ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่Xผมเอาเสื้อ L 1 ตัวครับ
  • ก็อกๆๆๆ หงษ์แดงเรียกแมนยู ทราบแล้วเปลี่ยน...เจอกับไก่ ระวังตัวด้วย
    หงษ์เป็นห่วง ทราบแล้วเปลี่ยน ขนาดปืนยังยิงหงษ์ไม่ถูกทราบเเล้วเปลี่ยน กร้ากกกกกกกกก :-))
    เด่วเจอกันแดงเดือดเด้อ เอ็กซ์ :o028:
  • มาแล้วครับ เมื่อเช้าไปทำธุระมา

นั่นไง หงษ์เปิดตัวสวยเลย
  • เชียร์อัพครับ ไปแน่นอนงานมีตติ้ง กลัวแต่ว่ามีราชการด่วน อย่างวันนี้วิทยุด่วนให้ไปราชการที่กรุงเทพเหมือนกัน แต่ยังไงก็คอนเฟิร์มว่าไปแน่ครับ นับกับภรรยาไว้แล้ว ๕๕๕
  • ขอบคุณครับพี่เห ได้ยินพี่พูดแบบนี้ดีใจเลยครับ :-D
  • พลาดได้ไงน้องเอ็กซ์ ทีงานพี่น้องเอ็กซ์ยังมาเลย ถ้าพี่ไม่มาโดนด่าแน่เลย ๕๕๕ ต้องขอชมน้องเอ็กซ์ที่เป็นตัวประสาน เหนื่อยหน่อยนะ งานกลุ่มต้องเสียสละน้อง เอาใจช่วยครับ
  • ครับพี่เห เหนื่อยนิดหน่อยครับ 55+
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

• ลืมพิดโลก ป่ะเอ็กซ์........... :-D
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับ

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

8.พิทบูล พิดโลก

9.Lobburi Pitbull

มาใหม่ครับ ไม่ลืมๆ :-D
  • วันไหนครับพี่เเล้วจัดงานที่ไหนหรอครับผม
  • นิวโทรหาพี่เลยครับผม พี่ไม่มีเบอร์นิวครับ 081-7305884
  • วันที่ 4 กันยายน 2554 พิทบูล โคราช จะนัดประชุมหารือกันที่บ้าน พี่กล้า PARKWAY เวลา 15.00 น

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆที่เลี้ยงพิทบูลในจังหวัดโคราชทุกๆท่าน ทั้งที่อยู่ในชมรมแล้วหรือยังไม่ได้เข้าร่วม

ชมรม พิทบูล โคราช เข้าร่วมประชุมหารือกัน ( โดยที่ไม่ต้องนำหมามา ) เพื่อที่จะได้แรกเปลี่ยนความคิด

เห็น และกำหนดแนวทางร่วมกัน

บ้าน พี่กล้า PARKWAY อยู่เลยชลประทานไปประมาณ 20 เมตร แล้วจะเจอสามแยก พอเจอสามแยกแล้ว

ให้ตรงไปแล้วยูเทริน์แรก พอยูเทริน์แล้วให้มองซ้ายมือจะเห็นป้ายทางเข้าอารมย์ดีรีสอร์ท ให้เลี้ยวซ้ายเข้า

มาเลย พอเลี้ยวเข้ามาแล้วให้นับซอยขวามือถัดมา 2 ซอย ซอยที่ 3 คือซอยบ้าน พี่กล้า PARKWAY

พอเลี้ยวขวาเข้ามาแล้วบ้านพี่กล้าจะอยู่ซ้ายมือ

สำหรับท่านที่มาไม่ถูกโทรสอบถามได้ที่เบอร์นี้ครับ

เอ็กซ์ 081-7305884

พี่ชาญ 084-3591589
  • ครับพี่ไก่ แล้วผมจะพยายามประสานคนในกลุ่มให้ครบครับพี่
  • หวัดดีครับ เอ็กซ์ และพี่น้องชาวโคราชทุกท่านครับ

เอ็กซ์ เหนื่อยเ้ด้องานนี้ งานใหญ่ มั๊กมากกกกกกกกกเลย

อีตาชาญไปไหนเนี้ย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่ชาญไม่สบายท้องเสียครับพี่โต
  • งานใหญ่ต้องสนุกแน่ๆ ครับ :)
  • น้องเอ็กซ์ขอกำหนดการหน่อยครับ บางคนอยากรู้ว่ามีอะไรบ้าง ฝากไว้ที่บอร์ดอำนาจเลยนะครับ
  • มากันเยอะๆๆนะครับ งานนี้สำคัญมากอยากรวมกลุ่มคนโคราชซักครั้ง
  • ครับพี่กล้า ผมจะพยายามประสานพี่ๆน้องๆในกลุ่มให้ครบทุกคนครับพี่
  • ตื่นแล้วครับพี่เอ๊กซ์

โทรมาไม่ได้รับ ขอโทษครับพี่ แหะๆๆ

ไม่ได้นอนหลายวัน เลยนอนซะเยอะเลย

เด๋ว 4 โมงครึ่งเข้าไปหานะครับ เลิกงานยังครับ
  • ไปครับ คุณกล้า เดี๋ยวจะช่วยอีกแรง ครับ
  • ครับนัท พี่รออยู่บ้าน
  • วันที่ 4 กันยายน 2554 พิทบูล โคราช จะนัดประชุมหารือกันที่บ้าน พี่กล้า PARKWAY เวลา 15.00 น

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆที่เลี้ยงพิทบูลในจังหวัดโคราชทุกๆท่าน ทั้งที่อยู่ในชมรมแล้วหรือยังไม่ได้เข้าร่วม

ชมรม พิทบูล โคราช เข้าร่วมประชุมหารือกัน ( โดยที่ไม่ต้องนำหมามา ) เพื่อที่จะได้แรกเปลี่ยนความคิด

เห็น และกำหนดแนวทางร่วมกัน

บ้าน พี่กล้า PARKWAY อยู่เลยชลประทานไปประมาณ 20 เมตร แล้วจะเจอสามแยก พอเจอสามแยกแล้ว

ให้ตรงไปแล้วยูเทริน์แรก พอยูเทริน์แล้วให้มองซ้ายมือจะเห็นป้ายทางเข้าอารมย์ดีรีสอร์ท ให้เลี้ยวซ้ายเข้า

มาเลย พอเลี้ยวเข้ามาแล้วให้นับซอยขวามือถัดมา 2 ซอย ซอยที่ 3 คือซอยบ้าน พี่กล้า PARKWAY

พอเลี้ยวขวาเข้ามาแล้วบ้านพี่กล้าจะอยู่ซ้ายมือ

สำหรับท่านที่มาไม่ถูกโทรสอบถามได้ที่เบอร์นี้ครับ

เอ็กซ์ 081-7305884

พี่ชาญ 084-3591589
  • เจ้าของบ้านหายไปไหนเนี่ยยยยยยยยยยยย :-?
  • อยู่ๆ ครับอยู่ ว่าแต่พี่หล้าไปไนมา
  • ผมนิวน้องใหม่พิทบูลโคราชขอร่วมด้วยคนครับ
    เเล้วก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • ครับนิว ยินดีครับ :-D
  • อยากให้มารวมกลุ่มกันเยอะๆๆครับ ไม่ต้องอายกันนะครับ ทุกๆๆคนคือเพื่อนมาแล้วเดี๋ยวจะรู้จักกันเองครับ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกัน ผมยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านนะครับ จะสายไหนก็มาได้ จะถูกจะแพง ไม่ได้วัดกันที่เงินครับ คนเลี้ยงพิตบลูได้ต้องวัดกันที่ใจและความสามัคคีมีน้ำใจครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • ครับพี่ :-D
  • ไม่ได้ไปไหนมา ครับเอ็กซ์...ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้แหละ :015:
  • พี่หล้ามีน้องอยากได้สายถัก 2 สาย เอาเลขบัญชีพี่หล้าให้หน่อยพี่ แล้วคิดราคามาเลยครับ
  • เอาวันมิทติ้งที่จะไปได้มั้ย จัดเเบบสดๆเลยนะครับ เอามั้ย

ถ้าต้องการด่วน ส่งลูกหมุนมาให้ผมเลยเด๋วจัดแบบเดลิเวอร์รี่ไปเลย+บอกสีมาด้วย เด่วซื้อเชือกแบนถักไปให้ครับ
  • ที่อยู่ผมถ้าต้องการส่งลูกหมุนมาให้ 708 หมู่ 9 ต.วังทอง อ.วังทอง จ.พิษณุโลก 65130
    ค่าถักไม้คิดแต่ขอค่าเชือกนะครับ+ค่าส่งด้วย
  • จัดให้เลยครับพี่หล้า :-D
  • เมื่อซักครู่ พี่เอ ลพบุรี โทรแจ้งมาให้ทราบว่างานนี้กลุ่ม พิทบูล ลพบุรี มาร่วมงานด้วยครับ
  • งานบิ๊กแล้วพวกเราชาวโคราช
  • ครับพี่กล้า
  • วันนี้นัดคุยกันเลยครับเอ็ก วัยรุ่นใจร้อน5555 ช่วงเที่ยงร้านกาแฟอาม่า หรือที่ไหนก็ได้แล้วแต่สะดวก จะได้คุยรายละเอียดสรุปไปเลยครับ งานนี้งานใหญ่ต้องรีบ รบกวนน้องๆๆในกลุ่มมาร่วมประชุมกันด้วยนะครับ
  • กลับมาแล้วครับพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คน โทษทีครับ ท้องเสียหนักตังแต่ วันเสาร์ ไปหาหมอวันจันทร์ แล้วก็ไปโรงพยาบาลวันอังคารตอนบ่ายอีกรอบ แล้วก็นอนพักยาวเลย ครับ หนักเลยครับ ไว้เจอกันครับพี่กล้า โทษที่ครับที่นัดกันผมไม่ได้ไป พอดีไม่สบายครับ ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว
    มี SP KENNELS พี่หมู นครปฐม คอนเฟริมกับผมมาแล้วครับ มาแน่ๆ ค้างด้วย 1 คืน
    ส่วน PG CAMP พี่กอฟ พี่ราง น้องยีน รอไกล้วันจะแจ้งให้ทราบครับ
    เอ็กรบกวนดูที่พักให้ด้วยนะครับ
  • ครับพี่ชาญ
  • ลืมบอก พี่หมู มาทั้งครอบครัวเลยนะครับ 4 คน เด็ก 2 เอา พิสมา 2 ตัวมี OJ กับ มาบลูโล่ ครับ ส่วน PG เดียวพี่บอกอีกที่นะครับ
  • ครับพี่ชาญ :-D
  • ไปกินไรมาละชาญ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • โอ้ย ไม่รู้เหมือนกันพี่โต ล้อซะเดี้ยงเข้าโรงพยาบาลเลยครับ หมดบอกลำใส้ติดเชื้อแล้วก็อักเสพครับพี่ เกือบไปเหมือนกันครับ ขอบคูณครับผม
  • ติดจากใครมาละท่าน ฮ่าๆๆๆ
  • 555555555555555 โหย พี่ไก่ ติดจากพี่แน่ๆ อิอิอิอิอิ
  • เอ็ก ให้ไอ้ตี้เป็น พรีเซ็นเตอร์ พิทบูลโคราชดีกว่าว่ะ โคตรแหล่ม
    ทีหลังถ่ายรูปมันมาด้วยเด้อ