ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณBent หมาแดงคับ
  • รบกวนคุณ BENT ช่วย สอนวิธียอ่ขนาดรูปให้เหลือ 125kb หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ สุดหล่อ7.jpg 30K
  • ชีโร่ หมาแดงสูงๆ ถูกใจผม มากคับ
    ไฟล์แนบ
    chilo29.jpg 34K
  • สโตนโคลตอนนี้ยังมีชีวิตอยู่มั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    1 STONE3.jpg 65K
  • momo 56 นาทีก่อน

หรือง่ายๆเข้าไปที่paintค่ะแล้วimage>>>ปรับค่า stretch อย่างเดียวนะค่ะ 2ช่องบน ให้เป็นซัก60-60 2ช่องต้องเท่ากันค่ะ แล้วsave รูปซัก70kb กะลังดีค่ะ

ประกาศทีละหลายกระทู้แล้วไปอ่านบ้างหรือยังครับ ว่าเค้าตอบให้แล้ว บางทีต้องรอคนมาตอบหน่อยนะครับ
  • ไม่ใช่อย่างโน้นอย่างนี้นะครับ ผมยังให้เขาลงให้เลยครับ ** ใครก็ได้นะครับช่อยบอกวิธีหน่อยครับ ขอบพระคุนครับ **
    ไฟล์แนบ
    SuperTank.jpg 60K
    12322.jpg 10K
  • :033: ส่วนหนึ่งของชวิต:033: ขออุทิศให้หมาแดง :033: :033:สี่ห้องของหัวใจ มอบให้เธอเพียงผู้เดียว==>>>(หมาแดง):033:
  • เข้าที่ ACD see Photo แล้วเลือกรูปที่ต้องการจะย่อครับ
    แล้วเข้าที่ modify
    หาคำว่า resize ครับ
    แล้วย่อรูปให้ไม่เกิน 125 kb ครับ
    เอา widht สัก450 และ height 338 ก็ได้แล้วครับ
    :065::065::065:
  • :030:ขอบคุงมากๆครับ ๆทุกคนกว่าผมจะทำได้