ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้Gupaoกับ28kครับ
  • ที่เจอกันตอนไปD1ยีนกับใหม่ มาถามพี่ว่ามีหมาหน้ารั่วๆมั่งมั๊ย ตอบว่าไม่มีว่ะมีแต่เจ้าตัวนี้ ชื่อHAWAII(ฮาวาย) ลูกนังBangeeครอกล่าสุด น่าจะยังไม่ถูกอกถูกใจใหม่นะ พี่ว่าimage
    ไฟล์แนบ
    HAWAII.jpg 47K
  • ชมได้แต่ห้ามติครับ ไม่สวยก็ต้องบอกว่าสวยนะ ใหม่ ยีนimageimage
    ไฟล์แนบ
    HAWAII1.jpg 65K
    HAWAII2.jpg 62K
  • หน้ายังรั่วไม่พอimageimage
    ไฟล์แนบ
    HAWAII3.jpg 69K
    HAWAII4.jpg 74K
  • ตัดหูไม่สวย
  • ตัดทิไหนคับ
  • ที่บอกตัดหูไม่สวย มีหมาสวยๆให้เอาไปตัดหรือยังล่ะคับ ส่วนตัวผมว่าหมาสวยดีตัดหูก้อโอเค ผีตัวบน รีบไปหาหมาสวยๆตัดหูให้งามๆเลยแล้วรีบเอามาโชว์ ด่วนนน
  • สวยก็สวย ยอมๆๆ ติก็ไม่ได้เก็บเอาไว้ที่บ้านเก็บขี้หมาต่อไป อย่าเอามาโชว์ในนี้เลย ก้าก
  • น้ำหนักเท่าไหร่กี่เดือนเเล้ว
  • ชุดนี้แต่ละตัวสวยมากๆครับ เป็นตัวเมียที่หน้าสวยมากๆครับ รูปแรกหน้าคล้ายๆ 502 ผมตอนเป็นหนุ่มน้อยซัก5-7 เดือนประมาณนี้เลยบรับ :063:
  • พี่กอล์ฟครับ เมื่อไหร่ของพี่จะมีผลงานมาบ้าง ผมรอนานมาก อยากเลี้ยงหมาแดง ของพี่นี่เด็ดๆทุกตัว มีผลงานเมื่อไหร่แจ้งมาเลยครับ ไม่ทันคนอื่นสักที 089-5887285
  • ดีครับต้า
  • สวยอย่างแรงเลยครับพี่
  • สวยเลยครับ หน้านี่โดน
  • หัวสวยมากเลยอะพี่ต้าหน้าประมานนี้เเหละดีแล้ว

อย่าเอาแบบ 28k เลยมันมากไปเนอะ 5 5 5 :o022:

ว่าเเต่กี่เดือนแล้วอะพี่ อยากเห็นหัวมันตอนเต็มๆเหมือนกัน image
    ไฟล์แนบ
    182.jpg 185K
  • หน้าตาดีจัง chinsaw
  • ต้าครับ ไอ้หน้า รั่วๆ นี้เป็นไงครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับผม
  • tong_rednose //อายุ6เดือน หนัก24.5โล ตอนเด็กๆเป็นตัวเมียตัวเล็กสุดในครอก ตอนนี้ก็น่าจะยังเล็กสุดครับ ตัวอื่นๆแตะ30ไปกันหมดแล้ว
  • สำหรับน้าผีที่สงสัยเรื่องตัดหู ตัดหูที่ไหนผมไม่พาดพิง ผมว่าในครอกนี้ผมพาไปตัดเองทุกตัว ลูกค้าทุกคนชอบใจ แค่นี้ผมก็พอใจแล้ว แต่ตัวนี้มันซนจัด ปัญหาเยอะ ดามไม่รู้กี่รอบ เอียงมั่ง อะไรมั่ง เลยช่างมันแล้ว ขี้เกียจ
  • 98765432189//รอดูกันครับว่าจะสุดตรงไหน
  • taxi //สวัสดีครับ ยินดีที่มาทักทาย
  • thong29 //ขอบคุณครับโต้ง ไว้อีกเดือนนึงรอชมลูกredman ไม่รู้รอบนี้จะติดมั๊ยนะ
  • MEE_RBK //ขอบคุณครับหมี
  • GuPao //พี่ก็ชอบหัวมัน ประมาณหกเดือนอ่ะ หมาของยีนก็สวยๆหลายตัว ไว้ตอนโตสุดมาชมกันครับ
  • Jergens //พี่คร้าบ พิมพ์ชื่อผิด ทีหลังก็อบเอาเลยนะคร้าบบ55 คีแกนว่ายน้ำจนตัวเปื่อยยังพี่ ฟิตจริงๆพี่คนนี้
  • lamphun //หน้ารั่วๆนี่คุณใหม่เป็นคนบัญญัติลักษณะไว้ครับ ง่ายๆเลยลองหาดูตัวชื่อฮีโร่,เบรคเกอร์,ทัสมาเนียน,โรมิโอด้วยครับพี่
  • สวยจัดเลยคับ T_T
  • สวยอ่ะ มุมขาดีด้วย ขายมั๊ยคะ meiju30cool@hotmail.com