ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพราะคนแบบนี้ที่ทำให้หมาเสียชื่อ
  • http://www.dek-d.com/board/view.php?id=2241156

ตอนแรกมาป่วนที่นี่แต่ตอนนี้ไปที่อื่นแล้วพาคนอื่นเค้าเข้าใจหมาพันธุ์นี้ผิดๆ
  • ก็ที่ไอ้ nigga นิโกรฝรั่งมาตั้งกระทู้มันงัย
  • กำ ไอ้ที่เคยอ่าน มา ภาพนี้ .............
    หมาตัวนี้มันสุ้กับโจรไม่ใช่หรอเนี่ย ................
    ถ้าหมากินคน เขาไม่ถ่ายอะไรใกล้ๆๆๆ ขนาดนี้หรอก .......
  • เห็นด้วยกับพี่ตี๋ครับภาพลักษ์เสียหมด.....
    หมากัดคนแต่ทำไมถ่ายรูปใกล้จัง....เลยนะ..น่าแปลกสงสัยมันคงเลือกกินคนป่าวขาวๆๆอึ๋มๆๆๆ.
    เช่นคนโพสกระทู้.......55555
  • กูไม่เชื่อออออออออออออออออออ หมากัดเจ้าของเป็ยไปไม่ได้ ถ้ามีคงเป็นหมาบ้าปัญญาอ่อน อะ
    เกิดมาเลี้ยงหมามา หลายตัวละ ตอนกลางคืนมันเห่าเวลาเราอยู่ไกลๆ ตามันมองเห็นแค่ ขาว-ดำ พอมันวิ่งมาไกล้ๆ เห็นว่าเป็นนายมัน หางมันส่ายทั้งตังเหมือนดีใจมาก มะกี้ที่เห่า เหมือนมันก็มาประจบขอโทด ที่เห่าเจ้านาย.. ตอนเห่าวิ่งมาเป็นฝูง ผมก็แกล้งทำเดินขาเป๋ วิ่งหลบมั่ง พอัมนมาไกล้ๆจำกลิ่นจำเสียงได้ก็ ไม่เห็นจะกัด เพราะฉะนั้น หมาจะกัดเจ้าของ มันเป็นไปไม่ได้ คิดภาพไม่ออกจิงๆ ที่กัดน่ะคงเป็นคนในบ้าน เช่น ลููกน้อง คนงาน และพวกอาศัย ที่ไม่ได้ มาคลุกคีกะหมา เหมือนคนเลี้ยงมากหมา เพราะมามันจะเอานายคนเดียว เป็นบางสายพัน นะคับ คุนว่าจิงไหม มีอยู่ทีนึงผมเอามะพร้าวแยกออกจากปากหมาผมมันหวงมาก (ชอบกัดลูกมะพร้าว) ผมแย่งมันก็ งับ ไม่ปล่อยเหมือนมันจะขยับงับเข้ามาอีกดันโดนมือผม แต่ไม่เจ็บไม่เลือด ผมร้อง โอ้ย.แบบตกไจอะ ิดว่านิ้วกุไปซะละ มันปล่อยลูกมะพร้าวทันที เลยคับ นี่ไงแค่นายร้องมันกก็ปล่อยแล้ว ตอนยังไม่ร้อง มันกัดไม่ยอมให้เราด้วยซ้ำ
  • มันป่วนบอร์ดทุกวงการแหละครับ อย่าไปสนใจเลยมันไม่มีเครดิตอะไรหรอก ผมเป็นแฟนคลับมันมานานแล้วครับ
  • คอมเม้นมันก้อบอกอยู่ว่า กัดขโมย อีบ้า
  • หมาในรูปน่าจะกัด ขโมย นะ แต่ หมาใน youtube ที่ดู มันคนละสี นะ
  • มันกัดขโขยจริงๆมันมาป่วนอย่าไปสนใจ
  • ช่ายมันกันขโมยที่ต้างปะเทศ ไอ่พวกนี้ไม่รู้จริงเเล้วมาพูดไอ่ห่าสงสัยหมากัน พ่อมันตายมั้ง