ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกจีเซล+บิ๊กช๊อตมาโชว์กันหน่อย
  • เจ้าลาเต้(เจ้าม่วง) เจ้าซีซ่าร์(เจ้าเขียว) เจ้าค๊อฟฟี่(เจ้าชมพู่) เจ้าขาวเพศเมียสีช๊อคท่านใดที่ได้จากพี่สุเทพที่อยู่แถวดอนเมือง มาโชว์ตัวกันหน่อยครับอยากเห็นพัฒนาการครับ
  • ทุกๆท่านถ้าสะดวกช่วยอัพ 6 เดือน กับพัฒนาของแต่ละตัวให้ดูหน่อยครับ โดยเฉพาะเจ้าขาว ตัวเมีย เดิมพี่สุเทพที่เลี้ยงสากัดที่อยู่แถววัดดอนเมืองซื้อไปแล้วได้ให้ต่อไปยังอีกท่านยังไงถ้าได้เข้ามาอ่านช่วยลงรูปให้ผมดู และจะได้ติดต่อได้ครับ ขอบคุณครับ

2 ตัวนี้ผมเก็บไว้เองครับ เจ้าขิง กับยาย่า เพศเมียทั้งคู่ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4714.jpg 51K
    DSCF4718.jpg 50K
    DSCF4733.jpg 36K
    DSCF4724.jpg 34K
  • อ่าวท่านเอก สบายดีนะท่าน

อิอิ สีช๊อค ชอบๆ ตัวเมียที่บ้านสีช๊อคเหมือนกัน 10 เดือนละ

Tom_Chonburiimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4025 (Large).JPG 98K
  • อชิ อชิ!!! เรด ช๊อค ๆๆๆ

Tom_Chonburiimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4019 (Large).JPG 77K
    IMG_4015 (Large).JPG 85K
  • อัดให้หนาๆเข้าไว้นะท่าน

imageimage
    ไฟล์แนบ
    219598.jpg 82K
    219596.jpg 147K
  • สวัสดีครับทอม เจ้าขิงสีช๊อคสูงประมาณ 15-16นิ้ว รอให้ออกข้างอย่างเดียว ส่วนเจ้ายาย่าเหมือนพ่อสูงกว่าเจ้าขิง อยากได้โซลิคช๊อค แบบเข้มๆ หายากนะทอม
  • สูงยาวเข่าดี
  • ไปไหนหมดคิดถึงจังเลย
  • มาแว้ว ลาเต้ เวอร์ชั่นตัดหางimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06291.jpg 57K
  • ตัวสีช็อคขายหรือเปล่าครับนั่น
  • ปล่ำฟัดเอาเชิง ออกกำลังเล็กน้อย
  • โชว์แผ่นหลังแห้งๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06281.jpg 81K
  • ฝึกบินimage
    ไฟล์แนบ
    latte 10-8-11 010.jpg 57K
  • ลาเต้6เดือนเต็มแล้วสูง18นิ้ว ตัวนี้กะปั้นทำกิจกรรม ผมชอบโลโก้คุณเอกนะสวยดี ส่งไฟล์มาหน่อยจิ
    มีลิขสิทธิ์เปล่าจะเอาไปทำเสื้อยืด เมื่อไรจะรวมกลุ่มคลองสามล่ะครับ เอาจริงนะเรื่องเสื้อน่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06284.jpg 84K
    DSC06289.jpg 105K
  • พี่อ้นอย่าให้มันเล่นกันจนนิดนิสัยนะพี่เพราะตัวผู้ทั้งคู่จะเกิดอาการข่มกันบ้สงเดียวเผลอเข้าเนื้อจริงแล้วมันจะจำแล้วจะเจอกันไม่ได้ต้องคอยดุให้เล่นพอดี กลัวเจ้าลาเต้จะกัดเข้าจริงเพราะมัน 6เดือนแล้ว!!!
  • ไม่ห่วงหรอกพี่แต่แค่ทำออกมาในแบบของผมดู และด้านบนมันเป็นชื่อผม EAK KADAY KLONG 3 รอให้ผมปรับเปลี่ยนสักพักก่อนพี่ให้เหมาะสม ผมก็จะฝากพี่ทำด้วย แต่ไม่เอาแบบสกรีน เพราะแพงค่าบล็อค อยากได้แบบพิมพ์เสร็จเป็นตัวๆเลย พี่อ้นวันไหนว่างผมอาจจะขอแรงพี่หน่อยนะครับคืออยากจะทำที่อยู่หมาข้างบ้านครับ ผมเล็งอนาคตสามีของเจ้า 2 ตัวเอาไว้แล้ว แต่ขอเวลาอย่างเดียวส่วนเจ้าออสก้าก็เปิดรับผสมนะพี่ ใครสนใจบอกต่อลูกฮาร์เลย์+ฟรอง(สะกดถูกหรือเปล่า) ของโก้ชลบุรี คลูแค้มป์ ค่าผสม สอบถามได้ครับในสายเลือ มี TAMA / ทลิปเปิ้ล X/

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4458.jpg 24K
  • ใช่ๆๆ ต้องคอยระวังตอนมันเล่นกัน แต่ให้เล่นอยู่ในสายตาผมตลอด ดีอย่างพอสั่งเลิกมันเลิกเลยทางใครทางมัน มันเดินแยกกันเองเลย
  • :063: ของผมเอาจริงนะ โลโก้ เปลี่ยนเป็น AON PITHERO KLONG3 อะไรประมาณเนี้ย
    จะทำที่อยู่หมาเมื่อไรก็บอกล่วงหน้าได้เลยเดี๋ยวจะเข้าไปช่วย
    หาคู่ให้เจ้าขิงกับยาย่าได้แล้วเหรอ วางโครงการไว้ไกลจริงๆจะร่ำรวยใหญ่แล้ว น่าหาตัวผู้แบบADBA สีช๊อคมาเข้าไอ้ขิงน่ะ ทำหมากล้ามซะเลยเท่ห์ดี
  • รวยอะไรพี่ ชุดแรกที่ทำ บวก ลบ แล้วขาดทุนเพียบ แต่วางแผนไว้ไกลๆคือตัวเลือกที่ผมจะคอยดูว่าจนถึงระยะเวลานั้นผลงานตัวผู้ที่ผมสนใจเป็นแบบไหน ใช่ที่ชอบหรือเปล่าเท่านั้นเอง เพราะตอนนี้ก็มองไปเรื่อยครับ ส่วนเรื่องเสื้อขอโทษทีพี่ผมลืมไปคือที่ผมทำเป็นแบบเฉพาะครับ คือถ้าใครเห็นก็รู้ว่าเป็นผม ไม่ได้ทำในแบบของกลุ่มใดครับแต่เหมือนเป็นโลโก้ของผมครับ
  • เจอกันวันอาทิตย์ม.รังสิตที่เดิมครับพี่ๆทั้ง2
  • ดันขึ้นมาหน่อย
  • อ๊ะๆ เค้ามาช่วยอีกแรงน่ะ สบายดีมั๊ยเอ่ย ไม่ได้คุยกันนานล่ะ ลาเต้งามดีจัง ยาย่าก็ไม่แพ้เลย
  • สวยทุกตัวเลย
  • พี่โอ๊ตถ้าได้อ่านลงเจ้าซีซ่าร์ให้ดูหน่อย พี่วาสลงเจ้าค๊อฟฟี่ด้วย
  • เกือบไปแล้วตู หลุดทุกตัวดีแล้วที่ไม่ซื้อ
  • ขอบคุณครับที่คุณไม่ได้เป็นเจ้าของเพราะเขาได้เจ้าของที่รักเขาทุกตัว...
  • เย็นๆไว้เอก ยืนยันว่าหมาเราจะเป็นยังไงพอได้เลี้ยงแล้วเก็รักทุกตัว เดี๋ยวครบปีมาดูใหม่นะเอก แชมป์ลากอยู่ที่นี้แล้ว ลูกบิ๊กช๊อตเหมือนกันนะเฟ้ย คงได้เลือดพ่อมันบ้างแหละน่า
  • 5555 พี่อ้น ได้คุยกับพี่ยุทธ สกูบ้า พี่เขาบอกว่า Bigshot ก็มาลากไม่ต้องบอกมากลากได้เลย เลยบอกพี่เขาไปว่ามีลูกที่ทำไว้พี่ยุทธบอกมาทำหมาลากเลย อาทิตย์ไหนว่างๆพี่อ้นไปD1 บอกด้วยนะนี่ถ้าไม่ได้ขายของจะไปด้วยเอาเจ้ายาย่าไปวิ่งหน่อย กลับบ้านนั่งมองเจ้ายาย่าดูไปดุมาหน้ากับแววตามันเหมือนพ่อมันเลย ว่างๆจะนั่งทำชุดลากดูว่าทำได้หรือเปล่าลองฝีมือดู ..
  • เห็นในคลิปแล้วบิ๊กช๊อต ขอบอกว่าสุดยอดมากๆ รู้สึกภูมิใจขึ้นมาทันทีที่ได้เลี้ยงลูกชายมัน 555
    ไม่แน่เอกวันอาทิตย์นี้ลุยดี1กันเลยดีกว่า เดี๋ยวไปจะโทรบอกล่วงหน้า เห็นคลิปแล้วมันคึกจริงๆ
    เดี๋ยวขอตัวไปรับลูกก่อนนะ แล้วเจอกัน..
  • เอารูปเจ้ายาย่าก่อนจับอาบน้ำมาให้ดู มัน งง ว่าจะทำอะไรตูอีก เห็นนังพับเพียบเลยถ่ายสักหน่อยimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4745.jpg 47K
    DSCF4747.jpg 48K