ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่ครับ
  • อาจจะไม่ค่อยสวยตามหลักเท่าไหร่นะครับ อยากแบ่งปันกับเพื่อนๆครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0163_resize.JPG 124K
    IMG_0164_resize.JPG 119K
  • น่ารักอ่ะครับ เหมือนตัวที่บ้านเลย ลายลูกวัว
  • น่ารัก เห็นแล้วอยากได้
  • เลี้ยงหลายตัวเลยหรอครับ
  • ยั๊วเยี๊ยไปหมด น่ารักดีครับ
  • เอามาให้ชมเฉยๆ ขาย หรือว่าแจกครับเนี่ย? :o058:
  • อยากได้เหมืองการ
  • ไม่ได้ขายครับ แชร์กันชมความน่ารักเฉยๆครับ :o001:
  • จะเก็บไว้กีนเองนะสิ5555555555555555555555555
  • ลายลูกวัวน่ารักโคตรๆ เก็บไว้หมดแล้วดูแลไหวหรือครับพอมันโตจี๊ดๆทั้งนั้น บ้านพังครับขอบอก พังไปแล้ว1หลังเลี้ยงในบ้านครับ พอมันโตคงจะคึกคักน่าดู อิอิอิ ถ้ามันซัดกันเมื่อไหร่แล้วจะรู้ว่านรกมีจริงเตือนด้วยรักและหวังดีครับ
  • ขอบคุณครับ ตอนนี้แจกไปเกือบหมดแล้วครับ :o039:
  • น่ารักจังเลย ... เหมือนคุณ TBK บอก ถ้าไม่กลัวบ้านพังเนี่ย .....เจ้าของเก็บไว้หมด ก็คงไม่แปลกค่ะ เพราะของเขาดีจริงๆ ค่ะ ขอบอก ฮิๆๆๆ :030:
  • ถึงกับแจกเลยหรา

แล้วแจกให้คนที่เข้าใจพิทบูลละป่าวคัฟ
  • สวยครับ