ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาของพี่ ปลัดเลิศชาย
  • ไม่ได้ช้วยขายนะครับ แค่อยากนำเสนอ
    (พึ่งหัดลงรูป)
    ไฟล์แนบ
    m1-Diablo-vs-Gorilla-IMG_7375.jpg 12K
    m2--Diablo-vs-Gorilla-IMG_7414.jpg 93K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    m1-Diablo-vs-Gorilla-IMG_7375.jpg 12K
    m2--Diablo-vs-Gorilla-IMG_7414.jpg 93K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m3--Diablo-vs-Gorilla-IMG_7515.jpg 67K
    f1-Diablo-vs-Gorilla-IMG_7610.jpg 15K
    f2-Diablo-vs-Gorilla-IMG_7722.jpg 15K
    m4--Diablo-vs-Gorilla-IMG_7561.jpg 75K
  • สุดอ่ะโคตรๆ นึกถึงสมัย จูล่ง+โนบรา เลยครับ
  • รูปนี้ธรรมชาติเลยมั้ยครับ กระดูกใหญ่มากๆสวยจังเลยครับเห็นแล้วอยากได้
  • รายละเอียด http://www.bigredpit.blogspot.com/imageนี่พ่อเดียโบลimageนี่แม่กอริลล่ากับสายเลือด (ช่วยครับ)ราคาและรายละเอียดดูรูปพ่อเพิ่มควรจะตามไปดุที่เว๊ปนะครับ
    ไฟล์แนบ
    %E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B9%82%E0%B8%9A%E0%B8%A5-diablo-IMG_70262.jpg 63K
    กอริลล่า-Gorilla-ped-เพ็ดดีกรี-new.jpg 79K
  • ความจริงหมาแดงดีๆบานเราก็มีไม่น้อยเลย
  • ตามไปดูลิ้งค์ที่ให้มา นี่มันเวปอะไรหว่าอ่านไปคลายเครียดดี โดยเฉพาะหัวข้อ ข้อดีและข้อเสียของหมาแดงขนาดใหญ่ อ่านไปขำไป
  • สวยดีครับ..
  • สวยครับ
    แต่อย่างอื่นไม่แสดงความคิดเห็นครับ
  • สวยจิงๆ
  • ดูกระดูกแม่งดิ สุดอ่ะ
  • ทรงกับกระดูกได้ใจจริงๆ
  • สวยมาก ๆ ชอบครับ อยากได้ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ใหญ่ๆๆๆ
    แดงๆๆๆๆ
    สวยโคด
    :m56:
  • ตัวในรูปสวยมากกกกกกกครับเห็นแล้วอยากได้มาเลี้ยงเลย แต่ตัวที่เคยส่งมาทำไมไม่เห็นเหมือนกับในรูปล่ะคับ เห็นแล้วหมดความนับถือเลยครับ.....
  • หมาของปลัดขิก รู้ๆกันอยู่ครับ :064:
  • ถามคนก่อนๆที่เคยซื้อหมาของปลัดไป เป็นยังไงบ้าง ถูกใจกันไหม 555 :m12:
  • ลูกสุนัขของปลัดเลิศชาย ทำไมหรอครับ ในรูปกับตัวจริง แตกต่างกันเหรอ ทำไมเห็นมีแต่คนไม่ชอบ ปลัด
  • สวย มากครับ ผม ก้ มีลูกจูล่ง กระดูกใหญ่ มากครับ
  • ถ้า หมาสวยเราก็ว่าไป ตามเนื้อผ้าเถอะคับ ส่วนเจ้าของเป็น ไง นั้นไม่เกี่ยวกะหมา

ส่วนตัวผม ว่าลูกหมา สวยดี คับ
  • โฮ้ เย็ดแม่
  • แวะมา เดียวถูกด่าว่าเป็นผีอีกพลอยจะโดนคอมแบ็ต
    ระทางพิสูจน์ม้า
    ผมเหี้ยเพราะขายหมาโต เป็นไงมีใครผิดหวังมั่งละครับ ผมไม่เคยขายของไม่ดี เกินราคา
    คุณและผม เคยซื้อหมาเด็ก ผ่านทางรูปภาพ พ่อแม่เป็นงัย ใยไม่มาดูด้วยตา
    เราต่างรู้ดีเลี้ยงหมาพันธุ์นี้แล้วเป็นงัย คนทั่วไปเลี้ยงแล้วจะเป็นงัย 55สุดยอดสุนัขอารักขา(อนาคตพิตบลู)
    คุณกล้าที่จะหาผลประโยชน์กับคนที่ สัทธา คุณรึครับบบบบ
    โทษตัวเราเอง ก่อนที่จะโทษคนอื่น
    จขกท ไม่ได้ช่วยขาย นะครับ..อือ

• ผมไม่ทราบปลัดเป็นคนยังไง แต่เพื่อนซื้อหมาจากปลัด ในรูปสวยมากอย่างกับที่เอามาลงแบบนี้เลยคับ

แต่ตัวจิงทำเอาอึ้งมาก ฟอร์มหรือหุ่นอยู่ในสภาพแย่มากอย่างกับคนละตัว มันปากต่อปากนะคับพี่

วงการนี้มันแคบทำดีทำเลวแปปเดียวละคับ ถึงกันหมด
  • เอ๊ะไอ้พวกนี้ก็บอกแล้วไงว่าไม่ได้ช่วยขาย เค้าแค่อยากนำเสนอ กร๊าก..ก...
  • เข้าไปดูในเวปพี่ปลัดแล้ว
    เท่าที่ดูผ่านๆ เห็นทุกรูปมีการแต่งภาพให้ดูเว่อร์เกินจริง
    เพื่อหลอกให้คนดูว่าหมาตัวใหญ่ สีตาก็แต่งให้มันดูเด่น
    พูดตามจริงว่าทำได้ไม่เนียนเลย ช่วยปรับปรุงด้วยนะ
  • โธ่ ตั้งกระทู้มาให้ลูกค้าเก่ากระทืบปลัดซะงั้น
  • ขอยืมคำน้าผีมาใช้หน่อยคับ สุดติง ติงพัง !!
  • สวยมากครับแดงๆคลาสสิคชอบๆ