ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$$ผลงาน The Fuck ชุดล่าสุด$$$
  • ตอนนี้ลูกหมาอายุ3สัปดาห์ และจะนำมาอัพเดทอีกทีตอนอายุ45วัน ครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ และคำติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    111.bmp 297K
  • image
    ไฟล์แนบ
    222.bmp 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.bmp 297K
  • image
    ไฟล์แนบ
    222.bmp 239K
    333.bmp 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    444.bmp 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    555.bmp 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    666.bmp 239K
  • image ตัวเล็กนี่เป็นตัวเมียนะครับ
    ไฟล์แนบ
    777.bmp 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 76K
  • ขอราคาด้วยตัวที่สามหน่อยผู้หรือเมีย ขอรายละเอียดด้วย
  • สวยคราบ
  • น้าผีตัวบนครับเค้ายังไม่ได้เปิดครับเค้าว่าจะเปิดตอน45วันครับแล้วผมก็ดูว่ารูปแรกกับรูปที่สามน่าจะตัวเดียวกันนะครับแล้วในรูปแรกก็มีกระจู๋ด้วยก็น่าจะเป็นตัวผู้นะครับยังไงรอเจ้าของมาตอบอีกทีนะครับ
  • สวยครับ รอราคานะครับ ถ้ายังไงแอบเปิดราคาโทรบอกหน่อยนะครับ ถ้าราคาไม่แรงมาก 081-1347317 เพชรครับผม
  • สวยๆๆไปดูตัวจริงมาแล้ว ชอบตัวแรกครับ หมา21วัน ยังกับหมาเดือนครึ่งอ้วนสมบูรณ์ =D>
  • ยกยอปอปั้นกันเข้าไป มองยังไงมันก็ยังพื้นๆ ย้อนกลับขึ้นไปค่อยๆลากดูดีๆปากแหลมทุกตัวกระดูกธรรมาดา มันหมดยุคหมาสูงไซควายอย่างไอ้ฟัคแล้ว จะซื้อก็ศึกษาเปรียบเทียบหลายๆคอก ด้วยความปราถนาดีจากใจจริง

ผีเทวดา
    (เดี๋ยวดูนะกระทู้นี้แม่งฮอตอีก มีผีด่ากระทู้ไหนกระทู้นั้นแม่ฮอตกูสังเกตมานานละ )
  • 555ว่าแล้วต้องมีมาแน่นอนขอบคุณน้าผีครับ
  • ขอบคุณ คุณthong29 มากๆครับ
  • น่าสงสารเจ้าของกระทู้กับออฟนะเห็นแม่งตามจิกตลอดไม่รู้ออฟไปเหยียบหางหมาตัวไหนเข้าถึงได้ตามกัดไม่ปล่อยเลย
  • อ๊อฟมันติดลมบนไปแล้ว มีแฟนขับตลอด ไอ้ฟักยังจ่ายได้เหมือนเดิม เยี่ยมครับ
  • ขอถามสายเลือดทางแม่หมาหน่อยได้ไหมครับ ว่าสายไหนกัน สนใจ
  • แม่เป็นลูกGR KILLER MACHINE ครับ
  • สำหรับคุณเพชรครับผมเปิดไม่แรงแน่นอนครับเมื่อไรเปิดจะมาอัพเดทอีกทีนะครับ
  • ตัวที่ 2 3 4 น่ารักดีนะครับ
  • แม่ของลูกสุขนัขชุดนี้เป็น Gr Killer Machine + Buffalobone Money Of BULLROCK
  • ขอราคาครับ bbomboyza@hotmail.com ต้วเมียครับ