ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เฮียเหลียงครับ ผมว่าเรื่องไอพีนะอย่าไปสนใจเลยครับ
    เมื่อเราทำเป็นมองไม่เห็น อารมณ์มันก็ไม่เกิด
    ขอให้ตอบคำถามแต่คนที่มีตัวตน ผีไม่มีตัวตนคำพูดไม่มีความหมายเหมือนกันครับ
    ส่วนทีมงานTHAILANDPITBULLCLUB ผมขอให้ทุกๆท่านตอบคำถามเฉพาะคนที่ลงชื่อนะครับ
    ผีไม่ต้องตอบ อยากถามอะไรลงชื่อมาแล้วคำถามของคุณจะได้รับคำตอบ
    ขอบคุณครับ
  • อุ๊ยๆๆ ผลประโยชน์อยู่ตรงไหน อยากรู้ ไปถามสาวหน้าโต๊ะสมาคมฯ ได้เลยนะคะ
  • พี่น้องครับผมว่าเราเลิกเสียดสีแล้วทำงานกันต่อดีกว่ามั้ยครับ ทางโน้นก็ว่าทางนี้ ทางนี้ก็ว่าทางโน้น 55 ถ้าอยากเห็นวงการมันเดินหน้าจริงๆ ต่างคนต่างทำถึงวันงานมึงกูช่วย วันงานกูมึงมาช่วย บรรยากาศเดิมๆกลับมาแน่นอน หยุดนะครับ ทำงานกันต่อเราเสียเวลามามากพอล่ะ
  • ถูกเลยป๋า

พวกมึงก็กลับไปหาอ้อมอกอีนายกพวกมึงอะดีแล้ว

ต้องพึ่งใบเค้าส่งหมาไม่ใช่เรอะ เอ็ะหรือว่ามีไรลึกๆที่บอกมากกว่านั้นไม่ได้หว่า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

• ที่พวกเรามารวมตัวกันจัดตั้งชมรม ก็เพราะอยากดึงบรรยากาศเก่าๆ และเสียงหัวเราะคืนกลับมา
    ลองไปทบทวนดูดีๆนะครับ เราไม่เคยคิดจะกันใครออกนอกวง อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมอยู่แล้ว
    คนที่อยู่ไม่ได้ อย่าเพิ่งโทษคนอื่น ลองทบทวนตัวของท่านเองดูสักนิด ลดทิฐิลงมาหน่อย
    หลายคนยอมเหนื่อย ยอมเปลืองตัว ยอมสละเวลา ยอมสละกำลังทรัพย์ เพื่อรวมพวกเราให้เป็นหนึ่งเดียว

อย่าลืมนะครับ เรามารวมกันเพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกัน พิตบูล ใช่หรือเปล่าครับ
  • ไอ้ผีหัวดอตัวบน มึงพูดจาน่าโดนตีนๆๆๆว่ะ มึงมันก็ผีกระจอกของไอ้มาร์ค อยากได้เศษส่วนบุญจากไอ้มาร์ค หรือผีผีสถุน ไอ้ควาย พวกคนที่ไม่รู้ก็จง โง่ กันต่อไป แล้วพวกมีจะรู้ว่าสิ่งที่พวกมึงสนับสนุน มันนั้นละ จะทำให้พวกมันสบายบนความทุกข์ของพวกมึง
  • เลิกป้ายขี้ให้ผมเสียทีเถอะครับ ผมถอยให้จนหลังพิงกำแพงแล้วครับ ไม่ได้อยากทะเลาะกับคุณหรอกครับ มันเหนื่อย
    ปกตินิสัยผมแรงมาแรงไป ไม่พอใจก็จะไม่ทน แต่ว่าวันนี้เห็นแก่ส่วนรวม ยอมให้ขนาดนี้แล้ว ยังต้องการอะไรอีกครับ
  • กุก็อยากโดนนะตีนๆๆๆเนี่ย

แต่พวกผีใจตุ็ดอย่างพวกมึงจะกล้าพอเร้อออออ เก่งแต่เลียหัวนมเมียละวะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้อแล้วพวกที่ เหี้ย ก็จง เหี้ย กันต่อไป

แล้วพวกมึงจะรู้ว่าไอ้ที่มึงทำเหี้ยกันไว้เค้ารู้กันหมดแล้วโวยยยยยยยยยยยยย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววว
  • ขอบคุณพวกพี่ๆมากเลยครับที่ทำงานเพื่อวงการ ทำให้วงการหมาบ้านเราเดินหน้าต่อไปเดินเต็มกำลังไปเลยครับเพ่ 55555
    ปล. ใครไม่ไปก็ปล่อยเคาไป อิอิ มือไม่พายเอาเท้าลาน้ำ 5555
  • ทีมงานพร้อมที่จะตอบทุกปัญหา ทางเราเองเข้าใจและอยากให้ทุกท่านเข้าใจว่า ทุกครั้งที่มีการพูดคุยและรวมตัวกันของทุกฝ่ายไม่ได้มีเจตนาจัดขึ้นเพื่อแบ่งฝ่าย แต่จัดขึ้นเพียงเพื่อต้องการความเป็นหนึ่งเดียวกันและพัฒนาวงการพิทบลู แล้วเราก็มีความพร้อมในทุกด้านและพร้อมที่จะยืนด้วยตัวเราเองได้โดยไม่ต้องการให้คนนอกที่หาจังหวะตรงจุดรอยร้าวเล็กๆที่เกิดขึ้นจากการไม่เข้าใจสร้างความแตกแยกให้พวกเราเพราะฉะนั้นขอความร่วมมือถ้าทุกท่านที่อยากจะมีส่วนออกความคิดเห็นและมีเจตนาจะพัฒนาจริงกรุณาล๊อกอินกันเข้ามานะครับแบ่งปันความคิดได้แต่อย่าแบ่งแยกครับ
  • ณ ขณะนี้ก็เห็นกันเด่นชัดแล้วว่ามีรถไฟแบ่งออกเป็นสองขบวน
    ขณะที่รถไฟกำลังวิ่ง ก็ไม่ควรที่จะกระโดดออกมาเล่นห้อยโหนนอกรถ
    เพราะถ้าพลาดตกลงมามันจะบาดเจ็บถึงตายได้นะครับ
    ทุกท่านก็ได้เลือกด้วยตัวเองแล้วว่าจะขึ้นขบวนไหน ระหว่างทางที่นั่งไป
    ระยะทางที่แสนไกลกว่าจะถึงจุดหมายปลายทาง ยังมีเวลาให้เรามานั่งคิดทบทวน
    ดูว่าก่อนที่เราจะขึ้นรถไฟแยกขบวนกันมาเรามีอะไรผิดพลาดตรงไหน
    ให้เราต้องคิดทบทวนแก้ไข

เราไปเจอกันที่จุดหมายปลายทางดีกว่าครับ
  • มีแต่เรื่องกับเรื่อง เย็ดเข้
  • ทำงานกันต่อไปครับ
    ผมมีทางเลือกของผู้ประสงค์ดี แต่ยังไม่ได้ล๊อกอิน
    หรือไม่สะดวกไม่ว่าด้วยเหตุประการใด แต่อยากจะสอบถาม
    หรือร่วมเสนอข้อคิดเห็น วิธีง่ายๆๆตามนี้ครับ
    ...................
    ข้อเสนอ.......................................
    ................................................
    .............................................
    ชื่อ................อยู่จังหวัดไหน.................
    ที่ติดต่อที่สะดวก....E-mail&เบอร์โทรแล้วแต่สะดวก...................

แค่นี้ก็สามารถแสดงความคิดเห็นได้อย่างเต็มที่แล้วครับ
    อย่ามาเป็นผีเลยครับเพราะบ้างที่ข้อเสนอแนะดีมากๆๆ
    แต่ทางทีมงานไม่รู้ว่าท่านเป็นใคร เพื่อทีมงานอยากได้แนวคิดเพิ่มเติม
    จะได้ติดต่อกันได้ ช่วยๆกันเถอครับเพื่อวงการของเรา ข้อเสนอแนะของเพื่อนๆพี่ๆ
    มันมีประโยชน์มากๆกับวงการเรา
    ขอบคุณครับ
  • หมาแนวอื่น อย่าเงียบดิครับ ผมในฐานะแกนนำแนวกิจกรรม ล่วงหน้าไปก่อนละเด้อ
  • การประชุมครั้งนี้ได้ขอสรุปว่า
    1. เราจะก่อตั้งสมาคมขึ้นตามชื่อที่กล่าวไปนั้นเจ้าของสุนัขที่นำสุนัขมาขึ้นทะเบียนคือหนึ่งแรงขับเคลื่อนให้เราก้าวต่อไปครับจะเริ่มขึ้นทะเบียนได้วันไหนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ สมาคมที่เราจัดตั้งจะมีความสำคัญไม่ต่างอะไรกับสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขในไทย หรือ FCI ของไทย ที่มีอยู่ครับ ในการนำสุนัขเข้าประเทศ ในหลายๆประเทศยังต้องใช้ใบรับรองจาก FCI แต่ในประเทศที่มีสมาคมที่เข็มแข็งแล้วก็ไม่จำเป็น เช่น ใน AMERICA หรือ จีน และตอนนี้เราก็มีศักยภาพพอที่จะทำแต่ก็ขึ้นอยู่กับพวกเราทุกคนนะครับ
    2. การจัดงานประกวดงานแรกจะมีในวันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน 2554 ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงเรื่องวันเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลงเรื่องวันงานประกวดเพื่อรอมติที่ประชุมและจะแจ่งให้ทราบอีกครั้งครับ

เรื่องราวข้อมูลต่างๆในที่ประชุมจะนำมาเสนอและอัพเดตให้เพื่อนๆพี่ๆได้ติดตามเร็วๆนี้ครับ

----------------------------------------------------------------------

สำหรับการจัดงานวันที่ 6พฤษจิกายนยังไม่ใช่นะครับมีหลายสายโทรเข้ามาสอบถาม ยังไม่สรุปวันแน่นอนไม่ได้จะพยายามหลบไม่ให้งานชนกัน ที่สำคัญได้คุยกับคุณปูที่เป็นประธานฝ่ายบูลลี่และเฮียใหญ่ เราต้องบรรกาศสมานฉันท์ในช่วงที่กำลังร้อนแรง เพื่อนอีกกลุ่มจัดงานเราไปได้ เราจัดงานเค้ามาได้ มีกิจกรรมกันทั้งปีผลประโยขน์ตกอยู่กับพวกเราชาวพิทบูลอย่างแท้จริงหาเรื่องเที่ยวได้ตลอด ส่วนเรื่องผีพอแล้วนะครับ ทีมงานประชาสัมพันธ์ THAILANDPITBULLCLUB ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ วันนี้วงการพิทบูลเมืองไทยเดินทางมาไกลแล้วเราจะเดินต่อไป ด้วยความมั่งคงและมิตรภาพครับ
  • น่าจะมีออนทัวร์มาตามต่างจังหวัดภาคใต้ภาคเหนืออีสานมั่งนะครับ
    สำหรับจัดงานประกวดหรือกิจกรรมลากน้ำหนัก
  • มีสิว่านออนทัวร์ เหนือเราจะไปจัดที่ ปางมะผ้าแม่ฮ่องสอน ลากรถม้า อีสานที่ กัณฑนะลักษ์ ศรีษเกษ ใต้ไปที่ สวนลองกองบันนังสตาร์ อีสานกับใต้ ลากรถถัง 55
  • tonpong มึงไปกะหรี่เหอะกูว่านะ
  • KEN_ES_BKK ออกมาแต่ละทีไม่เห็นมีใรสนใจเลยเหรอวะ มันอยากดังช่วยๆกันหน่อย ใจมันจะขาดอยู่แล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
  • ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลงวันเวลานะครับ ได้แก้ให้แล้วนะครับ

ทางทีมงานทุกคนต้องขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

ส่วนงานต่างๆที่ตั้งใจไว้จะยังคงเดินหน้าต่อไปพวกเรายังยืนยันว่าสมาคมที่จัดตั้งขึ้นทำเพื่อสุนัขพิทบลูที่เรารักครับ

ยังคงต้องมีสิ่งที่ต้องทำและปรับกันอีกหลายอย่างอยากให้ช่วยกันเสนอแนะนะครับ

ส่วนข้อส่งสัยว่า THAILANDPITBULL คือใคร

ตอบ THAILANDPITBULL คือพวกเราทุกคนที่เป็นคนที่รักและชื่อชอบในสุนัขพิทบลูครับ ช่วยกันนะครับ

ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ptttttttttttttttt.jpg 7K
  • รัก ชูวิทย์ ก็ต้อง รัก วิทยา ครับ :063: :063: :063:
  • จัดงานชนกับพวกมันไปเลย
    มาถึงขั้นนี้แล้วจะทำเหนียมกันทำไม จริงมั้ยป๋ามาร์ค !!
  • ตอนเค้าไม่ทำก็ไม่เห็นมีอะไรคืบหน้าแต่พอมีคนเค้าให้ความช่วยเหลือที่จะทำให้ดี ก็แตกแยกรับไม่ได้กลัวเสียหัวโขน จึงต้องออกมารีบทำเลยนะมาเฟๆๆ ใครกันที่เป็นต้นเรื่องของความแตกแยกต้องรีบหาพวกเลยนะแล้ว ออกมาบอกแบบเท่ห์ๆว่าทำเพื่อส่วนรวม คุณไม่ได้เป็นหัวเรือแต่เค้าทำเพื่อส่วนรวมทำไมไม่ยอมรับหละครับพ่อคนไม่มีผลประโยชน์มาเกี่ยวข้อง พ่อเท่ห์ตลอดกาล
  • สิบกว่าปีที่ผ่านมา ผมก็ทำของผมแบบนี้มาตลอด จะมีชมรมหรือไม่มีชมรม อยากทำอะไรผมก็ทำครับ และโปรดอย่าสับสน วงการพิตบูลไม่ใช่เพิ่งจะมามีปีนี้ มันมีมาเกินยี่สิบปีแล้ว เฉพาะเว็บพิตบูลโซนก็มีอายุเกิน 12 ปี แล้วครับ

ถามจริงๆ น้าผีคือใคร ต้องการอะไรครับ
  • อย่าเห็นว่าผมเฉยแล้วลามปามนะครับ เด็กบางคนอายุแทบจะรุ่นลูก ทะลึ่งลามปามปีนเกลียวทำเป็นด่าโชว์ในเฟชบุค เห็นผมไม่ว่าอะไรแมร่งลามเป็นขี้กลาก อย่าให้กูหมดความอดทนนะครับ หมาพามารู้จักกัน อย่าให้หมาเป็นเหตุให้ต้องตามล้างตามเช็ดกันเลยครับ ด่ากูโชว์มากๆ ก็ระวังกูโชว์บ้างนะ ชักเริ่มรำคาญและหมั่นใส้มากแล้ว และขอร้องน้าผีอย่าเอาขยะทางสายตามาโพสในบอร์ดนี้อีกเลย

ถ้าไม่ชอบขี้หน้ากัน ก็ต่างคนต่างอยู่ เมื่อไม่พอใจผมก็อย่าเสือกมาที่นี่อีก ผมต้องการความสงบครับ
  • รักสงบก็นอนอยู่บ้านซิจ๊ะ
  • สงสัยใอ้ผีตัวนี้ที่บ้านจะขาดโปรตีน พี่มาร์คถ้าจับตัวได้สะกิดผมหน่อยน่ะจะร่วมบริจาค
  • ไอ้พวกผีหัวโล้นเก่งแอบเหน็บเลยต้องใช้ตัวเมียออกหน้าแทนแมนจิงพวกมึง ฮี้ววววววววววววววว
  • แล้วมันหนักหัวพ่อมึงเหรอไอ้ลูกกระโปก
  • GHOST สิงหาคม 10 Permalink
    ไอ้พวกผีหัวโล้นเก่งแอบเหน็บเลยต้องใช้ตัวเมียออกหน้าแทนแมนจิงพวกมึง ฮี้ววววววววววววววว

พวกกรูไม่ได้ใช้มันเลย
    มันเสือกของมันเอง อยากมีส่วนร่วมไง ถามมันเคยเดินๆอยู่แล้ว ลงไปพับเพียบมั้ย อีฟายยยย.......
  • พี่น้องท่านใดจะแสดงความคิดเห็นอะไรเพิ่มเติม
    ต่อเลยนะครับ อย่าไปสนใจเสียงที่ลอยมาตามลม
    การตั้ง ของสมาคมตอนนี้มีการเดินทางมาพอสมควรแล้ว
    ครับ มีทีมทำงานในด้านต่างๆ มีทีมประวัติและเอกสาร
    ทีมสถานที่ และโปรดเชื่อใจในคณะกรรมการที่จัดตั้งขึ้นมา
    ว่าสามารถทำงานให้วงการเราดีขึ้นแน่นอน
  • พี่มาร์คครับ เว็บดีๆแห่งนี้มีระบบล็อคไอพีไม่ให้สัมประเวสีปากหมาๆ พูดจาไม่สร้างสรรค์เข้ามาเล่นไม๊ครับ เห็นหลายกระทู้เกินไปแล้ว กระทู้ขายหมาก็ด่า กระทู้โชว์หมาก็ด่า กระทู้สร้างสรรค์แบบกระทู้นี้ก็ด่าอีก ผีแบบนี้ต้องเอาให้เข็ดครับ ล็อคแล้วเล่นที่บ้านไม่ได้ให้มันดิ้นรนไปเล่นร้านเกมส์แทนก็ยังดีครับ สังคมจะได้สงบสุขซักทีครับ
  • ทีมงานประชาสัมพันธ์ชมรม คงจะเหนื่อยสุดตอนนี้ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ :063:
  • ระบไอพีบ้านเรามันล๊อคไม่ได้ครับ ตอนนี้ก็อยากฝากพวกเราช่วยกันรณรงค์ แสดงความเห็นด้วยการล๊อคอิน พี่เชื่อว่าการทำอะไรด้วยความสมัครใจ มันจะยั่งยืนกว่าการบังคับครับ หากคนส่วนมากล๊อคอินกันหมด การจับผีมันไม่ยากเลยครับ เดี๋ยวจะโชว์ให้ดู ใจเย็นอีกนิดครับ
  • ให้กำลังใจคนที่ทำงานเพื่อส่วนรวมครับ..
    ผม IQ ปานกลาง EQ พอใช้
    แยกได้ระหว่างเรื่องส่วนตัวกับเรื่องส่วนรวมครับ.. :006:
  • คนเลี้ยงปลาคราฟแล้วจะไม่มีสิทธิเลี้ยงพิทบลูเหรอครับ ผมว่ามันก็คือสัตว์เลี้ยงที่ทุกคนชอบ การที่ปูเค้าไปดูแลเรื่องบลูลี่ผมว่ามันก็ไม่เห็นเสียหายตรงไหนเลย ให้โอกาสเค้าทำงานก่อนเหอะครับทำดีทำไม่ดีค่อยมาว่ากันดีไหมครับ อย่ามาสรุปคนก่อนที่จะได้เห็นผลงานครับ ผมก็ชักรำคาญไอ้พวกผีกวนส้นตีนพวกนี้แล้วเหมือนกันครับพี่มาร์ค เค้ากำลังจะพาวงการกันเดินหน้า แล้วพวกมึงคิดจะทำอะไรให้วงการหรือเปล่า ไม่ช่วยก็อย่าทำลายครับส่วนตัวผมไม่ชอบเลียใครครับเราทำงานเพื่อหวังให้วงการก้าวหน้า ส่วนเรื่องผลประโยชน์คนทำงานที่แต่เหนื่อยกับเหนื่อยครับแล้วต้องมาเปลืองตัวทะเลาะกับไอ้พวกผีพวกนี้อีก
  • วงในว่าสิบล้อปะทะเทรลเลอร์แน่ประสานใจหรือปะสานงายาวๆไป
  • แก็งเสื้อแดงแรงดีจริง
    ใจเย็นครับพี่ ผีไม่มีตัวตนลืมหรือเปล่า
    5555555555555555555
  • วันเวลาที่โพสลงไปก่อนหน้านี้ก็ขออภัยด้วยนะครับ เรื่องวันเวลางานที่แน่ชัดยังไม่ลงตัวถ้าได้ข้อสรุปเมื่อไหร่จะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบกัน แต่ที่แน่ๆเตรียมตัวท่านเองและสุนัขคู่ใจไว้ตั้งแต่เนิ่นๆนะครับสิ้นปีนี้มีงานดีๆรอพวกท่านอยู่
  • ไปดูในเฟซบุ๊คของมันต่อยิ่งช้ำ มีถ่ายรูปมาอัพโหลด แล้วเรียกร้องให้กดไลค์ด้วย
    มันไม่มีปุ่มกดอ้วก เลยไม่ได้กดหวะ
  • เนื่องจากน้องเขาเป็นผู้หญิง ถึงแม้ผมจะไม่ค่อยชอบขี้หน้าเขาสักเท่าไร แต่ก็ไม่อยากให้ใครมองว่าผมรู้เห็นเป็นใจ เพราะว่ามีการระบุชื่อเขาด้วย ผมรู้สึกลำบากใจจึงต้องขออนุญาติลบความเห็นที่น้าผีลง ออกนะครับ ผมไม่ต้องการให้ใครแปลเจตนาว่าผมเห็นดีกับการด่าครั้งนี้
  • สั่งให้ไอ่ติ๊กไปตบปากสั่งสอนมันหน่อยก็ได้
  • ทำถูกแล้วครับพี่
  • คนอย่างนั้นค่าไม่มากพอที่ผมจะเสียเวลาด้วยหรอกครับ ปล่อยให้มันสำคัญตนผิดต่อไปเถอะครับ
    ไอ้และอีที่ออกตัวแรงๆโชว์เทพ ถ้าวันหนึ่งเขาเกิดจับมือกัน ระวังจะไม่มีที่ยืน ก็คงเตือนได้แค่นี้ล่ะ
  • " สั่งให้ไอ่ติ๊กไปตบปากสั่งสอนมันหน่อยก็ได้ "

เฮียติ๊กผมเป็นเพื่อนเล่นมรึงเรอะน้าผี อย่าเอามาเกี่ยวข้อง เงียบๆๆดีกว่า
  • มาเฟียถามจริงวะ เกี่ยวไรด้วย กรูด่าอีดำมัน มาทำเป็นเพื่อความถูกต้อง

คราวนี้ของมึงละอีดำ ยังไงกูก็ต้องด่ามรึงให้ได้ อีเกาเหลา

ตามลิ้งค์อียักษ์ดำ อ่านแล้วมันปรี๊ดดดดใจชิบหาย สงสัยอีห่านี่ขาดการมีเพศสัมพันธ์นาน เลยทำให้หงุดหงิด ยิ่งช่วงนี้พวกควายเบื่อแนวฟรี๊กดำกันแล้วด้วย เลยออกมาอาละวาดมาเฟีย เอาใจพวกฮิปฮอปชายแดนเสียหน่อย
    อีกอย่างพ่อแม่ฝากมาบอก ลูกจ๋ากลับมาอยู่บ้านมา อย่าอยากดังเลย ชื่อก็เปลี่ยนไปใช้ชื่อยักษ์ ใครหนอด่าลูกของเรา แต่ดูไปดูมาหน้ามันก็งอเป็นยักษ์จริงๆ เคราะห์ซ้ำกรรมซัด ลูกยังหลงเชื่อคำพูดพวกควาย ว่าชอบแนวฟรี๊ก ก่อนมาเข้ากลุ่มควาย ก็เห็นลูกยืนส่องกระจกทั้งวัน คงคิด เออ ก็กูดำดี กระดูกกูก็ล่ำใช้ได้นี่หว่า เลยหลวมตัวเข้ามา สุดท้ายเป็นไงซวยเลย นั่งเหม็นเค็มอยู่คนเดียว ขี้กากจริงๆอีเกาเหลา 555
  • เฮียติ๊กเค้าไม่ได้เป็นเพื่อนเล่นกรู เท่าที่กรูเห็นเหมือนเค้าจะเป็นพ่อมรึงนะ 555
  • ไอ้คินอย่าเสือก กุเห็นมึงที่บอร์ดนู้นเลียไอ้พวกควายอย่างสนุกปาก
  • ถามจริงวะ มึงเคยเอาใจพ่อมึงขนาดนี้มั้ย คงอยากได้เค้าเป็นพ่อมรึงนักเลยดิ ใครแตะไม่ได้เลย ไอ่ลาว เสือกนักเดี๋ยวมึงจะโดนคนแรกเลย
  • ท่ามันจะเผ่าเดียวกัน ลาวดำกับยักษ์ดำ ไม่จับคู่นี้บรีดกันวะหัวหน้าแก๊งค์ควาย กรูว่าลูกออกมาขายดีแน่ๆ
    หน้าหัก กรามใหญ่ ที่สำคัญจงรักษ์ภักดี เอาอกเอาใจ ใครแตะนิดแตะหน่อยไม่ได้ ที่บ้านคงแบกพ่อแม่เดินเลยมั้ง ถ้าไม่ได้ทำบาปกรรมนะ พวกมึงสองคนอะ