ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พวกผู้ใหญ่ ดีกันได้ไม๊น๊าา....
  • พวกผู้ใหญ่ ดีกันได้ไม๊น๊าา เด็กๆอย่างพวกเรารู้สึกหน่วง ๆ
    ผมคิดว่าหลายๆคนในนี้คงรู้สึกเหมือนผม เป็นความรู้สึกอยากให้
    ผู้ใหญ่ในวงการพิทบูล ดีกันเหมือนเดิม
    บางที่พวกผู้ใหญ่เองก็คงไม่ชอบสถานการณ์ที่เป็นอยู่ในตอนนี้เหมือนกัน
    ตอนนี้มีการแบ่งฝ่าย แล้วพวกผมจะอยู่ข้างไหน คนหนึ่งก็พี่ อีกคนก็พี่ และอีกคนก็พี่
    รักกันเหมือนเดิมดีกว่ามั๊ยครับ วงการพิทบูลจะได้เหนียวแน่น
    แต่ก่อนพวกเราสนุกและยิ้มให้กันมากกว่านี้
  • เอ่ เอ๊ ..โอ๋....ไม่ต้องร้อง อึ๊บ! อึ๊บ! ไม่ต้องร้อง
  • เข้ามาเล่นเด๋วนี้รู้สึกแปลกๆ มีแต่ความเย็นชา
    เสียวๆๆ
  • กำลังฮิตเลยนะ อะไรๆก็"หน่วง" 555555
  • เสียวดีออกครับ บางทีลุ้นระทึกว่าผีจะมาเมื่อไหร่ 55
  • บางครั้งก็เหมือนดูหนัง ดูละครน่าติดตาม บางครั้งก็เป็นตัวแสดงซะเอง มันเป็นเสน่ห์ของบอร์ดนี้
  • เรื่องเลี้ยงหมาน๊ะไม่เท่าไร แต่เรื่องจะ หาแด็ก(ย้า) ๆ กับหมา นี่ซิ
  • เย็ดเป็ด งงครับ
  • งงด้วย
  • เอองง หมาสายพันธุ์นี้พอเข้า

แต่คนที่ทำสายพันธุ์นี้ ผมไม่เข้าใจ

มีเงี่ยนงำ....
  • มันก็พูดกันยากนะครับ มันมีเรื่องผลประโยชน์ ชื่อเสียงแอบมา อะไรมันก็เปลี่ยนได้หมด ความเห็นที่ไม่เหมือนกัน แต่ทำให้มันแย่ลงแทนที่ต่างคนต่างเดิน เคยเหยียดหยามบูลี่แต่สุดท้ายก็มาหาบูลี่