ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกฮีโร่ X หมูตุ๋น โชว์ตัวกันหน่อย
  • ว่างๆๆแวะไปบ้านพี่วีเลยถ่ายมาลงเล่นๆครับ สร้างสีสันหมาแดงหน่อย
    ตัวนี้ อังเปา 11เดือนล่ะครับimageimageimage

ไฟล์แนบ
    R-pao1.jpg 115K
    R-pao2.jpg 85K
    R-pao3.jpg 84K
  • ตัวเมีย นุ่มนิ่มครับ พี่น้องอังเปา imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    numnim1.jpg 113K
    numnim2.jpg 106K
    numnim3.jpg 81K
  • โหโหดมากมายทั้ง2ตัวเลยอะ
  • ชุดใหม่ล่าสุด ฮีโร่xฮิปโป โดนแบ่งเอาไปเลี้ยงตั้งแต่อยู่ในท้อง ออกมาน้อยไปนิด
    ตัวเมีย 4 ตัว imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 62K
    1.1.jpg 65K
    2.jpg 59K
    2.2.jpg 68K
    3.jpg 60K
    3.3.jpg 68K
    4.jpg 74K
    4.4.jpg 65K
  • ตัวผู้ imageimage
    ไฟล์แนบ
    m1.1.jpg 60K
    m1.jpg 61K
  • thong29 มีอีกปะครับ
  • image มาแล้วผลงานลูกสาว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0539_resize2.JPG 62K
  • ตาโต้งแบบนี้ของผมอยู่ไหนครับ ๕๕ เดียวต้องจัดชุด รปภ.ไปรับ เดียวโดนยึดระหว่างทางimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3893.jpg 38K
    IMG_9236.jpg 75K
  • ตกลงผมเอาโซลิด(ตัวที่1)มาเลี้ยงนะหมี โอเคป่ะ555
    ใครมีหมาแดงมาลงโชว์กันนะครับ
  • คุณ MEE_RBK นี่ใช่คุณหมีที่อยู่บ้านสิงห์ป่าวคับ
  • ได้หน้าตาพ่อมันมาเลยไอ้โร่นี่มันเด็ดจริงๆ
  • ผมก็พิ่งไปเอาm2ลูกจ็อกกี้๋่่่๋่่๋+เเซมมี่มาพี่เค้านิสัยดีด้วย
    หมาเเดงบ้านพี่เค้าสวยครับ
  • สวัสดีครับ คุณ sabay ผมอยู่บ้านสิงห์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3961.JPG 55K
  • ถ่ายรูปเสร็จจะเอาเจ้าย่นมาให้ดู
  • image
    ไฟล์แนบ
    ประกวดเจ้าย่น (1).jpg 102K
  • พี่โต้งเอามาลงยั่วทำไมเนี่ย รอให้พี่โต้งเอาเจ้าซันนี่มาใส่อยู่นะ
    พี่วีผมเอาตัวเมียตัวที่สามในรูปนะ ถือว่าน้องขอละกันครับ วันนี้ว่าจะเข้าไปแล้วติดธุระด่วนครับ อดเห็นเลยไว้ผมเข้าไปหาพร้อมอุ้มกลับเลยครับ555 นุ่มนิ่มกับเจ้าเปาก็ดีวันดีคืน
    พี่ตั้วผมโทรหาพี่ตอนงานพัทยาโทรหาพี่ไม่ติด สบายดีนะพี่ ยังไงว่างๆโทรมาทักทายกันบ้างครับ
    ถูกใจมั้ยหมี555:-D :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    sunnyy.jpg 94K
  • คุน MEE_RBK ผมก้ออยู่บ้านสิงห์เหมือนกัน อยากจะขอเบอร์ติดต่อหน่อยคับ อันนี้เบอร์ผมคับ 0818182317
  • โห หน้าตาแจ่มๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ ไหม่สมคำล้ำลือจริงๆ
  • ครับพี่ใหม่ชุดนี้ชอบทุกตัว ไปวันแรกเลือกไม่ถูกเลย พวกมาช่วยเลือกกันเต็มเลย ๕๕๕ คุงโต้งผมขอคิดก่อนนะ ใช้หมองนั่งมาธิ อิอิ
    สวัสดีครับ sabay อยู่แถวไหนของบ้านสิงห์ครับ เราเคยเจอกานหรือยังครับ พอดีตอนนี้ผมอยู่ปัตตานีครับ นี่เบอร์ผมครับ 084-3256528 เมล์ก็"ด้นะครับ Me_gun2010@hotmail.com ยินดีที่ได้รู้จักครับ image
    ไฟล์แนบ
    File0012_resize2.JPG 62K
  • สุนัขชุดนี้ขายไหมค๊ะ
  • สวยทั้งคู่ครับ เป็นหมาแดงที่สวยจริง ๆ
    ยังไงพานังนุ่มนิ่ม ไปผ่าเชอรี่อายหน่อยนะครับ เจ็บทีเดียว แต่หายยาวววว
  • เสี่ยโต้งมีหลานนางตุ๋น+สายสโตนหลุดมา ยาว ใหญ่+แหลม ด้วยโดนครับ55
  • คอหมาแดงไม่น่าพลาดครับ สำหรับแนวกิจกรรมไม่ผิดหวังครับ
  • หอมแดงครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    หอมแดง จะ9เดือน.JPG 75K
  • สมิท ที่โคราชแต่โหลดรูปไม่เป็นอะ
  • คู่นี้พอได้ไม ๕๕๕๕image
    ไฟล์แนบ
    พี่ซันนี่vsน้องโซนี่.jpg 80K
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นด้วยครับ เนตที่บ้านเสียเลยใม่ได้เข้ามาตอบ ลูกหมาชุดนี้พี่วีไม่ได้ขาย ใหม่กับหมีแบ่งไปเลี้ยงครับ พี่วีฝากขอบคุณพี่ๆที่ซื้อลูกหมาไปด้วยครับ โตแล้วเอามาอัพให้ดูกันด้วยนะครับ
  • ชอบซันนี่ ครับโต้ง เป็นตัวเมียที่สวยจริงๆ :063: