ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED TRITRON + RED SUNNY PUPPY FORSALE
  • สนใจติดต่อ 0838310290 เพศผู้ทั้งหมด 8000 -10000 บาท ส่งทุกที่ที่มีสนามบินขอบคุณพี่มาร์ค
    เจ้าของพื้นที่image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 142K
  • แม่สุนัขimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 234K
  • รูปคู่image
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 168K
  • image
    ไฟล์แนบ
    34.jpg 143K
  • มีตัวเดียว เหรอ
  • สวยๆๆๆ ราคาน่าคบ กี่เดือนแล้วครับลูกหมา
  • M2image
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 89K
  • สวยครับเเม่หมาก็ใหญ่ด้วยทำไมลูกออกมาน้อยจังเเล้วอยู่ที่ไหนครับ
  • 30 วันครับ ตัวนี้ M3

image
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 85K
  • -- ดีคร๊าบๆๆคุณเต๋าๆๆๆ สวยเลยทีเดียวๆๆๆๆ --
  • ออกมา 10 ตัว บางส่วนมีเจ้าของไปแล้วคับ ผู้ 7 ตัวคับ
  • สบายดีนะครับอนาคิน ผลงานจีสติงพอใช้ได้ป่าวท่าน
  • สวยมากๆ อยากเห็นตัวที่เหลือบ้าง จะได้รู้ว่าคอกนี้เจ๋งจริง คอกหน้าจะได้ไปจองก่อนบ้าง
  • หมาสวยทุกตัวเลย พ่อ แม่ ก็งามแจ๋วๆๆๆๆๆๆ
  • สวยมากค่ะ!! : :p
  • เต๋าสุดติ่ง ตริ่งพัง... :-)) :-))
  • สุด ยอด แต่มีตังค์ ไม่เคยถึงเลยครับ เป็น กำลังใจให้ครับบบบบ!
  • สบายดีนะพี่:-D
    จากรูปผมชอบ m3ครับ :063:
  • อยู่จังหวัดไรเหรอคัฟ

หมาสวยคัฟ
  • สวย+สะอาด ครับ
  • แดงๆ งามๆ มาอีกแล้ว :021:
  • ยินดีด้วยครับคุณ pit_pk Sunny มีผลงานแล้ว Sunny ตัวใหญ่ดีนะ ลูกชุดนี้ดูแล้วน่าจะใหญ่ทุกตัวนะครับ :063: :063: :013:
  • ขอบคุณพี่กระทิง และคุณใหม่ 28 k สำหรับมิตรภาพดีดี และคำแนะนำและข้อคิด พิทบลู ทำให้เราได้เจอกันครับ
  • อยู่ สระบุรีครับ ชมตัวจริงดีกว่าครับ อำเภอพระพุทธบาทครับประเพณีตักบาตรดอกไม้งาม โปรโมทอำเภอด้วยอิอิ
  • -- ใช้ได้เลยที่เดียวนะคร๊าบๆๆ M3 นี้ไม่ธรรมดาๆๆๆ สวยดีๆๆๆ --
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับเต๋า :X
  • ลูกหมาสวยราคาไม่แพงครับ
  • เชียร์ M3 :063:
  • ขอบคุณครับอนาคิน พี่โตจะไปเยือนสักทีคลาดตลอดเลยพี่ วันหลังต้องไปเยือนให้ได้ ขอบคุณมากนะครับ
    พี่ชาญโคราชขอบคุนพี่ ขอบคุณchainsaw พี่ผีด้วยครับ
  • สวยครับ :X
  • ลูกหมาสวยๆ กันทั้งนั้นครับ แดงจี๊ดๆ
    พี่เต่าฝากดูแลด้วยนะครับ ห้ามสลับเชือกนะครับ เพราะผมจำไม่ได้แน่ ลูกหมาเหมือนกันหมดเลย
  • สนใจ M2 ยังอยูไหม ถ้ายังอยู่ช่วยส่งรูปให้ดูหน่อย สัก2-3รูป peano99@Hotmail.com
  • m2 ไปโคราชครับที่มีอยู่ประมาณนี้ครับ อ้นขอบคุณสำหรับขนมครับที่หิ้วมาฝากผูกแน่นนะเชือกต้องพ่นสีป่าวเนี่ย 555 ส่วนที่ยังไม่มีเจ้าของจะอับเดทให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    sd.jpg 172K
  • นี่ ไม่มีเจ้าของ อ้นสนป่าว ดูตัวจริงได้ทุกวันครับ พ่อแม่สุนัขอยู่ที่บ้านด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    df.jpg 170K
  • โซลิท รึเปล่าพี่ ซุ่มเลย เอามาออกตอนท้าย
  • solidครับท่าน ส่วนนี่ตัวเมียครับหนึ่งเดียวยังไม่มีเจ้าของimage
    ไฟล์แนบ
    45.jpg 139K
  • สามตัวนี้ตัวผู้ ยังไม่มีเจ้าของครับสนใจติดต่อได้image
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 179K
    f.jpg 142K
    g.jpg 142K
    ggg.jpg 178K
    00.jpg 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
    g.jpg 142K
  • image
    ไฟล์แนบ
    u.jpg 179K
    u.jpg 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
  • สวยแดงๆชอบมากครับน่ารักทุกตัวครับชอบ m3
  • เร็วครับของดีราคาไม่แฟงครับ คุณภาพและสายเลือดคัพแก้วครับ พี่เต่าครับถ้าว่างๆ ถ่ายรูปตัวของผมมาให้ดูบ้่้างนะพี่้เต่า ขอบคุณขอรับ
  • อัพเดท ตัวเมียมีเจ้าของแล้วนะครับ ตัวผู็็้มีอีกสามตัวครับสนใจเข้าชมได้ อ้นมีคนจ้องจะอุ้มของอ้นด้วยอะ
  • ห้ามให้ใครอุ้มนะพี่เต่า อาทิตจะัรีบไปรับเลยครับ 555
  • อยากได้ครับ
  • update 3 ตัว ผู้ทั้งหมด ล่าสุดเมื่อเช้านี้ ตัวแรกครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 114K
  • ตัวที่สองเลยimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 217K
  • ตัวที่ 3imageimage
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 116K
    3.jpg 119K