ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แดงๆ April กับ K-bar ให้พี่ที่ถามถึงชมครับ
  • image

K-bar ปีกับ3 เดือน

image

image

April ห้าเดือนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064.JPG 144K
    DSC_0061.JPG 157K
    DSC_0067.JPG 148K
  • หมาแนวนี้เอาไปทํากิจกรรมคงมันส์น่าดูครับ...
  • :063: สวยครับ
  • :063: อลังการ^^
  • K-bar นี่ลูกใครหราครับ :032:
  • หมาแดงดูยังไงก็มีเสน่ห์ครับ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 35K
  • image

นี่ครับเพ็ดเคบาร์ ขอบคุณทุกคำติชมนะครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    Pet K-Bar.jpg 58K
  • เหรอครับ คุณพี่ยังเอาแดงไปผสมจมูกดำเลยครับ คุณพี่หนุ่ม อายบ้างอะไรบ้าง
  • ซื้อมาเท่าไหร่ครับ
  • k-bar สวยครับ ว่าแต่ April ลูกใครกับใครครับ
  • งามมาก
    ไฟล์แนบ
    DSCF00654หมา.JPG 151K
  • image

นี่เพ็ด April ครับพี่น้อย ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Apirl pet.jpg 205K
  • หมาบ้านนี้ กินยูเรีย (46-0-0 ) ขำๆๆนะครับ
  • 555+ พอดีกลับไปเพชรบุรีครับ เลยเอาหมาใส่รถกลับไปเล่นน้ำที่นั่นด้วย กระสอบที่เห็นใส่ข้าวเปลือกให้ไก่ครับ ^^
  • ชอบหุ่น April มากๆ สวยถูกใจ :063:
  • แดงๆได้ใจ มีไก่ชนด้วย เล่นไก่แนวไหนครับ
  • ผมเล่นไก่เบอร์แข้งครับ มีทั้งไทยเชิง ทั้งพม่า ลีลาและเชิงชนพอเอาตัวรอดครับไม่เน้นมากเน้นเบอร์แข้งอันดับหนึ่ง
  • แข้งขา April มันยาวดีแนวนี้ชอบๆ
  • ตัวจริงไม่ยาวมากหรอกครับพี่ตั้ว รูปภาพมันหลอกตา 555+
    ขอบคุณสำหรับทุกๆคำติชมนะครับ
  • ผมว่าภาพมันไม่หลอกตานะ ว่ามั๊ยเนอะๆพี่ตั้ว โย่งๆดี สวยคัฟ
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับคุณ zeedza
  • เมื่อไรสองตัวที่ว่ามันทับกันเมื่อไรเเจ้งข่าวกันบ้างนะคัฟ
  • ตั้ว K-BAR หมาของพี่ใครเอามาลงเอาไปเก็บเลย ตั้วพี่ว่าน่าทำอยู่นะ เค บาร์ + เอ พริล จัดมาเมืองกาญจน์เลย
  • 5555+ รอก่อนพี่ เคบาร์เอพริลคงอีกนาน ตั้วไม่รีบ ที่สำคัญตั้วอยากเข้ากับพ่อในฝันมากกว่า ฮิ้วๆๆๆ