ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิงคองลูกcabull3เดือน
  • พี่น้องอยู่ไหนกันบ้างครับอยากเห็น
  • เห็นแล้วนึกถึงตอนเจ้านี่ เด็กๆ..........image
    ไฟล์แนบ
    stud.jpg 71K
    stud.jpg 71K
  • เห็นไอ้โต้แล้ว คิดถึงไอ้ค้อน(ลูกชายโต้)
  • ตั้งใจเลี้ยงอย่างดีครับ ได้มาจากคุณนทีครับขอบคุณที่ช่วยแนะนำสิ่งดีๆให้ครับ

• สวัสดีครับคุณ sanyaaig ไม่ทราบว่าตัวนี้เป็นตัว m ไหนครับอยู่กับผมเป็น m4 ครับอยู่ที่อุบลครับแต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเอาไว้ว่างๆเดี๋ยวจะเอารูปมาแชร์ให้ดูครับ ตอนนี้มันจี๊ดสุดๆข่มเขาทุกตัวเลยแข็งแรงมาก
  • ล่ำดีครับ ปลอกคอควรเปลี่ยนครับ เป็นโซ่สำหรับฝึกก็ดีนะครับช่วยในการฝึกได้ดี
  • คิงคองนี่ คอกเดียวกะรถจีฟเปล่าคะพี่นฑี ทำไมคิงคองหล่ออะ แล้วเรื่องใบใกล้เสร็จรึยังคะ :) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7264_400x600.jpg 51K
  • drew_die ของนู๋อยู่อุบลเหมือนกันคะ 27 นี่พามาให้พี่น้องเจอกันหน่อยนะงั้น ของนุ๋f 1 จี๊ดเหมือนกันคะบ้าพลังมาก กินง่ายด้วย
  • คิงคองเป็นM2ครับอย่าลืมpostรูปมาชมกันบ้างนะอยากเห็นพี่น้องครับ
  • สวยครับและดูแข็งแรงดีขนาดแค่3เดือนเองอนาคตดีดูแลดีๆนะ
  • cabull ผสมกับแม่ไหนครับ
  • แม่ Virgo คับ
  • ใช่ครับแม่ virgo ครับ m1อยู่ไหนโชร์ตัวหน่อยครับ