ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

EASTSIDE BANGKOK ขอแนะนำต้วหมา(บ้าน)นอก
  • น้องซันนี่ พึ่งนำเข้ามา จากเพชรบูรณ์
    ย้ายสังกัดมาเป็นเด็กกรุงเทพฯ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3258.JPG 95K
  • สาวโหดจากเมืองมะขามหวาน
    ไม่รู้ว่าโกธรใครมาทำหน้าบึ่งตึงimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3223.JPG 102K
    reIMG_3231.JPG 89K
    reIMG_2770.JPG 138K
  • เข้ากทม.มาก็เริ่มฟิตหุ่นสักหน่อย
    เพื่อได้เป็นดารากับเขาบ้าง
    (แต่ลืมไปหรือเปล่าเนี้ย หนูบูลลี่นะต้องอวบๆๆ)
    เล่นฟิตเป็นสายกัดเลย พอดีพ่อมันบ้ากำลัง5555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2583.JPG 82K
    reIMG_2594.JPG 172K
  • บ้านนอกจิงๆ เอามาทิ้งพระประแดงมาภูธรเหมือนกัน :*
  • หน้าโหดดีแท้
  • เฮียก็ว่าไปหมานอกจริงๆนะ ส่งไปท่าแร่ออกไปเขมรแล้ว
    นำเข้ามาใหม่ เดี๋ยวจะมีคนมาว่าอีกว่าไม่มีหมานอก
    5555555555555555555555555
    น้องซันนี่บอกว่าพระประแดงแดดแรง
    อยู่เฝ้ากองถ่ายมนตรีดีกว่า
    เพื่อได้เล่นละครมั่งimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2543.JPG 152K
  • สวยคับแน่นดี
    :m15:
  • พา พี่แว้นมาเยี่ยมน้องซันนี่ พี่แว้นเพิ่งกลับมาจาก ดาว นาแม๊ก จ๊ะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0903.1.jpg 120K
    SAM_0872.1.jpg 77K
  • สวยแท้
  • สวยจังเลยค่ะ ลูกของใครคะเนี้ย
    :o027:
  • สวยจริงๆๆครับ
  • หน้าได้ใจมาก
  • สวยได้ใจจริงๆๆครับท่าน
  • สวยครับตัวนี้ :063:
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาติชม
    จริงๆแล้วในอดีต บ้านพิทบูลโซนหลังนี้
    เคยเป็นที่ๆ เพื่อนหลายๆท่านได้นำพิทบูลที่ตัวเอ็งรักออกมาโชว์ ให้เพื่อนๆที่รักในสิ่งเดียวกันได้ชม
    สวยไม่สวยก็ว่ากันไปแซวกันไป สนุกสนานตามประสาคนรักพิทบูล แต่เมื่อเวลาผ่านมาเรื่อย
    บ้านที่แสนสนุกหลังนี้ กลับกลายเป็นบ้านผีสิง ที่น่ากลัว (เวอร์ไปเปล่าไม่รู้555) มันดูลึกลับแต่น่าค้นหา
    ใครอยากได้ความเสียวและเร้าใจ ต้องมาลองดู ว่าที่แห่งนี้มันมีอะไร เฮี้ยนจริงไหม เข้ามาแล้วผีจะหลอกไหม
    ใครขวัญอ่อนเจอไปถึงกับวิ่งกันป่าราบ ก็จะมีแต่พวกจิตแข็งๆหรือไม่ก็หมอผี ซึ่งชอบความเร้าใจ จึงจะกล้าแวะเข้ามาให้หายคัน
    แต่บ้านหลังนี้ ณ ตอนนี้กำลังจะกลับมาเป็นบ้านแสนสนุกของพวกเราอีกครั้ง ผมขอเป็นส่วนหนึ่งที่พยายาม
    ทำให้บ้านหลังนี้กลับมาเหมือนเดิมให้ได้ บอกตามตรงเคยเบื่อกับการออกมาตั้งกระทู้ใหม่ๆๆ เพราะออกมาที
    ก็มีพวกก่อกวนมา ว่าอยากดังบ้าง เรียกร้องความสนใจบ้าง ต่างๆนานาที่พวกนี้จะหามาว่าคนอื่น ทั้งที่บ้างที
    ก็ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนด้วยซำ้เอามันส์อารมณ์อย่างเดียว ด่าแม่งเข้าไป ด่าโดยไม่มีเหตุผล
    ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว เอาความสุขของผมเป็นที่ตั้ง ใครจะคิดยังไงปล่อยให้มันคิดกันไป
    ความสุขผม ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนใคร ผมก็จะทำต่อไป
    สุดท้ายเชิญเพื่อนที่ยังกล้าๆกลัวๆ กับการตอบกระทู้ ตั้งกระทู้ กลัวผีจะหลอก
    ไม่ต้องกลัวแล้วครับ ออกมากันเถอะเมื่อคนเยอะๆผีมันก็อยู่ไม่ได้
    ถ้ามันดื้อนักก็ คงมีหมอผีมาปรามกันไป แต่ผีก็มีทั้งผีดีและผีเลว เลือกๆปรามกันไปล่ะกัน
    ลั้น ลาาาาาาาาาาา เลี้ยงหมาหาเพื่อนดีกว่าสนุกดี
    55555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    296637_255731644452049_100000456477404_921149_3016461_n.jpg 49K
  • ขอร้องพี่แว้นโต้บอย หลบไปก่อนเดี๋ยวจะดับแสงไม่รู้นะ
    ช่วงนี้น้องซันนี่กำลังมาแรง แล้วจะหาว่าไม่เตือน
    ส่วนป๋าๆของน้องซันนี่ตามรูปเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    227338.jpg 173K
  • สวยมากคับ
  • หางคตรึเปล่าครับ
  • คอมแพ็คมากเลยครับ...
  • ช่วยครับ

(เอาลูกมาว่ายน้ำเลย จะได้สนุกกัน)
  • หน้าตาสะใจม๊ากกกกกก
  • สวยมากคับ ลูกใครอ่ะคับ
  • สวยอ่ะ
  • หมานอก กับหมาบ้านนอก มันก็มาจากนอกเหมือนกัน ฮิ้วๆๆๆ
  • เอาลงประกวดประกบหมานอกเร้ยยยยยยยยย
  • สวยมากๆๆขอโทษครับไม่ทราบเป็น ลูก หลาน ใครคับตอนแรกเห็นหน้าคิดว่าเป็นตัวผู้
  • น้องหน้าโหดนี่เอง น่ารักอะ ที่ดีวันไม่นึกว่าน้องเค้าจะลากได้ ฮ่าๆๆลุ้นค่ะ ลากได้จริงๆด้วย
  • หางไม่คดครับแต่มันยับเฉยๆๆไม่ได้รีด
    พี่มาเฟีย ประกอบกับหมานอกไรท่านหางสะขนาดนี้
    อันนี่ พ่อกับแม่ น้องซันนี่
    ขอบคุณเพื่อนๆที่ชอบน้องซันนี่ imageimage
    ไฟล์แนบ
    227684.jpg 72K
    reIMG_3248.JPG 139K
  • ขอบคุณพี่Pitbullnew มากครับ สำหรับคลิป ผมมาดูไม่ทันพอดีเอารถไปจอด
    พี่ใช่คนที่ใช้กล้องโทรศัพท์แบบมีขาเปล่าครับพี่
    เจ๋งสุด สะดวกและพกง่ายimage
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข05.jpg 74K
  • ชอบหน้าตาเจ้าสาวน้อยตัวนี้จังดูแล้วกวนๆทะเล้นแบบตัวการ์ตูนน่ารักมากกกกกกกกกก
  • หน้ามันสุดจริงๆครับพี่ น่าจับข่มขืนซะจริงๆ :o037:
  • น่าตาได้ใจจริงๆเลย
  • ลูกกับพ่อหน้ามาบล็อคเดียวกันเลยนะครับคุณเคนฮ่าๆๆ
  • เรื่องที่สำคัญที่สุด ในการหาพิทบูลมาเลี้ยงของผม ณ ตอนนี้คือ
    อยากได้แบบที่ไปไหนมาไหนกับผมได้ตลอด ไม่ดื้อจนเกินไป
    เอาไปทำงานด้วยได้ ไม่ต้องใส่บล๊อก นั่งรถไปกับผมเลยทุกวัน
    เคยมีน้องๆส่งมาให้เลี้ยงหลายตัวแล้ว สวยแต่นิสัยไม่ได้ก็ต้องคืนกันไป
    ตอนนี้ผมไม่อยากเลี้ยงหมาเยอะๆ เหมือนเมื่อก่อน มันไม่มีเวลา
    เมื่อหมามันเยอะเราก็ไม่มีเวลาเล่นกับเขาทุกตัว เลี้ยงแค่ให้อาหารและเก็บขี้
    หมาที่เลี้ยงมันก็เลยอารมณ์แบบหมาๆทั่วไป ดื้อบ้าง ซนบ้าง มันไม่เหมือนเลี้ยงหมาตัวเดียว
    ไปไหนไปด้วยกันเหมือนคนในครอบครัว มันจะฉลาดพูดรู้เรื่อง และมันคือการเลี้ยงหมาจริงๆๆ
    ไม่ใช่เราอยากไปไหนก็ไปไม่ได้หมาเป็นภาระของเรา แต่ตอนนี้หมาผมเป็นครอบครัวเดียวกัน
    ไปหนไปด้วยกันได้ ตัวเล็กๆน่ารัก เพื่อนลองหาหมาที่ถูกใจเลี้ยงแบบผมสักตัวสนุกดีนะครับ
    น้องซันนี่ไปทำงานกับพ่อทุกวันเลย5555555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0216.jpg 21K
    ภาพถ่าย0215.jpg 24K
  • พี่หมวดเนี้ยขนาดหมายังไม่เว้นเลยนะครับ
    แล้วทหารเกรณ์ที่สอนโฟโต้ชอปให้นะ ยังรอดไหมเนี้ย
    55555555555555
  • ตอบ: มันคือกล้องครับไม่ใช้โทรศัทย์ เดี่ยวค้นหาภาพให้เรื่อย ๆ ตอนนี้footage มันมีเยอะมาก
    อยากได้ยังไง ก็ทิ้งเมล์เอาไว้หรือไม่ไปเอาที่d1 ถ้าไม่ติดงานก็จะเข้าทุกอาทิตย์
  • pitbull_ken@hotmail.com ครับพี่
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • หน้าโหดจังค่ะ
  • ลูกหลุยส์นี้เอง
  • หางคตกุดเลยครับ น่ารักดี
  • ไม่คตแต่หงิก555555555555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2240.JPG 105K
    reIMG_2311.JPG 96K
  • พี่เคน หมาบ้านนอกอย่าเลี้ยงเลย....เดี่ยวผมเข้าไปเอานะ..อิอิ
  • สุดยอด หน้าตาไม่รับแขกแต่ตัวจริงน่ารักมากก
  • จอนได้ข่าวว่าแฟนจะไล่มานอนกับหมาแล้วไม่ใช่หรอ
    อ้นว่างๆพาน้องซันนี่ไปเป็นนางแบบบ้างนะครับ
  • พี่เคน....ชุดนี้รู้สึกว่าจะอยู่ที่บ้านผมอีกตัวนะ ยังไม่เคยออกงานเลย...
    สงสัยต้องรวมรุ่นกันสักหน่อยแล้วมั้ง.....
  • เอาเวลาไปลุ้นนังตัวนี้ดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    e-crow_1.jpg 197K
  • หน้ายังกะตัวผู้เลยครับ
    แม่มันเยี่ยมจริงๆครับ :063: :063: :063:
  • ได้เสอมครับพี่ ยินดีมากครับ^^
  • อ้นวันไหนไปถ่ายรูปบอกบ้างนะอยากขอตามไปชม
    image
    ไฟล์แนบ
    301327_255732221118658_100000456477404_921152_3525312_n.jpg 51K
  • ได้เลยคร้าบพี่่
  • ไม่ควรนำมาทำพันธุ์นะครับแต่เลี้ยงไว้เป็นเพื่อนได้สวยดีครับ