ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • เดี้ยวผมแวะไปเล่นด้วยเด้อพี่ต้นข้างโมเมไช่ป่ะคับ
  • อยากถักสายจูงเป็นบ้างอะคับ จะได้ทำเป็นแนวสไตลืของตัวเอง ดูในเว๊ปแล้วมันงง ๆ พอมีที่อธิบายแบบละเอียดเลยมั้ยครับ ช่วยแนะนำด้วยคับ ^^
  • พี่ซัน คุณอาทและสมาชิก พิทบูล อุบลฯ ทุกๆท่านอยากให้มาเที่ยวโคราชครับผม อยากให้มาร่วมสนุกกันครับผม
  • สายที่ผมถักผมมั่วเอาน่ะคับเอาแค่ใช้งานได้
    ถ้าสนใจแวะมาคุยกันได้คับมั่วไม่ยาก
    คุณก็ทำได้
  • ผมก็มั่ว ๆ เอานี้ละคับ แต่ไม่เคยมั่วได้สักที 555 พันไปพันมา หาที่ลงไม่ได้ 555
  • ..คุณต่อเอารูปตัวเล็กลงหน่อยเร็วมีลูกสาวคนใหม่มาแนะนำหน่อย
  • สวัสดีตอนเช้าพิทบูลอุบลทุกท่าน
    คุณเอ็กซ์ผมไปแน่ๆคับ
    เฮียซันคับถักๆไว้เยอะมาฝากน้องหน่อยเด้อซักอัน
    พี่ยุอัพรูปลูกสาวมาชมหน่อย
  • ขอขอบคุณเฮียสอง พี่เห พี่แอ๊ด
    ที่แวะมาเยี้ยมหลานนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    294476_237034039675419_100001064741820_754248_6021060_n.jpg 82K
  • ฝนตกแบบนี้ นอนสบายยยยย

image
    ไฟล์แนบ
    6729.jpg 29K
  • หวัดดีอ๊าตร์ซีดดดดดดดดดดด...หลานตัวน้อย ๆ ปั้นให้หล่อ ๆ นะ...เอาให้หล่อกว่าพ่อเลย

หวัดดีครับพี่เห....หายยยยยยยยยยยไปนานเลยนะพี่

หวัดดีครับเฮียสอง....หายไปจากหน้าจอไปเลยนะครับ....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • คุณอาทหลานกำลังแดงๆน่าเกลียดเลย :-D
  • ไม่ได้เข้ามานานวิ่งลอกงานหลายที่ครับ บอร์ดอุบลคึกคักมากเลยครับไหลเร็วมาก บอกตรงๆอ่านไม่ทันเลย เลยขออนุญาตอ่านข้ามๆครับ ชอบรูปน้องยศมากเข้าใจโพสต์หมาดูตลกน่ารักดีครับ บอร์ดอุบลจัดประกวดภาพถ่ายสุนัขเลยครับจะได้มีสีสัน ...... สุดยอดครับ
  • วัดดีครับ โทษที่ช่วงนี้ไม่ คอยว่างเลย มารายงานตัวครับ ขอคุณพี่เห อำนาจด้วยที่สละเวลามาเยี่ยม หลานตัวเล็กถึงบ้านเลยครับ
  • เฮียสอง 23 ตุลาคม ถ้าสะดวกขอเรียนเชิญครับผม :-D
  • ผมขอ รายละเอียด งานที่ 23 ตุลาคม ด้วยครับ ขอคุณครับ
  • มีดังนี้ครับเฮียสอง

งานวันที่ 23 ตุลาคม 2554 ชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ เวลาโดยคร่าวๆ ตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป

กิจกรรมภายในงานจะมีการเล่นสนุกสนาน กิจกรรมพื้นบ้าน เช่น ปิดตาตีหม้อ ชักเย่อ เหยียบลูกโปร่ง

งานนี้เน้นสนุกสนานครับผม แล้วก็จะมีการประกวดสุนัขแบบป๊อปปูล่า เอาคะแนนโหวตของคนที่ไปร่วมงานตัดสิน

พอตกเย็นๆเราก็จะมานั่งกินนั่งคุยกันครับผม ท่านที่มาร่วมงานจากต่างจังหวัดทางเราจัดสถานที่พักรับรองไว้ต้อน

รับครับผม ไม่อยากให้เดินทางกลับเลยเดี๋ยวจะเหนื่อยครับผม

• image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

ภาพบรรยากาศรอบๆงานครับผม ณ เขื่อนลำพระเพลิง

ไฟล์แนบ
    226643.jpg 269K
    226644.jpg 272K
    226645.jpg 279K
    226646.jpg 278K
    226647.jpg 277K
    226648.jpg 219K
    226649.jpg 282K
    226650.jpg 260K
    226651.jpg 272K
    226652.jpg 285K
    226653.jpg 231K
  • ขอบคุณครับกับ ข้อมูลครับ
  • ครับเฮียสอง อยากให้มาสนุกด้วยกันครับผม :-D
  • -เฮียสอง นู๋ไปด้วยโคราช :-D
    _น้องอาท เดี๋ยวจัดให้คะ เลี้ยงลูกให้อ้วนๆเหมือนฮอตเด้ออยากขย้ำ
  • ดีคับอาร์ท เฮียสอง หายไปนานนะท่าน
    อาร์ทชอบสั้นหรือยาวต้องบอกพี่แล้วว่างๆจะนั่งมั่วให้อิอิ >:D<<br />ท่านประธานอำนาจยังหล่อเหมือนเดิมนะคับ วันก่อนไปอำนาจสนามแฉะหน่อยแต่ก็พอแก้ขัดได้
    xงานโคราชขอพี่2ที่เด้อจะเอาพ่อพันธุ์ตัวใหม่ไปอวด :013:
  • ครับคุณ kunnuzapiw มาร่วมสนุกด้วยกันครับ

ครับพี่ซันยินดีมากๆเลยครับพี่ อยากให้ทางชมรม พิทบูล อุบลฯ มาร่วมสนุกกันครับ

• เพื่อนๆอุบลเราใครว่างเรียนเชิญร่วมงานที่โคราชด้วยนะครับ ถ้าไปกันหลายคนอาจช่วยค่าน้ำมันให้บางส่วนครับ
  • ลุยๆๆๆๆๆๆ ไปไหนไปกัน...... :)>- :)>-
  • สวัสดีครับ อากาศน่านอนมากเลยคับ 555 เงียบเหงา ๆimage
    ไฟล์แนบ
    180820112074เสือ.jpg 183K
  • คุณอาทสงสัยนอนพักผ่อน
  • อาท เมื่อคืนหนักไป วันนี้ยังไม่ตื่นเลย
  • อ้อ ตั้งวงนี่เอง 55+
  • ตั้งวง 3 ชายหล่อ ครับ อาท ต้น โจ เมาหาทางกลับไม่ได้ จน แจ้ง 191 ตามหาเลยครับ 55555
  • ขอคุณมากครับ ท่าน Kriangsak ที่มาเยี่ยมพิทบูลครับ
  • ครับเฮียสอง ปกติออนเฟสตอนเช้าๆจะเจออาททุกวัน วันนี้ไม่เจอเลยสงสัย 55+
  • เฮียสอง ถ้าสะดวกเรียนเชิญมาสนุกที่โคราชครับผม :-D
  • สวัสดีคับพี่ๆพิทบูลอุบลทุกท่าน
    มารายงานตัวแล้วคับ
    พึ่งตื่นคับคับ
  • เรื่องงานโคราช ต้องใกล้จะถึง จึงจะรู้ได้ไปหรือเปล่า แต่จะต้องไปให้ได้ครับผม
  • โห เฮียสองได้ยินแบบนี้ชื่นใจเลยครับ :-D
  • เฮียสองกับพี่น้องชาวอุบลสำบายดีบ้อคร๊าบ...
  • สบายดีกันทุกคนครับพี่โตว่าแต่ทางร้อยเอ็ดเป็นไงบ้างสบายดีบ่อครับ
  • บักอ๊าททําเอางานเข้า กับบ้านรึยังถ้ายังรีบกลับซะไอ้น้องรับ เสด็จพี่ทุกเป็นห่วง

• image

image

image

พิทบูล อุบลฯ ทุกท่านๆเรียนเชิญครับผม :-D

ไฟล์แนบ
    IMG_1069.JPG 259K
    sdc192123.jpg 54K
    sdc191931.jpg 88K
  • แบบนี้ต้องเจอกันที่ โคราชแน่ๆๆๆๆๆ เลย จะได้ยกนิ้วอีกครั้ง
  • เมื่อวานไปร้านต้นกันเหรอ ไม่โทรเรียกเลย แฮ่ๆ
    เปรี้ยวปาก
  • ครับเฮียสอง ถ้าเฮียสองสะดวกยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับ :-D
  • หวัดดี สมาชิกอุบลทุกๆคน และเพื่อนๆที่มาเล่นบ้านอุบลทุกคน คิดฮอดเด้อ ช่วงนี้งานวุ่นวายนิดหน่อย บอร์ดคึกคักดีมากเลย ตกลงงานมิตติ้งตามเดิมนะครับ วันที่ 27 สค 54 เวลา 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ข้างศาลเจ้าพ่อหลักเมืองที่เดิม ส่วนสมาชิกทางอำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด นัดประชุม กันเวลา บ่ายสองโมง ร้านกาแฟริมมูล (โทรแจ้งอีกที) หลังจากนั้นจึงมาแจมที่งานมิตติ้งต่อที่ทุ่งศรีเมือง กรุณาบอกต่อสมาชิกที่ไม่ได้เข้าบอร์ดด้วย
    มาโฮมกันหลายๆเด้อพี่น้องเรา อย่าลืมพาลูกๆของพวกเรามาเยอะๆนะ จะได้ดูพัฒนาการกันด้วยนะคร้าบบบ ช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด มีอะไรติดต่อทางมือถือได้ 086-8655565
  • งานมิตติ้งคราวที่แล้ว ลังไอศครีมอยู่ที่ใครครับ
    ช่วยเอามาคืนที เดี๋ยวจะได้ไปเอาใหม่ิีอีกรอบ สำหรับงานวันที่27ครับ
    โทรมาก็ได้เดี๋ยวไปเอาเอง 081-6710067
  • อยู่กับไอ้โอ๊ต
  • @ Open บ้านอยู่แถวไหนครับ จะได้เอาไปคืน
  • เอาไปคืนร้านแมวเลยก็ได้ครับ พี่เขารออยู่
    หรือว่าเอามาที่ผมก็ได้ ใกล้ๆร้านแมวครับ ตรงkแมนชั่น ตรงข้ามชลประทาน
    โทรมาก่อนก็ได้ครับ
  • รับทราบครับเฮียซ้าย ว่าจะรบกวนเฮียสักหน่อย ตำแหน่งประธาน18+ยังว่างครับ ว่าจะให้เฮียรับอีกตำแหน่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    e00f03ebdc469593db221fa2d6c7f522_size4-450x601.jpg 134K
  • เฮียเชี้ยงครับสาวน้อยอวบอั๋นคนนี้ผมจองๆๆๆๆๆๆๆๆ จะบอกแม่ไปขอนะครับ คิดถึงพี่ๆชาวพิทศรีสะเกษทุกคนครับ