ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาทายกันครับ ว่ากี่ตัวดี M/F เท่าไร!!!
  • @ Prawit ถ้าพี่ไม่ทำวันนั้น ผมก็ไม่มีวันนี้ ขอบคุณครับ อิอิ
  • 9 ตัว ผู้7 เมีย2
  • คุณเปรี้ยวตรงกับผมอีกแล้ว ผู้ 3 เมีย 4 ได้แบ่งคนละครึ่ง 5555
  • 6ตัว ตัวผู้4 ตัวเมีย2
  • มีลุ้นคุณเอก เด๋วเรามาแบ่งกัน555
  • @Tony_Munta : "@ Prawit ถ้าพี่ไม่ทำวันนั้น ผมก็ไม่มีวันนี้ ขอบคุณครับ อิอิ"

พี่ทำไรกันอะ !!!!!
  • 10ตัวครับ ผู้5เมีย5
  • @ Catpit ... ยู้ ยู้ หลู่ !!!!! :">
  • 5 ตัว ผู้ 3 เมีย 2
  • 4 ตัว ผู้ 3 เมีย 1
  • ผู้3เมีย6
  • >>> เมีย 2... ผู้ 1... จ๊ะ.... :o046:
  • ตัวผู้4ตัวเมีย2
  • 4พอคลับ ผู้1เมีย3
    ตอบถูกได้1ตัวปะคัฟ :015:
  • แม่หมาเคยให้ลูกมาแล้ว ลำตัวยาว นมตั้งเต้า4เต้า ถ้านับแต่หัวนมก็8หัว เอางี้ครับพี่ต้นครับ
    ซื้อบน+ล่างอย่างละ2ใบครับ555(ล้อเลงคร๊าบ) 4ตัวครับผู้1เมีย3 ซ้ำอะเปล่าครับ อยู่ร้อยเอ็ดก็ส่งนะครับพี่ต้น
    ส่งฟรีด้วยนะครับ F1เค้าส่งฟรีถึงบ้าน แบบทันใจอีกต่างหากครับ555
  • กดEnterไม่ทันกร๊ากๆๆๆๆๆสมน้ำน่าตัวเอง ลีลานักตูเฮ้ย...
  • 7ตัว ผู้7ตัวครบ
  • ยังไงผมรอรับรางวัลอยู่น่ะคร๊าบบบบบบบบบบ 55++55
  • ป๋ามาตอบซ้ำกับผมทำไมผมไม่แบ่งรางวัลให้น่ะป๋า อิอิอิอิ
  • อ้าวขนาดท้ายแบบกะให้ผิดยังมีซ้ำอีกหรือ งั้นเอาใหม่ ทายว่าไรดีว่า จะทายว่ายกครอกก็กัวโดนด่า ฮ่าๆๆๆ
  • น่าจะอีก 2 วัน ก็จะทราบแล้วคร๊าบ...

เดี๋ยวผมจะประกาศชื่อผู้ได้รับรางวัลอีกครั้งหลังจากทราบผลนะครับ

กติกาเพิ่มเติมคือ การตัดสินให้รางวัล เป็นสิทธิของผม เพียงผู้เดียว ห้ามเถียงเด้อ แล้วจะอธิบายว่าให้ใครเพราะอะไรอีกที...
  • คร๊าบบบบบบบบ เสร็จผม
  • เลขที่ออก ได้แก่ 5 ตัว ผู้ 3 เมีย 2 ครับเจ้านาย...

และผู้โชคดี ที่ทายถูกเป็นคนแรก คือ คุณ kengzone สิงหาคม 17 Permalink
    5 ตัว ผู้ 3 เมีย 2

จะให้ผมส่งของไปให้ที่ไหน แจ้งมา หลังไมค์ ได้เลยคร๊าบบบบบบบบบบบ
  • ไม่มีรางวัลใกล้เคียงเหรอครับ ผมทาย5ตัว ผู้2 เมีย3

5555 :013:

ยินดีกับผู้ตอบถูกด้วยนะครับ
  • พี่อ้น เอาไว้เล่น ครอกหน้าต่อ ดีมะ ?

เดี๋ยวจะตั้ง รางวัลใกล้เคียงด้วย อิอิ
  • ทายคับ 8 ตัวคับ ผู้ ๕ เมีย ๓ คับ
    :066:
  • @ noice88 ท่านพี่ เค้าเฉลย กันไปแว้ว.....