ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่โจ้ กลับถึงบ้านแล้วบอกด้วยเด้อพี่ :-D
  • image
    เสื่อไซด์ xl มีมั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0079.JPG 96K
  • มีครับเฮียตี๋ เอาเด็ดๆที่บ้านมาให้ชมอีกแล้ว :-D
  • อะไรกันครับเฮียตี๋ ผมก็แค่ L เอง เฮียเอา XL เลยนะครับบบบบบ :-D
  • เฮียตี๋อ้วนขึ้นพี่ชาญ :o003:
  • ไม่ได้อ้วบขื้นแต่ชอบไซด์ใหย่ๆ

• image

55+ ผมก็ชอบครับเฮียตี๋ ใส่สบายดี

ไฟล์แนบ
    224991.jpg 288K
  • ผมชอบฟิสๆ อะ เฮียตี๋งานโคราชจัดชุดใหญ่ มาเลยนะครับ จะได้เยอะๆ อีสานเราสู้ๆ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ B-)
  • ผมชอบฟิตๆเหมือนกันพี่ชาญ แต่ใส่แล้วพุงมันปลิ้น :o003:
  • :p ถึงกับปริ้นเลยนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ ไม่เบา :-)) :-)) :-)) :019:
  • โห มากันทีเป็นชุดเลย ครึกครื้นกันใหญ่เลย
  • เอากรงท่านเอ็กมาโชว์ครับ ท่านเอ็กว่ามาจะให้ชมหรือด่าดีimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0875.JPG 38K
    IMG_0876.JPG 39K
  • ที่แน่ๆ โคตรหนักเลยครับ สินค้าเกินราคา
  • ใช่ครับเฮียตี๋ ดูจากภาพเฮียไม่ได้อ้วนครับ .....แผลบ แผลบ :o008:
    แค่เสื้อมันตัวเล็กกกกกไปหน่อย โทษช่างตัดเลยครับ
  • สวัสดีคับพี่ๆพิทบูลโคราช
    แวะมาอัพๆให้คับผม
    ฝนตกบ่อยดูแลสุขภาพด้วยนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    erhrtkyuluio;p[.JPG 84K
  • ครับคุณอาท นั่นหมาหรือหมูครับ ใหญ่ดีจริงๆ
  • ชมครับพี่โจ้ชม กรงผมแน่นหนา :o003:
  • พี่โจ้ แดงๆ 2 ตัวในกรงราคาเกือบแสน ถ้าตังค์เหลือก็มาแบ่งน้องใช้บ้างนะพี่ :o003:
  • สถานที่แจ่ม...มากครับ 101นับวันรอแล้วเด้อ555
  • ขอบคุณพี่โตและพิทบูล 101 มากๆครับผม :-D

• เอาแจ่มๆไปชมกันครับพี่น้อง

• เฮียตี๋ยังใส่ได้อยู่นะครับ ตัวผมก็คงต้องลดเหมือนกัน เพราะเสื้อ pitbull korat ตอนนี้ใส่ไม่ได้สักตัว ฮือ ๆๆๆๆ
    เอ็ก เสาร์ - อาทิตย์นี้เป็นพี่ว่างทั้งวัน ครับ ไม่ได้ออกต่างจังหวัดแล้ว เดี๋ยวนัดกันอีกที
  • ครับพี่ไก่ :-D
  • โห! เอ็กเล่นงานเข้าแต่เช้าเลย บอกเมียตัวละแปดพันห้า :002:
  • หวัดดีครับน้องไก่ น้องเอ็กซ์ น้องชาญ งานโคราชสถานที่สวยงามมาก เดี๋ยวเสาร์หน้า(๒๗ส.ค.)จะมีประชุมกลุ่มที่อุบล มีจังหวัดอุบล อำนาจ ยโสธร ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด ร่วมประชุมกันเพื่อจัดตั้งกลุ่มใหญ่ ยังไงพี่จะช่วยประชาสัมพันธ์และช่วยเชิญชวนเพื่อนๆให้มาร่วมงานให้มางานมีตติ้งโคราชให้นะครับ ส่วนงานมีตติ้งกลุ่มใหญ่ของพี่แต่เดิมจะจัดเดือนตุลาเหมือนกัน แต่พี่จะเลื่อนออกไปให้(ต้องหารือสมาชิกในวันที่ ๒๗ ส.ค.อีกทีคาดว่าประมาณเดือน พ.ย.)เพื่อไม่ให้ใกล้วันของโคราช เพื่อนๆจะได้มีแรงมีตังค์กันไปช่วยนะครับ ไงก็ค่อยเจอกันนะครับ
  • ขอบคูณมากๆ เลยนะครับพี่เห ยังไงลบกวนด้วยนะครับผม หลังจากที่ตามจิ๊ก เอ้ยโทรตามลายชื่อน้องๆ ในกลุ่มโคราชมา หลายๆ คนตอบตกลงมางานนี้กันเพรียบ ไว้เจอกันนะครับน้องเอ็ก พี่ๆ ทุกท่านด้วยนะครับ มีอะไรมาไหม่ๆ แน่นอนงานนี้เปิดตัวแกละกล่องเลยครับบบบบบบบบ อิอิอิอิอิ ขออุบไว้ก่อนนะ =D> :-D
  • พี่ชาญรบกวนประสานพี่ๆน้องๆในกลุ่มพิทบูล โคราชที่พี่มีเบอร์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :-D
  • กรงหมาดี มีคุณภาพ ต้องเอ็กซ์โคราช ครับพี่ น้องงงงงงงงงงง :m80:
  • น้ำใจดี จิตใจดี ไปหาแล้วมีของแจก ต้องพี่หล้า พิดโลก ครับพี่น้องงงงงงงงงงง
  • 5555555 เอากันไปทั้ง 2 คนนั้นแหละ 5555555555 ได้ๆๆๆ เดียวพี่จะติดต่อนะครับน้องเอ็ก :-D :-D
  • 23 ไม่มีอะไรติดขัดจะพาครอบครัวไปแอ่วเน้อเจ้าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03351.jpg 125K
  • วันนี้เลิกงานก่อน มีธุระ เด๋ววันจันทร์ว่ากันใหม่เด้ออออออออออ..........
  • 23 ตุลาคม 2554 ท่านที่แจ้งเข้าร่วมงาน กิจกรรม Pitbull ที่โคราช รบกวน แจ้ง ความจำนง และลงชื่อและจำนวนที่ X ด้วยนะครับ เพราะหากจำนวนคนเกินที่พัก ก็ต้องเป็นเต็นล่ะครับพี่น้อง ไม่งั้น จะได้หารีสอร์ท หรือ ที่พักใกล้เคียงให้ ครับ
    งานนี้หมาเตรียมพร้อมยังไม่พอ ฟิตคนมาด้วยนะครับ มันส์ ครับ
    แล้วผมจะหาที่ตกปลารอ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์ มาร่วมสนุกด้วยกันครับพี่ โคราชยินดีต้อนรับครับผม :-D
  • งานโคราช คิดไปคิดมา น่ามันๆๆๆๆๆๆๆ ต้องไปลุยให้ได้image
  • อ้าว!...มีที่ตกปลาด้วย555ขอหนีไปก่อน1วันครับ
  • ครับเฮียสอง ฟิตคนไว้รอมันๆครับ

ครับพี่โต มีที่ตกปลาด้วยถ้าสะดวกมาก่อน 1 วัน ดีเลยครับพี่ :-D
  • สวัสดีครับชาวพิทบูลโคราช
    ผมแชมป์อยู่บุรีรัมย์ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ
    image
    ตัวนี้เอามาจาก เฮียตี๋ ปัจจุบันน่าจะ 2 ปีแล้ว เด๋วมาอัพเดทให้ดูครับ :D
    ไฟล์แนบ
    DSCF3393.jpg 52K
  • ครับคุณแชมป์ บุรีรัมย์กับโคราชพี่น้องกันครับมีอะไรมาคุยมาสนุกที่ห้องนี้ได้เลยครับ :-D
  • image
    ภาพนี้ ถ่ายเมื่อต้นปี หูก็ไม่ได้ตัด แต่หูมันตั้งแบบนี้ก็เท่ห์ไปอีกแบบ :D
    ไฟล์แนบ
    Hero2.JPG 34K
  • สวัสดีคับ พี่ๆ ทุกท่าน
    งานโคราชผมจอง1ที่นะคับ พี่ๆ
    พี่เอ็กซ์ผมเอา Block's ใหม่ล่าสุกมาให้ชมคับ
    ดูแบบ 1080p Hd นะคับ สุดๆๆ

• เจอเพื่อนพิทบุรีรัมย์อีกคนแล้ว ยินดีที่รู้จักครับ ผมโจ้ครับอยู่ลำปลายมาสimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0891.JPG 40K
  • ครับคุณแชมป์ หมาเอามาจากเฮียตี๋คอนเฟริม์คุณภาพเลยครับ เด็ดๆทั้งนั้น

มันส์ดีคุณอาท

แหมๆ พี่โจ้ภาพนี้เท่ห์มาเลยนะ :o003:

• ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณโจ้ คุณเอ๊กซ์
    การันตีครับคุณภาพและความเป็นกันเองของเฮียตี๋ :D

• image

ไฟล์แนบ
    IMG_9164.JPG 115K
  • เมื่อซักครู่ พี่บิ๊กบังโทรมาคอนเฟริม์ว่าพี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW มาครบทีมครับผม

ขอบคุณครับสำหรับพี่ๆกลุ่ม BB ที่เสียสละเวลามาร่วมงานโคราชในวันที่ 23 ตุลาคม 2554

ขอบคุณครับ

• พี่Xผมไปด้วยคน
  • ด้วยคนครับเอ็กซ์+เมียผมด้วย โอกาส 99:1 ครับท่าน แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่เดือนหน้า คอนเฟิร์ม นะครับ :-D