ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกจูล่ง
  • ลงรูปไม่ได้ครับ สนใจบอกเมล์มาเดี๋ยวส่งไปให้ดู เรดโนส ลูกจูล่ง เพศผู้ อายุ 5เดือน ขาย หมื่นเดียว
  • ning_pea@hotmail.com จ๊ะ
  • ช่วยกรุณาพยายามลงรูปให้ดูด้วยครับ อยากเห็น :)
  • seed_gangzaa@hotmail.com
    สนจัยคับผม
  • แหลม ลีบ เล็ก ยาว ตามที่การณ์ไว้
  • jirayukik@gmail.com
  • jo.nirun@hotmail.com
  • pota_k@hotmail.com
  • numdee_9999@hotmail.com
  • พูดถึงลูกจูล่ง เมื่อเช้าเข้าไปฉีดยาให้ลูกจูล่ง อายูกระมาณปีกว่าๆของท่านผู้การ ภาค 6 มา
    ที่หมู่บ้านอินโดจีน(พิษณุโลก)สวย+สูง+ใหญ่+นิสัยดี....เห้นแล้วอยากได้...................
  • อยากชมลูกจูล่งจัง
  • sutee_8774@hotmail.com
  • อย่าบอกนะ พ่อหมาขาเป้+แม่หมาพิการไข้หัด ตัวละหมื่น เวรกรรม
  • ุถ้าไม่เคยเห็นและไม่ได้สัมผัสก็อย่าโพสต์แบบนี้ เพราะมันจะแสดงออกมาถึงนิสัยของคุณ ที่ผมบอกแบบนี้เพราะผมเห็นมาและก็มีลูกจูล่ง 1 ตัว ถ้ามันไม่ดีหรือเป็นอย่าที่คุณบอกคงไม่ซื้อมาหรอกครับ อีกอย่างหมาจะดีหรือไม่ดีมันอยู่ที่คน แต่คนจะดีไม่ดีอยู่ที่ พ่อกับแม่+การศึกษาครับ
    ปล.อยากให้บอร์ดนี้สร้างสรรค์ครับ
  • papatanggo_d@hotmail.com
  • ใครได้รับรูปแล้วรบกวนโพสหน่อยนะครับอยากเห็นเหมือนกัน ^^
  • สนใจครับ ติดต่อ 08 1685 1312
  • หมาจะดีหรือไม่ดีมันอยู่ที่คน
    แน่ใจเหรออย่ามั่ว คนดี เลี้ยงดี ไม่ได้แปลว่า หมาต้องสวย ส่วนหนึ่งต้องมาจากพันธุกรรม
    ไม่ได้จะกวนตีน แต่ถ้าพูดแบบนี่แสดงว่า ไม่รู้เรื่อง
  • นี่งัยลูกจูล่งอยู่กับเจ้าของที่เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ เล็ก ลีบ แหลม 555
    image
    image
  • ชื้อกันมาแพงๆกันทั้งนั้นลูกจู่ล่ง 555 ++ หมาแบบนี้ราคาห้าหกพันมีขายกันเยอะแยะ
  • ว่าจะไมพูด แต่อดไม่ได้ ตัวด้านบนนี้มันสวดยอดจริงๆ พิทบูลสุดๆ
  • GHOST 2:29AM Permalink ชื้อกันมาแพงๆกันทั้งนั้นลูกจู่ล่ง 555 ++ หมาแบบนี้ราคาห้าหกพันมีขายกันเยอะแยะ
    .
    กรุณาอย่ากัดไปทั่ว สร้างสรรค์หน่อย หากคุณมีประเด็นขัดแย้งกับใครก็อย่าได้พาลไปทั่วถึงคนที่เขาเลี้ยงลูกมันด้วย อย่ามั่วครับ
    ใอ้ราคา5-6พัน ที่ว่าลองเอารูปมาให้ดูสักตัวหน่อยสิครับ ว่ามันจะสวยขนาดไหน
  • ตัวบนสวยจังเลยคับ หุ่นดีจิงๆ
  • mae_1421 โดนปลัดหลอกแดกขายหมาให้หรอ
  • ไม่เข้าใจว่าทำไม ถึงพูดคุยกันดีๆไม่ได้ ต้องมีคำหยาบ เหน็บแนม เพราะเมืองไทยมีคนอย่างพวกคุณ บ้านเราถึงไม่เจริญ (ด้านจิตใจ) ซะที สาธุ
  • mae_1421 โดนปลัดหลอกแดกขายหมามาซะสวยเชียว

นี่ถ้ารู้แต่เเรกว่าโตมาจะได้พิกัดขนาดนี้ ปลัดหลอกแดกขายหมาแพงกว่านี้ ก็คงมีคนโง่ซื้อ
  • SatanKamphaengphet@hotmail.com
  • bowlingkub@hotmail.com
  • หมาเกรดจูล่งขายลูกตัวละหลายหมื่น55 มีแต่พวกหน้าใหม่ไม่ได้ศึกษาหลงน้ำลายท่านปลัดดิถึงซื้อ ไม่มีใครโง่ไปซื้อซ้ำหรอก
  • boat_how33@hotmail.com

อยากชมภาพครับ
  • j-rung@hotmail.com
    ถ้าสวยซื้อเลย
  • ขอโทษน่ะครับคุณgreenmanขอข้อมูลนิดหน่อยครับเป็นลูกจุล่งกับแม่ตัวไหนของท่านปลัดหรือครับ
  • เป็นลูกของจูล่ง+ซูก้าร์ หมาของปลัดแหละครับ
  • ขอหลายๆรูป เมล์มาที่ a1ya2-tp@hotmail.com รับราชการ