ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สงสัยข่าวรั่ว เสียงโทรศัพท์โทรล๊อบบี้ดังระงม คงกลัวบู๊ทโหรงเหรง 555
  • ไอ้พวกเอเชียควายถึกมึงจะล็อบบี้กูทำเหี้ยอะไรมึงเปิดจองบู๊ทพวกกูอยากไปพวกกูก็จองเองอึดอัดมึงรู้มั้ย
  • 5555 มาร์คยังทำนิสัยเด็กๆเหมือนเดิมนะครับ อิอิ
  • งานอีกตั้งหลายเดือนทำไมต้องรีบด้วยครับกลัวขายบู๊ทไม่หมดเหรอก็ดีรีบเข้าปู้นๆเปิดตัวเป็นลมแน่
  • บอกแล้วนั่งอยู่สุวรรณภูมิ ก็เลยเห็นว่ากำลังเกิดอะไรขึ้นตอนนี้ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • เออไอ้มาร์คกูก็เห็นมึงเหมือนกันวันก่อนบินผ่านหลังคาบ้าน
    ตีสี่ตีห้ายังไม่นอน ท่าจะนอนไม่หลับ
    เห็นมึงนั่งเอาตีนก่ายหน้าผากอยู่ :p
  • อย่าหยาบคาย กูไม่ใช่เพื่อนมึง
  • ไอ้สัดนี่ชักทะลึ่งลามปามมากไปแล้วนะ
  • ใจเย็นครับพี่
    แต่ท่านผีก็เล่นอะไรก็อย่าลามปามมากไป
    ไม่ชอบเจ้าของเวปก็ไม่ต้องเข้ามาเล่น
  • ไอ้ทุเรศเอ้ยพี่มาร์คโทรมึงเรียกว่าล็อบบี้ พวกมึงโทรเรียกร่วมอุดมการณ์คิดได้นะ :-q
  • ไม่เข้าแล้วโผมมจะไปหาแดกที่ไหนล่ะคร๊าบบบบบ ฮี้ววววววว
  • ไม่ว่างตอบโว้ยพวกกูกำลังโทรเชิญพวกร่วมอุดมการณ์อยู่เสร็จก่อนเจอกัน
  • ไอ้ผีเหี้ยนี่มันลามเป็นขี้กรากจริงๆรีบกลับไปหลุมมึงไป
  • มีโทรศัพท์มาขอให้ลบความเห็นที่มีผีออกมาป่วน ดังนั้นขอความร่วมมือแสดงความเห็นด้วยการล๊อคอิน และอย่ามาทะเลาะกันในกระทู้นี้
  • ลบไปเหอะพี่คอมเม้นไม่สร้างสรรค์
  • พี่ๆครับผมขอเสนอเพื่อการเดินไปข้างหน้าของชมรมและพวกเราคนรักหมาเหมือนกัน อย่าไปให้ความสำคัญขกับพวกผีเลยครับ ควรตอบเฉพาะคนที่ล๊อคอินครับ เพื่อการเดินหน้าและลดปัญหาครับ
  • ไม่สำคัญไม่ได้หมวดเพราะเป็นเรื่องจริง ฮี้วววววววววว
  • ไหนมึงบอกจะไม่ลบไงไอ้มาร์คแดกเข้าไปน้ำลายตัวเองตอนหลังแม่งแดกจนหมดเลยแดกของไอ้เหี้ยเหลียงต่อไอ้ฮอบบิต