ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เดี๋ยวกเรื่องเงินบริจาคไหนจะเรื่องอาหารปลอม ต่อไปมึงจะจินตนาการเรื่องอะไรอีก กูเสนอให้มะ

มาเฟียเป็นมนุษย์ต่างดาวไม่ได้เป็นชาวโลก
    หรือ มาเฟียจิ๊กตังเฮียเหลียง 10 บาทเมื่อ 7 ปีที่แล้วตอนไปนอนค้างบ้านเฮีย
    หรือ มาเฟียยืมเงินเฮียยุทธไป 5 บาทแล้วชักดาบไม่ยอมคืน มึงชอบอันไหนจัดหนักเลยเพื่อน
  • ผมไม่ได้ด่าหมา ผมกำลังด่าคนที่ อวดอ้างว่าเป็นผู้บุกเบิกวงการบูลลี่
    คนทั่วไปทำมันเรื่องปกติ แต่คนที่กะสันต์จะเป็นผู้นำ ทำเองมันเก็บไว้ไม่ได้
  • ผสมกับหมาขี้เรื้อน ไม่รู้ว่าใช้สมองส่วนไหนคิดว่ะ ฮ่าๆๆๆ
    บุกเบิกความระยำอีกเรื่องแล้วผู้นำกรู สงสัยจะตั้งสายหมาใหม่อีกแล้ว ฮิ้วๆๆๆๆๆ

ไม่ได้เบี่ยงประเด็น แต่มึงด่าใครหัดมีข้อมูลบ้างอ่านให้ละเอียดก่อนใช้หัวคิดนิดส์นึง ตอนนี้เป็นงายล่ะไอ้เตี้ย โดนเต็มๆ ก้ากกกก
  • อ้าวไอ้เขโดนเต็มๆเลยเรอะ กร๊ากกกกกกกกก
  • มึงพูดว่าคนที่เอาหมาตัที่ชื่อ กะทิไปผสม เป็นคนระยำอัปรีย์จังไร
    ไอ้กอล์ฟ บีบี ไม่ได้ผสม แต่เฮียติ๊กผสม แล้วมึงด่าใครว่ะไอ้เตี้ยยางมะตอย

ไอ้สถุน จะไล่เจเจออกจากงาน เกี่ยวเหี้ยอะไรว่ะ ด่ากันให้มันอยู่ในเกมส์
    เดี๋ยวเรื่องที่มึงไปเอาเมียชาวบ้านแดงบ้างมึงจะเดือดร้อน
  • ไอ้ผีสมองถั่ว มึงจบปอเตรียมหรือไง อ่านไม่เข้าใจหราว่ามาเฟียหมายความอะไร
    ไปขยายสมองมึงให้บานกว่านี้อีกหน่อยนะไอ้สัด โชว์เกรียนจริงๆจะด่าอย่างเดียว
    ไปหาเห็บหมามึงโน่นปะ ว่างจัด
  • หมายศาลรีบๆมาเลยจ้าหนังสือฉบับหน้ามึงโดนเละแน่นอนมึงจำไว้
  • ครับ คิดงั้นก็ตามใจ มันห้ามกันไม่ได้อยู่แล้ว เดี๋ยวคุณกับผมมาเจอกันอีกรอบ ตอนนี้ขอหวดผู้บุกเบิกก่อนนะ ไม่อยากเสียเวลา
  • เออ ช่วยเขียนลงหนังสือหน่อยก็ดีนะ จะได้ง่ายขึ้นอีกนิด
    กูอยากเชือดลิงให้ไก่ดู กำลังหาลิงอยู่พอดี อย่าลืมนะ
    ถ้าพูดแล้วไม่เขียนขอให้ .... ตาบอด

ที่เตือนน้องเขาก็เรื่องการด่าหยาบคาย หมิ่นประมาท หากผมเอาเรื่องขึ้นมาจะตกงานเอาง่ายๆ
    รักตัวเองให้มากๆ อย่าทุ่มให้คนอื่นจนสุดตัว อย่าเอาความสะใจ
    เพราะถึงเวลา เราเองคือคนที่ต้องเผชิญผลของมัน
  • ถ้าพวกมึงอยู่ในเกมก็ดีดิวะ กูเห็นเล่นนอกเกมตลอด ทั้งครอบครัวเค้าทั้งธุรกิจเค้าทั้งกิจกรรมทำบุญ
    ที่งี๊พวกมึงจะให้คนอื่นอยู่ในเกมเรอะ อิดำก็เหมือนกันเสือกไม่ดูหนังหน้าไม่มีราคามาเทียบไร้สาระ

พวกมึงนี่งานหลักด่าชาวบ้านงานรองไล่กัดคนอื่นส่วนงานอดิเรกไล่โกงหมาจริงๆเกิดมาไม่สมประกอบน่าจะหมั่นทำดีผลบุญจะได้ทำให้ชีวิตดีขึ้น ส่วนไอ้พวกลิ่วล้อสองสามตัวนี่ก็ยังกะเมากาวพล่ามไปเรื่อย
  • มาต่อเรื่อง สำนึกของคนเป็นผู้นำกันต่อดีกว่า โฆษณาสลับฉากไปเยอะแล้ว
    ใครอยากร่วมสนุก โปรดอย่าออกนอกประเด็นอีกนะครับ
  • เขียนลงหนังสือว่าไงหรือจ๊ะลูกพี่ เขียนว่าผมเป็นผีแอบเข้ามาใส่ร้ายเจ้าของบอร์ดพิทบูลโซน แอบเข้ามาด่าผู้หญิงสาดเสียเทเสีย แอบเข้ามาด่าหมาคนอื่นว่ากากเพราะหมาผมเทพคอกเดียว ทีนี้พอเค้าจับได้เอาตำรวจจับผมเลยโมโหเขียนด่าแม่งเลยเหรอครับ เอาใจช่วยครับ
  • คนที่อวดอ้างว่าเป็นผู้ บุกเบิกวงการบูลลี่
    และกำลังกะสันต์จะเป็นผู้นำวงการ มีการพูดเรื่องจิตสำนึกด้วย
    แต่ การแสดงเจตนาต่อสาธารณะชนออกมาเช่นนี้ มันสมควรหรือไม่
    เอาแค่ตรงนี้ก่อนนะครับ ขอเล่นเป็นเรื่องๆครับ
  • อ้าวก็จะเขียนเล่นงานผมเรื่องอาหารหมาไง เอาเลยนะ ฉบับหน้านะ ไม่เขียนขอให้ ... ตาบอดนะ ฮ่าๆๆ

• หมาไทเกอร์ เปิดผสมโดยทั้งที่รู้ว่ามันเป็นสิ่งต้องห้าม มันคือหมาที่ต้องทำลายทิ้ง ไฉนเลยถึงเปิดผสมไปกว่า 20 แม่

ขอคำตอบว่าด้วยเรื่อง จิตรสำนึก
    อย่าเพิ่งแถเรื่องอื่นเอาเรื่องนี้ก่อน
  • ไทเกอร์ คือหมาแดงในตำนาน ขนาดตายไปหลายปีแล้วยังมีคนคิดถึง ฮิ้วๆๆๆ
  • ที่ว่าเป็นสิ่งต้องห้าม ต้องห้ามตรงไหน และใครคือคนห้าม กร๊ากๆๆๆๆ
  • อ้าวกลับมาอีกที เรื่องราวข่าวของกระทิ หายไป55555+เจอตอเข้าให้ม้วนกลับไม่เป็นท่า เปลี่ยนเรื่องใหม่ว่าด้วยเรื่องจิตสำนึก ก็โดนต้วเองอีก55555 ไปหาเรื่องมาใหม่ไป๊
    โครตฮาเลยหว่ะตั้งแต่รู้ว่า กระทิ เป็นหมาเฮียติ๊ก แม่งรีบลบคอมเม้นท์ตัวเองเลย ฮี๊วววววว
  • กระทิ ตายไปแล้วก็ยังมีเหี้ยลากขึ้นมากินต่อได้อีกโสโครกมั๊กๆ

หมาไทเกอร์ เปิดผสมโดยทั้งที่รู้ว่ามันเป็นสิ่งต้องห้าม มันคือหมาที่ต้องทำลายทิ้ง ไฉนเลยถึงเปิดผสมไปกว่า 20 แม่ ทั้งที่มันเป็นโรคกรรมพันธุ์ร้ายแรงคือ ข้อสะโพกอักเสบ(HIP)

ดูคำตอบมาเฟียนะครับ ที่ว่าเป็นสิ่งต้องห้าม ต้องห้ามตรงไหน และใครคือคนห้าม กร๊ากๆๆๆๆ
    นี่แหละครับดูเอาเอง ดูเอานะครับว่าคนที่บอกว่าเป็นผู้นำวงการหมาแดง ตอบได้แค่นี้จริงๆ
  • ถามเขาจะเอาความจริงให้ได้โดยไม่รู้เลยว่า สิ่งที่พูดนั้นจะย้อนเข้าสู่ตัวเอง ตอบได้แค่นี้จริงๆเหรอ
  • ด้วยความเคารพพี่มาร์คและบรรดาผี กระทู้นี้เป็นกระทู้ไทยแลนด์พิทบูลคลับ ขอให้ไปเล่นอีกกระทู้นะครับจะด่ากันกระทืบกันก็เอาจะไม่ยุ่ง กระทู้นี้ขอนะครับด้วยไมตรีที่เคยมีกันมายาวนานคงให้กันได้นะครับ

ขอบคุณครับ
  • ไทเกอร์ไม่มีอาการของโรค Hip ครับ มันปกติดีทุกอย่าง และที่สำคัญมันคือ ตำนาน ฮ่าๆๆๆ

• เราจะประชุมกันอีกครั้งเร็วๆนี้ จะเน้นสมัคคีเพื่อนฝั่งจัดเราจะหลบให้แล้วเชิญมาร่วมกันเหมือนเดิม จะมีงานทั้งปีให้เราเที่ยวครับ
  • พี่มาร์คครับ ผมขอพี่แล้วนะครับ ขอบคุณครับ
  • เพื่อน ผี มาเฟียหยุดแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
  • ก็ดูเอาครับว่าคนเริ่มเป็นใคร ดูเอาเอง
  • วันที่5 เราจะไป เดอะมอล์งามวงศ์วานช่วยเพื่อนเรานะครับ เราจัดวันไหนเพื่อนเราก็จะมาเหมือนกันครับ :X
  • ครับเลิกนะครับ เราจะมันส์ด้วยกัน
  • น้องประชาสัมพันธ์รับหน้าที่ต่อ อีกฝั่งมีอะไรอัปเดจแจ้งเนิ่นๆจะได้เตรียมตัวทัน เพื่อนกันทั้งนั้น
  • นี่ละครับวงการพิทบูลไทย ผมถึงรักวงการนี้ =D>
  • หยุดพักกันมานานพอสมควรแล้วไปต่อครับ สถานนีหน้า สถานีประสานมิตรครับ [-O<
  • โอเค ผมจบ
    แต่อย่ามาแควะกันอีก ถ้ามีอีกเราจะกลับมาทวงถามอีกครั้ง
  • งานก็ยุ่ง โทรศัพท์ก็เข้าแต่เรื่องในบอร์ดนี้อะ
    กราบแทบหว่างไข่พี่น้องผู้รักพิทบูลทุกท่าน ปลายทางที่สุดของรถไฟขบวนนี้ ก็ยังต้องการความเป็นหนึ่งเดียวของวงการพิทบูลอยู่นะครับ อัดกันหนักขนาดนี้ ไม่ใช่ผลดีของพวกเราทุกคนเลย ทุกคนต้องมาเป็นฟันเฟืองให้กับประวัติศาสตร์หน้าใหม่ของวงการบูลลี่เรานะครับ อย่างที่ ตี๋ ล บอกมา นะครับ ถ้าวันที่ 5เค้ามีงานเราก็ไป ถ้าสุดท้ายทั้งสองกลุ่มมันต้องเดินคนละทางเราก็คงต้องแยกกันเดิน แต่รถไฟขบวนของเราก็ยังพร้อมที่จะสนับสนุนกิจกรรมของทุกกลุ่ม

และหวังว่าเพื่อนๆทุกท่าน จะหยุดเพื่อคิดถึงวงการของเราบ้าง คนที่ลงมาสาดโคลนใส่กัน เดาๆเอาคงไม่ยากสำหรับคนที่อยู่บอร์ดนี้มานาน ก็หวังว่าอย่างน้อยน่าจะมีไมตรีจิตต่อตัวผมบ้าง ก็ขอร้องให้หยุดก่อน เพื่อให้วงการของเราเดินหน้าต่อไปได้ ครับ =;
  • ขอบคุณมากๆครับ เพื่อนผีท่านข้างบน สำหรับไมตรีที่ท่านมอบให้ครับ
  • ไปดูนะครับ ถ้ายืนยันว่าพร้อมที่จะจบ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/448476#Comment_448476
  • ก็ไปเล่นกระทู้นั้นสิครับ กระทู้นี้ขอแล้วนี่ครับจะให้ไปมั้ย เดอะมอล์งามวงศ์วาน
  • เพื่อนผีที่ส่งลิ้งค์มาก็ขอบคุณมาก ถ้าจะอัดกัน ก็เชิญกระทู้นั้นเลยครับ
  • แก็ง ๆ ๆ ๆ รถไฟเริ่มออกจากสถานีประสานมิตร มุ่งหน้าสู่สถานีปลายทางเลยนะครับ รถไฟออกจากรางไปเอื่อยๆฟังเพลงนี้คลอไปเรื่อยๆนะครับ^^
  • ปุ๊น ปุ๊น ปุ๊นปุ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

รถไฟจะออกแล้วครับขึ้นเลยครับ
    ปุ๊นๆ ปุ๊น

ขอบคุณน้าผีทุกท่านครับ และ พี่มาร์คนะครับ ที่ให้เกียตร THAILANDPITBULLCLUB ในการรับฟังพวกเราครับ

และขอบคุณครับนายครับ (จากสุนัขพิทบลูจงรักภักดี)

ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 12K
  • ท่างข้างหน้าอันตรายยิ่งจับให้ดี ดูแลตัวเองกันด้วยครับ

ไปกันเลยนะครับปุ๊นๆปุ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAX678GP.jpg 13K
  • ป๊อปอีลีแกนซ์ ไม่เอาด้วยแล้วรึครับ ไม่เห็นออกมาเลย
    ไม่เอามาเฟียแล้วใช่ไหม๋
  • เพื่อนๆอีกฝั่งช่วยดูแลด้วยนะครับช่วงนี้เป็นรอยต่ออาจจะมีมือสร้างความแตกร้าวโพล่เข้ามาอีก ใครมีปัญหากับมาเฟียไปอีกกระทู้เลยครับพี่เค้ารออยู่แล้ว ป๊อบ กับทีมหมาประกวดยืนรอที่สนามแล้วครับ
  • เห็นหัวกระทู้ อันแรก ข้อ 7 มี ค่าย patriot มาด้วย แต่พอดีไม่เห็นรูป รบกวนถามว่ามาจริงๆไม๊ครับ
  • น้องประชาสัมพันธ์ ทำงานด้วยครับมีผู้สงสัยสอบถาม ส่งต่อเลยนะครับงานผม ตูมเลย55
  • สวัสดีทุกๆคน เฮีเหลียง พี่ยุทธ ช่วงนี้คงเหนื่อน่าดู สู้ต่อไป วิ่งต่อไป ถ้ายังมีเชื่ออยู่ มีอะไรพอช่วยได้ก็บอกนะครับอยากเห็นความสงบที่เคยมี เพราะตอนนี้จะทำอะไรก็ต้องระวัง เดียวโดนจับเข้าประเด็นอีก ไปตู้สเบียงหน่อยเริ่มหิวแล้ว.....เดี่ยวมาใหม่ครับ
  • เห็นหัวกระทู้ อันแรก ข้อ 7 มี ค่าย patriot มาด้วย แต่พอดีไม่เห็นรูป รบกวนถามว่ามาจริงๆไม๊ค
    ^
    ^
    ^
    ตอบน้าผีให้ค่ะ เฮียโฟล์คไม่ได้มาค่ะเพราะเห็นว่าคุณยายเสีย แต่ก็สนับสนุนเสียงส่วนมากที่โหวตค่ะ

พอดีตามเผือกอยู่เลยพอจะทราบน่ะค่ะ ^^

ปูลู. พี่เหลียง อะไรคืองามวงศ์วาน อะไรคือวันที่ 5อะพี่ 5ไหนคะอยากรู้ อยากไปอะค่ะ ^^
  • พี่ๆ ไม่ลองใช้รถไฟแบบนี้บ้างเหรอครับ

image
    ไฟล์แนบ
    tgv_psex117_switzerland_128.jpg 180K
  • ปูลู. พี่เหลียง อะไรคืองามวงศ์วาน อะไรคือวันที่ 5อะพี่ 5ไหนคะอยากรู้ อยากไปอะค่ะ ^^

มันเป็นรหัสลับในการทหารครับ แองจี้ ^_^ แล้วจะมาเฉลยนะจ๊ะ ;-)
  • แว่บกลับมาดู วันนี้งานยุ่งจริงๆ เมียอันเป็นที่รักยิ่งก็ไม่อยู่ เลยต้องไปรับลูกเองอีก
    แต่ก็รู้สึกดี ที่กลับมาเปิดแล้วเห็นท่านผีให้เกียรติฟังคำขอร้องจากผมคนนี้ ขอบคุณท่านผีทุกท่าน ที่ยังเห็นแก่วงการของเรา
    ผมเชื่อครับ ว่าทุกท่านคิดดี และต้องการให้วงการของเราเดินไปข้างหน้า
  • เยอะเกิินไปแล้วไอ้หน้าผี อย่าเก่งแต่ในรุคับขอร้องเก่งแต่หน้าคอมแหละพวกมึง