ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งดีที่เห็นจากงานมี้ตติ้งd1
  • พี่มุ ก็งงไปได้ ผมได้คุยกับพี่ก็เริ่มจากตอนที่ลูกน้องพี่มาขอเบอร์พี่จะมาซื้อลูกหมาผมไง และก็ได้คุยอีกที่ก็งานที่พัทยา ตอนนี้มีรูปผมยืนยันแล้วรอบหน้าตะโกนเรียกผมได้เลยครับ.
  • แวะมากระตุ้น นักกีฬาให้เตรียมพร้อม ช่วงนี้ใครว่างรีบไปสร้างความคุ้นเคยกันรางด่วน เดือนกันยา เราจะมีการแข่งเล็กๆ สักครั้งเพื่อความต่อเนื่อง ไม่ทราบว่าพร้อมกันหรือเปล่าครับ
  • แองจี้ยังจำได้ไม่ทุกคนเลยค่ะ แหะแหะ
  • มีโอกาสจะพาทีมงานผมขึ้นไปแจมน่ะครับ

imageimageimageimageimageimageimage
  • รูปสวยมากพี่เอก ชอบมาก =D>
  • รูปสวยค้าบบพี่เอกก
  • ขอบคุณครับเฮียเหลียง และตาอ้น ก็กำลังหัดๆไปเลื่อยแหละครับ
  • เผลอแปล๊บเดียว F1 โตขึ้นเยอะเลยนะครับพี่..
  • ตัวบนสุดชอบจังพี่
  • นึกถึงตอนเข้าวการใหม่ๆ ก็เริ่มจากD1นี่แหละครับ ตอนนั้นไปก็ใครว่ะเนี่ย พูดใหญ่เลย จำได้เลยคำนั้น "กระตุกโซ่แล้วบอกมันว่าไม่" เข้าไปปรึกษาว่าหมาดื้อสอนมาเป็นชุดๆเลย สนุกดีครับ ตอนนี้มีกิจกรรมลากมาเพิ่มอีก อยากไปด้วยจัง ติดฝึกอีก แต่ก่อนล่ะไม่มีพลาดอยู่ห่างบ้านโลเดียว เดี๋ยวนี้ไกลและ55 ผมว่าดีมากๆเลยครับการได้เอาหมาตัวรักของเรามาฝึกแล้วเจอกันกินกัน เฮ้อๆๆๆ อยากได้บรรยากาศแบบนี้จัง :-D
  • สวัสดีครับทุกคน พี่เอกสวัสดีครับ คุณอ้วนเอาหรือยังเล็งๆไว้ก่อน พอแฟนคลอดก็เอามาแอบไว้หลังบ้านก่อนเช้ามาก็บอกเพือนให้มา..จบข่าว
  • พี่เอก ผมขอภาพแบบนี้บ้างจิ อิอิ

อยากเห็นเพื่อนน้องนิชาจังพี่ ^ ^
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3068_resize.JPG 71K
    DSCF3068_resize.JPG 71K
  • อาทิตย์นี้เอาหมามาซ้อมกันเยอะๆนะ มีงานรอเพียบ กระโดดไกล ไต่ผนัง และลากน้ำหนัก
  • ว้าย! น้องนิชาแก้มยุ้ยม๊ากกกก
  • เอาเลยครับ

imageimage
  • อิอิ สำเนาถูกต้องเลยค๊าบบบบบบบบบ

ต้นๆเดือนจะแว๊ปไปเยี่ยมค๊าบบพี่
  • ได้เลยคร๊าบท่านโจ โทรมาบอกร่วงหน้าหน่อยน่ะครับได้ทำกับแกล้มรอ
  • อยากมีลูกอีกสักสี่ห้าคน เห็นแล้วอิจฉาจัง
  • เคยไปดีวันตอนที่ จะออกเทปรายการคลับเซเว่น
    วันนี้บรรยากาศเดิมๆเริ่มกลับมาแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ
  • จัดเลยครับป๋า
  • งานดีครับกันเองดี อยากให้เชียงใหม่มีบ่อยๆนะ