ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่หัดเลี้ยงครับ ขอโชว์หน่อย
  • ตอนนี้กะลัง คันฟันกัดของไปทั่วเลย เป็นตัวเมีย
    กะว่าจะไม่ตัดหูครับ ที่บ้านกลัวหน้าโหดเกินไป
    ^^

ติชมกันได้ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 160K
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 160K
  • แหลมๆน่ารักดีค้าบ
  • ศึกษาให้เยอะปัญหาจะได้ไม่ตามมาครับ
  • ไม่ตัดก็น่ารักดีค่ะ :013:
  • น่ารักดี ค่ะ :019:
  • สวยถ้าตัด
  • น่ารัก สวยดีคับ
  • สามเดือนยังนี่สวยครับ
  • ขอบคุณครับทุกท่าน ^^
    ตอนนี้เจ้านี่อายุ 2 เดือน 3 สัปดาห์แล้วครับ
  • โตมาหน้าดุเรยละตัดไม่ตัดอ่ะ
  • น่าตาเอาเรื่องใช้ได้เลย
  • image

ลองดูรูปสว่างๆดูบ้างครับ เผื่อจะโหดน้อยลง ^^
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 186K
  • ของผมก็สองเดือนกว่าอล้วครับ
    เดือนหน้าหมอนัดตัดหูแล้วครับ
  • มันน่ารักมากๆ มีข้อมูล/รูป พ่อเเม่หมาป่ะคัฟ

ถ้าเอาไปตัดหูเลือกเบอร์ดีๆ เพิ่มความน่ารักเข้าไปอีกเยอะ
  • สวยคับผมแนะนำให้ตัดเบอร์2คับเพราะหมาผมก็ตัดทรงหูเหมือนขของผมเลยโคนหูตั้งรออยู่แล้ว
    ท่าตัดแล้วสวยมากดูแลงายimage
    รูปนี้ตัดไหมแล้วimageรูปนี้เอาที่ดามออกแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    t.............jpg 24K
    titan...................jpg 17K
  • ตอนนี้หมาของคุณกี่เดือนแล้วคับ
    ของผม3เดือนกะอีก6วันคับ
    ผมพาไปตัดตอน2เดือนครึ่งคับ
    ที่วัดไผ่ตัน อะคับ
  • ขอบคุณครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ครับว่าจะตัดหูแบบไหนดี
    หมาผมเกือบจะ 3 เดือนแล้วครับ

ผมอยู่จันทบุรี ไม่กล้าไปตัดเพราะ ไม่แน่ใจว่าร้านไหนตัดสวย กลัวตัดมาแล้วไม่สวย
    หมาของ คุณ Titan น่ารักเหมือนกันครับ ลายคล้ายกับของผม ใส่ถุงเท้าเหมือนกัน แต่คนละสี ^^
  • ผมอยู่กรุงเทพคับแต่คนที่อยู่ต่างจังหวัดเค้าก็ตีรถขึ้นมากรุงเทพกันนะคับ
    เพราะวัดไผ่ตันมีแต่คนการันตรีว่าตัดหูดีที่สุดตัดหูเท่ากันไม่เบี้ยวด้วยคับ
    แต่ท่าคุณสนใจผมจะบอกสถานที่ให้คับ
    วัดไผ่ตันอยู่แถวจัตตุจักอะคับ เดียวผมไปทามพีผมให้แล้วกันว่าชื่ิอร้านอะไรคับ
    เดียวผมมาบอกหรือไม่ลองเชอดในเน็ตดูก็ได้คับ
  • แนะนำเลยครับชลบุรี สัตวรักษ์
    แน่นอนครับ ขนาดโคราชยังมาตัดที่นี่เลยครับ