ขอบคุณทุกคนที่ไม่ทิ้งที่นี่นะครับ
    ผมอุดมการณ์ยังเหมือนเดิมครับ คิดถึงทุกๆคนครับ
  • เงียบ...!!