ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระชากหน้าจอมปั่นป่วน
  • ตะเองจัดให้จริงเหย๋อออ :X

จะใช้บริการยูตะหรือจอนนี่ก่อนดีน๊า คิคิคิคิ
    image
    ไฟล์แนบ
    4242.jpg 31K
  • อนาคตของชาติไทยสดใสแน่ เสื้อหลากสีมาเลยนะมรึง
  • จองขวาสุด :-))
  • จองตัวกลางผ้าแดง L-)
  • 555 มีรูปเผือกอีกไหมพี่เหลียง ชอบๆๆๆ เผือกเป็นหัวๆไม่เอานะคะ
  • เฮีย ตัวกลางผมโทรไปบอกกะมาเฟียละนะ พอดีไม่มีคอมใช้
    หน้าตาเขี้ยวแบบนี้ เป๊ก.... 555 :o040:
  • แนวไหนหว่า 555

ถ่ายคนสวยก็ต้องสวย ถ่ายคนพื้นๆ ให้ดูดีได้สิยอด
  • อยากเห็นรูปที่คุณอ้นถ่ายครับ ช่วยลงให้ดูหน่อย
  • งั้นต้องให้ พี่ยุสส เฮียเหลียงสอนอ้นถ่ายภาพนางแบบซะหน่อยแว้ววววว ฮ่าๆๆอ้นก็ไม่ได้เก่งอะไร อาศัยชอบครับสนุกดี อ้นก็รับถ่ายภาพนะครับ ถ่ายไปเรื่อยๆๆ ฮาๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 273K
  • ท่านโจมาแต่ละทีมีไรแปลกๆมาตลอดเลย
    กลับมาสงขลายังท่าน
  • ต้นเดือนจะไปเยี่ยมหลานที่รัตภูมิครับพี่เอก อิอิ ตอนนี้ยังเที่ยวไม่หยุด

ว่าแต่ พี่เอกชอบคนไหนอะ เดี๋ยวจัดไปให้ 555

• ถามคุณ Johnny หน่อยนะครับ ว่าเจ้า Red Bailey ไปไหนแล้วละครับ มันเป็นหมาแดงตัวเดียว ที่ผมชอบ ไม่เห็นเอามาโชว์เลยครับ
    ไม่ได้เข้าเว็ปนานแล้ว
  • ไบเล่ย์อยู่มหาชัย พาโวอยู่จีน บารอนอยู่พระประแดงแล้วเรื่องโชว์นานทีๆครับ
  • พี่เหลียงขอไฟล์รูปเผือกไปทำวอลลเปเปอร์มั่งสิคะ ขอเอาลงเป็นโลโก้เฟสด้วยนะคะ ชอบเป็นพิเศษ ^^
  • ขอถามอาจารย์ทั้ง2ครับ ตอนนี้กล้องบ้านเรามีโปรแกรมภาษาไทยยังครับ โทรถามแล้วก็ยังจำไม่ได้ครับมีแต่ภาษาประกิต :-D
  • ตอบศิษย์รัก องครักษ์เป๋
    ถ้ากล้องมีเมนูภาษาไทย ผมแย่เลย อ่านไม่ออก ....ติ้ววววว :0&
  • กล้องศูนย์มีภาษาไทยทุกตัวทุกรุ่นอ่ะหมวด 100% เราเป็นมืออาชีพใช้แต่ภาษาประกิต
  • ไปดูรูปที่อ้นถ่ายแล้ว อยากบอกว่าพี่รักเอ็งว่ะ 555555
  • โอเคครับอาจารย์ แต่ก่อนอื่นลูกศิษย์ขอยืมเลนส์แบบ818หน่อยครับ ตัวล่ะ7หมื่นกว่าๆอ่ะครับ ที่ว่าเฮียทั้ง2 ซุ่มไว้ :-D
  • ไม่ได้ถ่าย นาน มากแล้ว ฝากมั่งครับ pofile

http://rungradid.multiply.com/ :)

.
    image
    ไฟล์แนบ
    dsc_0502.jpg 176K
  • หวัดดีค่ะพี่yut น้องแต๊ดค่ะ(พอโตเป็นสาวหนูเกลียดชื่อตัวเองมากกกค่ะแต่พ่อ กะแม่
    จะเรียกชื่อนี้ตลอดเลย)
    หนูสนใจเป็นนางสาวแบบค่ะ แต่ไม่กล้าให้เบอร์โทรกลัวพวกโรคจิตโทรมากวนตอนดึก
    หนูขอเบอร์พี่ละกัน เดี๋ยวหนูโทรหาพี่เองดีกว่าค่ะ ขอบคุณค่ะ อิอิ
  • สมัครด้วยคนนะตะเอง จุ๊ บุ จุ๊ บุ
  • ชื่อ ซ้ำกับ เฮียร ยุทธ งงเลยถ่ายรูปเหมือนกันอีก แต่ไม่รวยเท่าเฮียรเขา 555
  • รูปไม่ขึ้น แนะนำหน่อยครับ
  • ชื่งน่ารักจัง น้องแต๊ด คริกๆ