ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมเห็น ผลเสีย มากกว่าข้อดี...
  • ฮ่าๆๆ ปรับตัวได้เร็ว แต่ทนให้ได้นานๆนะ ฮา............
  • ผมล่ะ สงสัย ในความทนทายาท ของพี่มากๆ ฮ่าๆๆๆ

ต้อง ลอกเลียนแบบ ซะ แร้วส์ !!!!!
  • อยู่ไปนานๆเดี๋ยวก็ "มันส์"
    ไปเองแหละครับพี่ต้น อิอิอิ
    บอร์ดนี้ภูมิคุ้มกันต้องสูงนิสสสสสสนึงครับ
    เพราะมันฮาร์ดคอร์55555
  • เกรียนตัวจริงประจำบอร์ด มาแว้ว...
  • ไอ้ขี้โอ่ มาอีกตัวล่ะครบรส 55
  • เเล้วผีที่คอยมาด่าคนที่ทำดีละจัดอยู่ในกลุ่มไหนดี ไม่ว่าเขาจะทำอะไร ตั้งกระทู้อะไรก็ตามไปด่าเขา ทุกกระทู้ที่เขาเปิด
  • ผีดีด่าคนเหี้ย ผีเหี้ยด่าคนดี
    ถ้าเจอคนมีทั้งดี ทั้งเหี้ย
    ก็เจอทั้ง ผีเหี้ย ผีดี..
  • ถ้าใครมีผีแฟนคลับ ก็ดูคล้าย กลากเกลื้อนเรื้อนกวาง
    ไม่ใหญ่หลวงอะไร แต่สร้างความ เรื้อน สกปรก ซ๊กม๊ก อับอาย รำคาญ เป็นที่น่ารังเกียจสำหรับคนที่เห็น
    โดยรู้ตัวบ้าง ไม่รู้ตัวบ้าง บางคนเห็น บางคนไม่เห็น
    เจอขึ้นที่ใด ต้องรีบลงยา
  • ผมสังเกตหลายครั้ง

สำหรับ หน้ากระทู้ทั่วไป .. วัดกันที่ความชอบส่วนบุคคล
    กระทู้ที่แสดงความคิดเห็น มีดีบ้าง ไม่ดีบ้าง กวนบ้าง ไร้สาระบ้าง..
    ซึ่งก็สะท้อนความเป็นจริงในสังคมเรา..
    ก็ขึ้นอยู่กับผู้ที่เข้ามาเล่นบอร์ดนี้ จะมองมุมไหนก็การแสดงความคิดเห็น..
    บางกระทู้บางคนอาจว่าดี แต่อาจไร้สาระในความคิดของอีกคน
    ก็อยู่ที่วิจารณญาณ ว่า .. คนชอบแบบไหนมากกว่ากัน ..

สำหรับในหน้าของบอร์ดซื้อขาย ผีจะเข้ามาแนะนำหลายๆที่เป็นประโยชน์มาก
    หมาดี หมาสวย หมาไม่ดี หมาไม่สวย ประวัติ รูป อายุ ราคา
    ผีส่วนมาก ถามจนเจ้าของกระทู้ มึนไปก็มี ทำให้คนที่คิดจะซื้อได้ดูว่า
    คนที่ลงโพสต์ขายหมา มีความจริงใจในการขายสุนัขให้กับคนที่จะซื้อหรือเปล่า?
    เพราะส่วนใหญ่ คนที่เข้ามา log on เพื่อขายหมาอย่างเดียว ก็เยอะมาก
    ถ้าไม่มีผี ก็ยากที่จะมีคนตรวจสอบว่า ดีหรือไม่ อะไร อย่างไร
    ซึ่งถ้าคนโดยทั่วไปที่เข้าบอร์ดประจำ
    จะไม่กล้าที่จะแสดงความคิดเห็นแบบนั้นแน่นอน... แบบนี้ผีได้คะแนนเต็ม..100

• อยากรู้จัง ว่าพวกคุณกลัวอะไรกับผี เคยได้ยินภาษิตนี้มั้ยครับ,,คนดี ผีคุ้มกะลาหัว,,, หุหุ
  • ต่ออีกประโยคนึง พวกเหี้ยๆ ผีตามหลอกหลอน 555+
  • ถ้า อ้างอิง จากข้างบน ก็แปลว่า คนบอร์ดนี้ เหี้ย ทุกคน งั้นซิ !??!??!?!?

เพราะ มีผี ตามหลอกตามหลอนทุกคน !!!!!

ถาม ง่ายๆ มีใครไม่เคยโดน ??? งานงอก แล้วไม๊ล่ะ !!!!!
    :-)) :-)) :-))
  • จ๊ากกกกก ตูโดนผีสอยตลอด :022:
  • ผมไม่ได้ว่าพี่มาร์ค น๊าาา

แค่ตีความ ตามน้าผีว่า !!!!!
  • มองโลกในแง่ดีเข้าไว้พี่น้อง น้าผีเขาอาจจะหมายถึงคนที่ทำไม่ดี
    ส่วนคนดีๆแล้วโดนผีด่า ไม่เกี่ยว ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่มาร์ค ไม่เกี่ยว คร๊าบบบบบบ

ฟันธง !!! :-D
  • ก็ผีด่าคนดี ก็ผีเหี้ยไง กลอนผีเค้ามี..
  • ชอบอีต้นหว่ะ แตะนิดปรี๊ดแตก555+
  • ใจเย็นๆไว้ ไอีต้น ถ้ากูเห็นตัวเหี้ยวงนอกอย่างมึงมีแววที่จะหาแดกกับพิทบูล ผีอย่างกูจะสับมึงให้เละเป็นขี้เลย
  • มึง มะรู้หรา ว่า กรู หาแดรก ตั้งนานแล้ว ไปมุดรูอยู่ไหนมา

เค้าใช้ Munta Gold กันตั้งนานแล้ว ไอ้ผีกระจอก ... คริ คริ 8-X
  • ว้่าว ..... กระทู้นี้ผีดีกำลังทำหน้าที่ :063: