ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คครับ ช่วยตอบที่ครับ
  • พอดีว่าผมอยากสอบถามว่าหมาผมอายุ 1 ขวบแล้วจะยังตัดหูได้มั้ยครับ
    อีกเรื่อง คือว่าหมาผมทางพ่อมีปู่กับย่า แต่ทางแม่ไม่มีตากับยาย ถ้าอย่างงี้ผมจะทำใบเพ็ดได้ป่าวครับ
    รบกวนพี่มารืคหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ :">
  • เจ็บครับ1ขวบ
  • ตัดได้ครับ ถ้าเหี้ยมเกรียมพอ หึหึ :-D
  • *ตัดได้ครับ แต่แผลจะหายยากต้องดูแลเป็นอย่างดี เพราะหมาจะเกาเป็น ต้องใส่จานดาวเทียม
    และราคาที่ตัดจะแพงตามน้ำหนักตัว ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับจะช่วยแนะนำ (ถ้ารู้จัก)
    ของผมตัดตอน 1 ปีครึ่ง หายยากครับมากครับ ตัดที่ชลบุรีครับ
    *ส่วนเรื่องใบเพ็ดก็ทำได้ครับแต่พอออกมาแล้วสายจะไม่ค่อยเต็มถ้าไม่มีตากับยายก็จะเขียนว่า
    No Record หรือไม่ก็ติดต่อกับทางสมาคมดูได้นะครับ
    (ช่วยตอบแทนพี่มาร์ค ตอนนี้แกอาจไม่ว่างตอบ)
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/12391/หมอหนุ่ย-วัดไผ่ตัน-คุยกับสมาชิก/p1
    น้าผีตอบให้เกือบหมดแล้วครับ ที่เหลือข้องใจอะไร คุยกับหมอเองเลยครับ ถ้าไม่ทันใจไม่งั้นก็โทรไปคุยเองเลยครับ ^^
  • โห 1 ขวบ