ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

mark_mafia กรุณาชี้แจงหน่อย
  • เงิน 4 แสน ออก benz ได้4คันเลยแหละไอ้ควายไม่เคยมีรถยนต์ขับอย่าเสือกตอบไอ้โง่
  • ดูเหมือน จขกท จะตั้งกระทู้มาเพื่อเล่นมาเฟียอีกแล้ว จากนั่นบรรดาผีเอฟซีมาเฟียก็ลุกขึ้นจากหลุมมาหลอกมาหลอนโจมตีเรื่องอะไรไม่ได้แล้วก็เอาเรื่องไม่เป็นเรื่องมาปั่น โจมตีเรื่องไหนไม่โจมตี เสือกมาโจมตีเรื่องเงินบริจาค ซึ่งก็แปลกใจว่าทำไมไม่เสือกสอบถามหรือตรวจสอบทันที ปล่อยทิ้งไว้นานใครจะไปจำได้ ยิ่งคนมีการ
    มีงานทำ ยุ่งจะตายห่า เงินพวกนี้เค้าตั้งใจระดมทุนช่วยเหลือเพื่อตอบแทนกลับคืนให้สังคมในกลุ่มของคนเลี้ยงพิทบูล ไม่ได้ทำในนามตนเองซะหน่อย

เอางี้ พวกผี พวกเปรต ทั้งหลาย ที่ไม่ศรัทธาเรื่องเงินบริจาคและคิดว่ามาเฟียอมเงิน เอาหลัีกฐานการโอนเงินที่น่าเชื่อถือว่าโอนเงินเข้ามาเพื่อการบริจาคจริงไม่ว่าจะเป็นบริจาคช่วยเหลือน้ำท่วมหรือจะเิป็นเงินบริจาคให้วัดพระบาทน้ำพุ ผีผู้่ปกป้องมาเฟียจะคืนให้ 2เท่าของยอดเงินที่โอนเข้ามา ระบุชื่อนามสกุล เลขที่บัญชีมา ลงในกระทู้่นี้เลยตรวจสอบเสร็จโอนให้ทันที
  • ทุกอย่างต้องมีที่มาที่ไปไม่ใช้เหรอ หลักฐานอ่ะ หลักฐาน
    เอาแค่รูปที่มีว่าบริจากที่ไหนไปบ้างก็จบแล้ว ที่จะต้องเอาบิลเอาใบเสร็จอย่ามาปัญญาอ่อนเลียไข่ไอ้ควาย
  • เงิน4แสนเอาไปทำอะไรบ้าง ไม่กล้าตอบ(เรื่องเล็กมาก)
    ตรงไหนกระทู้ไหนที่บริจาก ไม่กล้าพูด
    แล้วเงิน 4 แสนมันไปไหน อยู่แห่งหนตำบลได้ ไม่กล้าตอบ
    อย่านี้แปลว่าอะไร ทำห่าอะไรไม่มีหลักฐาน เมื่อไหร่มีงานบุญบอกด้วยนะอยากช่วยหว่ะ ไม่เข็ด กร๋ากกกกๆ
  • สิ่งที่เพื่อนผีบอกล้วนมาจากคนใกล้ตัวทั้งน๊านนนนนน แสดงว่าจี้ตรงประเด็น เล่นตรงจุด
  • มารศาสนา
  • กูจะสอนพวกมึงไว้อย่างนะ จำกูไว้ไห้ดีแล้วก็จบกันเสียที คนเราเกิดมาเค้าไห้ทำความดี ชดใช้เวรกรรมเก่าแล้วก็ตายดับไปทำดีมากก็เกิดเป็นเทวดา ทำดีน้อยก็เกิดเป็นคน ไม่ทำความดีแถมทำชั่วก็เกิดเป็นหมา แล้วพวกมึงที่มานั่งทะเลาะ มานั่งเถียงกันพวกมึงจะเลือกแบบไหนลองคิดดู แทนที่จะหาทำประโยชน์ไห้กับสังคมมึงคอยแต่จะมาจับผิดคนโน้นจับผิดคนนี้ กูถามมึงหน่อย ถ้ามึงรู้ความจริงแล้วมันจะมีประโยชน์อะไร ในเมื่อเรื่องมันก็ผ่านมาแล้ว ไม่มีใครโกหกตัวเองได้หรอก รู้จักปล่อยวางมองโลกในแง่ดีแล้วชีวิตจะมีความสุขอีกเยอะ อ้อลืมบอกอีกอย่าง เว็บนี้เค้ามีใว้ให้คนรักหมามาแลกเปลี่ยนความคิดกันนะครับ ย้ำ...ไม่ได้มีไว้ให้คนเลี้ยงหมามากัดกันเองเหมือนหมา
  • พอเถอะครับ หยุดได้แล้วครับพ่อแม่พี่น้องผีทั้งหลายแหล่ จะอะไรกันนักกันหนา มาเฟียเขาเป็นคนดีจริงๆครับ ไม่เชื่อถามเฮียเหลียงได้ครับ จบๆ ครับพี่น้องผี.... :X
  • เชื่อใจ มั่นใจพี่มาร์ค100%ครับ :062:
  • ถ้าเขามีหลักฐานละมึงจะทำไง ถ้าเขาไม่มีหลักฐานมึงจะทำไง ตั้งกระทู้แบบนี้มึงกล้ารับผิดชอบป่าว
  • มาเฟียเขียนข้อความด่าหมา BB ไม่มีคุณภาพ
    BB ออกมาตอบ พร้อมรูปและรางวัลที่ได้รับ
    ไม่ต้องอะไรมาก หมาแบดบอย(Sara)ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยแพ้ใคร

ถ้าเขามีหลักฐานละมึงจะทำไง ถ้าเขาไม่มีหลักฐานมึงจะทำไง ตั้งกระทู้แบบนี้มึงกล้ารับผิดชอบป่าว
    (ย้อนกลับไปถามตัวเองผีน้อย)

เตี้ย ยางมะตอย
  • GHOST 8:19PM Permalink
    ถ้าเขามีหลักฐานละมึงจะทำไง ถ้าเขาไม่มีหลักฐานมึงจะทำไง ตั้งกระทู้แบบนี้มึงกล้ารับผิดชอบป่าว

GHOST 8:19PM Permalink

ผีมันด่าใครวะ คิดได้ทั้ง2แบบ
  • สู้ๆคับ ป๋า

\m/
  • 55 โดนด่าว่าเลียไข่ไม่เคยจริงๆมีแต่โดนเลียขำๆนะครับ ผมเขียนไว้แบบอ้างอิงพระพุทธศาสนามันคือเรื่องจริงกฎแห่งกรรม ถ้ามาเฟียอมเงินทำบุญจริงสิ่งที่ผมเขียนมันจะกระถืบหัวใจไปจนตายมากกว่าที่จะมาขอดูหลักฐานอีกหลายพันเท่าครับ นรกแดกกระบาลไม่กลัวนรกก็คือไอ้พวกนอกศาสนาที่เอาศรัทธาชาวพุทธมาเป็นเรื่องล้อเล่น
  • เฮ้อ ...

ไม่เว้นแม้แต่กระทู้ทำบุญ....

หากจ้องจับผิดจองเวรกันแบบนี้ น้าผีโทรไปแสดงชื่อกับยอดการโอนของคุณที่ป๋าโดยตรงเลยครับ เพื่อขอเงินคืนจะได้สบายใจ เพราะคนส่วนใหญ่ในนี้ ถ้า"ทำบุญ"ไปแล้ว ก็ไม่คิดติดใจอะไรครับ
    เรื่องจะได้จบๆ

บุญอยู่ที่คนทำครับ กดส่งเงินบุญก้ถึงท่านแล้ว

ส่วนกรรมอยู่ที่คนส่ง ถ้าป๋าคนจัดการทำเดินการลุล่วงไปด้วยดี ก็เป็นกรรมดีครับ
    อีกทางถ้าป๋าอมเงินไป มันก็เป็นกรรมไม่ดีตกแก่ตัวป๋าเอง

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายอื่นๆทั่วๆไป ไม่น่าจะมีใครซีเรียส เพราะของต้องชักต้องจ่ายทุนอยู่แล้ว

ให้เงินไปซื้อกับข้าวที่ตลาด ขอบิลแม่ค้าทุกร้าน มันก้ไม่วายมีค่าน้ำมัน ค่าคนขนของอีกสารพัด

อย่าไปซีเรียสครับ สังคมสงบๆแล้ว อย่าขุดเลย

• เรื่องนี้มีบิลมาก็จบครับเหมือนที่เฮียหลียงพูด
  • เอ้าก็ต้องไปขอบิล หลวงพ่อล่ะที่นี้ 55 ขำๆนะครับเพื่อบรรยากาศปลายอาทิตย์มานั่งกินข้าวกันดีกว่าเพื่อนเอ้ย
  • เตี้ย ยางมะตอย
    มึงสิเด็กน้อย คนตั้งกะทู้มีหลักฐานไรว่ามาเฟียเค้าโกง มึงเข้าใจมัยสมองควายหมายังฉลาดกว่ามึงเลย แล้วถ้ามาเฟียมีหลักฐานคนยืนยันหรืออะไรก็ตาม มึงจะรับผิดชอบยังไงไอ้คนตั้งกะทู้ เข้าใจยัง อ้ายสมองยางมะตอยจริงๆ
  • มึงด่าเค้าเตี้ยกระทบมาร์คมาเฟียนะโว้ยยิ่งมีปมด้อยอยู่
  • คนมันจะหาเรื่อง มันไม่จบหรอก มีที่ไหนทำบุญแล้วขอบิล มรึงไม่เอาใบกำกับภาษีด้วยเลยล่ะ เวร

ผีที่มาป่วนมีอยู่ไม่กี่กลุ่มหรอก แล้วอย่ามาตอแหลว่าไม่เคยมาป่วน อมโบสถ์มาพูดกรูก็ไม่เชื่อ
  • เตี้ยแต่หล่อและดัง กว่าโล้นขี้เรื้อนไร้ชื่อว่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ด่าไม่ดูหนังหน้า เทียบหนังหน้ากันไม่ได้เลยว่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เฮียเหลียงเป็นใครว่ะ
    บอกกูหน่อยกูไม่รู้จัก
    แล้ว มาร์คมาเฟีย ทะเลาะกับบูลลี่ ใช่มั๊ย
  • เฮียเหลียงเป็นคนเลี้ยงหมาที่อยู่ที่นี่มานานคนนึงครับ มาเฟียไม่ได้ทะเลาะกับบูลลี่ แค่ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
  • มาเฟียไม่ได้ทะเลาะกับบูลลี่ แค่ทำธุระกิจอยู่รอด ลูกเมียไม่อดตาย
  • ไอ้โล้น :o071:
  • คุณจะปล่อยให้เรื่องเงียบโดยที่ไม่ขุดเหรอ ทุกอย่างทำไรต้องมีหลักฐาน คุณบอกว่าคุณควักเงินคุณเอง ใครจะรู้ว่าเงินคุณเท่าไหร่บริจาคเท่าไหร่ ผมคนนึงก็อยากเห็นหลักฐาน ทุกอย่างต้องมีบัญชี ทำบุญก็ส่วนทำบุญ วัดเค้ายังทำบัญชี ใครบริจาคเท่าไหร่ๆ ชี้แจงชัดเจน ไม่ใช่ไม่ได้ไม่ดีก็เหมาทำบุญ ที่เค้าต้องออกมาพูดผมเชื่อว่า เค้าไม่ได้ต้องการทวงหรอก แต่แค่อยากรู้ว่าเงินที่เค้าตั้งใจบริจาค ได้ถึงคนน้ำท่วมไหม ไม่ใช่แถไปแถมา ไม่เกิดประโยชน์ ก็บอกมาว่าไม่มีหลักฐาน ไม่ได้ทำหลักฐาน ใช้ความน่าเชื่อถือตัวเองก็พอใช่ไหมครับ

บางคนก็อยากรู้บางคนก็ไม่อยากรู้ แต่ถ้ามีคนอยากรู้ คุณก็ต้องแจงแม้แต่คนเดียวก็ต้องแจงครับ ทุกอย่างต้องมีหลักฐานครับ ไม่ต้องบอกว่าเอาเงินตัวเองออกนู้นนี่นั่น คนล่ะส่วนกัน ส่วนทำบุญน้ำถ่วมก็ส่วนน้ำถ่วม ค่าสติ๊กเกอร์ก็สติ๊กเกอร์ ค่าวัดพระบาทน้ำพุก็อีกส่วน ก็รู้ว่าเหมามาทำบุญหมด แต่สุดท้ายก็ต้องชี้แจงให้กระจ่างครับ แม้แต่แดงเดียวก็ต้องแจงมาครับ คนที่โอนไม่ต้องแสดงสลิปหรอกครับ เอาแค่เงินที่เข้าบัญชีไปเท่าไหร่ ใช้จ่ายอะไรไปบ้างให้ชัดเจน พอ ครับ

ปล.ตอบผีนะครับ เงิน4แสนดาวรถเบนซืได้ครับ
  • เอามาลงให้อ่านอีกรอบ สำหรับผีบางตนที่กระโหลกหนา เข้าใจอะไรยาก

Mafia 10:25AM Permalink

ผมไม่เคยเกะกะระรานใคร ผมก็อยู่ส่วนของผม ผมริเริ่มทำในสิ่งที่ผมคิดว่าเป็นประโยชน์แก่ส่วนรวม
    แต่ใครกันแน่ที่มาเกะกะระรานผมก่อน

ผมมีตัวตนจริงๆ แต่คนที่เห่าหอนพยายามตรวจสอบผมอยู่นี่เป็นใครก็ไม่รู้ อาจจะเป็นคนที่โกงชาวบ้านและกำลังโดนตามล่าตัวอยู่ก็เป็นได้ จึงไม่กล้าแสดงตัว

ผมว่าการมาเสียเวลาตอบคำถามจากคนที่ไม่มีสิทธิ์ มันเป็นการเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์ มันไม่ต่างจากผมขับรถอยู่บนถนน แล้วมีคนมาเคาะกระจกถามว่าในกระเป๋าผมมีอะไร และมาถึงตรงนี้ผมขอถามเขากลับหน่อยว่า เขามีสิทธิ์อะไร

ถ้ามีข้อข้องใจอะไรที่จะสอบถาม ก็โปรดแสดงสิทธิ์ให้เห็นว่าผมสมควรจะตอบไหม แต่ถ้าไม่มีสิทธิก็อย่าเสือก โอเคไหมครับ :D
  • แล้วมีผีไว้ทำไมครับ ถ้าถามแล้วคุณเสือกตอบไม่ได้ ขนาดคนตั้งกระทู้เค้าล็อคอินคุณยังไม่ตอบ ทั้งๆที่คุณบอกตรอวจสอบได้ หลายๆกระทู้ หรือมาวันนี้ ผีถามแล้วคุณตรวจสอบไม่ได้ซะและเหรอครับ ก็ถามดีๆแบบมีเหตุผลที่สุด คนที่เค้าล็อคอินก็ถามเผื่อเพื่อนๆที่ร่วมบริจาค แต่คุณ กับแถไม่ยอมตอบทั้งๆที่ล็อคอินถาม ถามว่า จะให้ทำยังไงอีกครับ
    ผมเชื่อว่า หลายคนคงรอคุณตอบ อยู่นะครับ ชัดเจน ชี้แจง ตรวจสอบได้ MAFIA โอเคไหมครับ(ยืมใช้นิดนะครับฮ่าๆๆ) หลักฐานชัดเจนนะครับ รอดูอยู่ แล้วเค้าให้ปักหมุดทำไมไม่ปักล่ะครับ กล้าๆหน่อย
  • สำหรับผมยินดีให้ตรวจสอบได้เสมอครับ
    แต่ผมจะตอบเฉพาะบุคคลที่ผมเห็นว่าสมควรเท่านั้นครับ
    ส่วนคนที่ผมมองว่า เสือก ผมไม่จำเป็นต้องตอบครับ :-D

และตอนนี้เริ่มรู้สึกว่าผมกำลังถูกละเมิดในสิทธิส่วนบุคคลจากคนที่ไม่ปราถนาดี
    ดังนั้นผมก็ได้สิทธิอันชอบธรรมที่จะกระทำในสิ่งที่ผมเห็นสมควรแล้วครับ ...
  • ถ้าด่าพ่อล่อแม่ก็ว่าไป แต่ถ้าถามแบบมีเหตุผล ก็แล้วแต่ที่คุณจะตอบเถอะครับ คุณไม่ตอบก็ได้ครับเพราะผมก็แค่ผี ไปเอาผิดหรือทำอะไรคุณไม่ได้อยู่แล้วครับ สุดท้ายแล้วอยู่ที่คุณจะแจงด้วยวิธีไหนครับ ฝากไว้แค่นี้ คุณไม่แจงก็ไม่มีใครทำไรคุณได้ครับ โอเคนะครับ
  • อยากเอา m100 ให้พี่มาร์คสักขวด ปัญหามีไว้ให้พุ่งชน ลุยโล้ดด
  • เหยใครอมวะเงินที่ได้ทั้งหมดผมเอาหัวตัวเองเป็นประกันเลยว่าถึงวัดจิงยังบวกเพิ่มให้เลขยอดเงินสวยอีกคนระนิสคนระหน่อยด้วยซ้ำ ผมเห็นและช่วยกันนับก่อนที่จะเอาไปให้หลวงพ่อ ผมไม่ได้เข้าข้างป๋านะแต่มาถีบน้าผมได้เลยถ้ามีข้อมูลว่าใครอมเงินวัด จะนอนให้เยียบน้าเลย(พูดจิงทำจิงชี้แจงเฉพาะเงินวันนะคับเงินส่วนอื่นผมไม่รู้) image
    ไฟล์แนบ
    เ.jpg 99K
  • ผมก็ตอบไปแบบใช้เหตุผล และพยายามใจเย็น คุยด้วย
    คนที่เขาบริจาคเป็นหมื่นเขายังไม่เดือดร้อน คุณไม่ได้จ่ายสักสลึงแต่เสือกโวยวาย
    ผมถอยให้จนหลังพิงกำแพงแล้ว คุณเองเป็นคนบังคับให้ผมต้องวิ่งสวนออกมา
    คุณสนุก คุณมันปาก แต่ผมเริ่มไม่สนุก จนนาทีกลายเป็นความรำคาญไปแล้ว
    และผมก็รู้สึกแล้วว่าเจตนาคุณมันไม่ได้ต้องการคำตอบสักเท่าไร
    คุณแค่ต้องการทำลายชื่อเสียงของผมเท่านั้น ผมจึงรู้สึกว่าไม่โอเคแล้ว คุณอยากเป็นฮีโร่นักใช่ไหม ...
  • แหๆๆผึ้งเปิดเจออะคับ เลยมาช้าไปหน่อย :o008:
  • คิดได้แค่นี้เหรอครับ ผมคงหมดคำถามและครับ กลัวครับ อำนาจใหญ่โตซะขนาดนี้ กลัวแล้วครับ ไม่กล้าถามและครับ เดี๋ยวมีปัญหา ขอโทษนะครับที่ถามมั่วๆ ไม่ต้องตอบและครับ ผมแค่ผี

คนที่เป็นฮีโร่ คงไม่ใช่ผมและครับ แต่เป็น.... จบบริบูรณ์
  • บอยครับ

เค้าแค่ให้ชี้แจงครับ ไม่ชี้แจง ก็ไม่มีใครไปดำเนินคดีหรือทำไรได้นี่ครับ เดี๋ยวจะหาว่าป่วน ทุกคำพูดมีเหตุผล เดี๋ยวจะหาว่าเป็นฮีโร่ซะอีก
  • ไอ้นกสองหัววววววววววว เลียทั้ง2บ้านหน้าไม่อาย
  • เหยพี่เงินวัดผมเห็นและผมอยู่ในเหตุการจิงต้องออกมาอธิบายเพราะมันก็หมายถึงผมด้วยตัวผมกับป๋าแก่เป็นคนจัดทำ แล้วยอดเงินก็ตามนี้เลยคับ 309,999 บาท ก็กระจ่างแล้วจะเอาไรอีกอะคับ :o008: จะอย่าไงก็ตามบายเลยจะเลียจะอมจะดูดผมไม่สนผมสนอย่างเดียวเพื่อนทีจิงใจแล้วยอมเปิดรับในความเป็นผมคนที่รักกันจิงๆๆเท่านั้นทีจะเข้าใจ....... :m02:
    ...................................................................................................................
    บอยครับ

เค้าแค่ให้ชี้แจงครับ ไม่ชี้แจง ก็ไม่มีใครไปดำเนินคดีหรือทำไรได้นี่ครับ เดี๋ยวจะหาว่าป่วน ทุกคำพูดมีเหตุผล เดี๋ยวจะหาว่าเป็นฮีโร่ซะอีก
    .............................................................ไม่เกลียวกับพี่ ผี องนี้นะนอมรับคำสั่งสอนคับ
  • พี่มาร์ค เปลี่ยนจากถอยจนหลังติดกำแพง เป็นถอยจนหลังติดเชือกแบบพี่มารถดีกว่าครับ

• "คุณแค่ต้องการทำลายชื่อเสียงของผมเท่านั้น ผมจึงรู้สึกว่าไม่โอเคแล้ว "

ผมว่าคำถามที่ผมถามไป ต้องการเพียงแค่ชี้แจงนะครับ ไม่ได้กล่าวหา หรือใส่ร้ายแม้แต่คำเดียว รบกวนทำความเข้าใจคำถาม แต่ถ้าสุดท้ายแล้วคุณไม่ตอบ ก็ไม่มีอะไรทำอะไรคุณได้ ชัดเจนนะครับ แค่สงสัยก็ถาม เท่านั้นครับ
  • จบงานผมก็ว่าผมได้ชี้แจงทำรายรับรายจ่ายไปหมดแล้ว ถ้ามีคนสงสัยเขาก็คงถามกันตั้งแต่ตอนนั้น
    นี่ผ่านมาเป็นปีแล้ว คุณเกิดเสือกอยากรู้ขึ้นมาทำไมตอนนี้ คุณก็เห็นใช่ไหมในบอร์ดมันกำลังเกิดอะไรขึ้น
    และถ้าอีกยี่สิบปีข้างหน้าคุณ เกิดเงี่ยนอยากรู้อีก ผมต้องคอยมาตามตอบคุณอีกไหม ถ้าผมแปรเจตนาว่าคุณกำลังกวนตีนผิดไหม

ผมต้องไปข้างนอกแล้ว และถ้าผมไม่เข้ามาตอบไม่ได้หลบ ผมมีธุระสำคัญ คุณรอผมหน่อยก็แล้วกันนะ
  • ผมถามคุณหน่อย คุณคือใคร คุณบริจาคมาเท่าไร
    ผมก็แค่สงสัยว่าคุณ กำลังกวนส้นตีน ช่วยตอบผมหน่อยครับ
    แล้วผมจะเคลียร์ข้อคาใจของคุณทั้งหมด
  • นี่คือคำพูดของนักธุรกิจ อาหารหมาชั้นนำหรือนี่ ครับๆ กลัวแล้วครับ ไม่ต้องชี้แจงและครับ ไม่กล้าถามและครับ ไปและนะครับ
  • ไม่ต้องถามผมหรอกครับ คุณไม่แจงก็จบแล้วนี่ครับ ผมก็คงไม่ถามแล้วครับ แต่รบกวนช่วยคิดสักนิดนะครับ ว่าผมไม่ได้กวนส้นตีนคุณ สุดท้ายแล้วแต่คุณจะเนรมิตครับ หมดคำถามครับ
  • บอยยอดเงินบริจาคสุทธิ 459,999 บาท (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ) ไม่ใช่สามแสนเก้าครับ
    เราไล่ตัวเลขจากคนโทรมาบริจาคที่หน้าก่อนถวายหลวงพ่อและช่วยกันเติมให้เลขสวย
    จนออกมาเป็นตัวเลขนี้ครับ

ผมรู้สึกว่า ผีฮีโร่ ตนสุดท้ายนี้ ห่วงเหลือเกินนะว่างผมจะอมเงินบริจาค และไม่สนใจบ้างหรือว่าผมบริจาคส่วนตัวไปเท่าไร
  • อ้าวทำไมผมถามคุณบ้างคุณถึงไม่ตอบละครับ แบบนี้เขาเรียกกวนตีนชัวร์ครับ
    คุณถามผมได้ แต่ผมถามคุณกลับแค่คำถามง่ายๆ แต่คุณกลับไม่กล้าตอบ

และตัวเลขในภาพที่โชว์ มันแค่ 3.9 แสน ไม่สงสัยเลยหรือว่าตอนท้ายเป็น 4.59 เงินที่เกินมามันมาอย่างไร
  • อย่าเพิ่งจบ ผมกำลังสนุก
  • "ผมรู้สึกว่า ผีฮีโร่ ตนสุดท้ายนี้ ห่วงเหลือเกินนะว่างผมจะอมเงินบริจาค และไม่สนใจบ้างหรือว่าผมบริจาคส่วนตัวไปเท่าไร "

เห้อ ชิวิต

• เออใช่ๆมาแก้เขียนกระดาษด้านหลังอือจำได้และเลข 3 มันไม่สวยอือๆๆ