ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูล พ่อแม่A.D.B.A อเมริกา
  • พ่อพันธุ์ lek's Hijack (ลูก C.H. Hypo 4xw + Zsa Zsa 1xw ) แม่พันธุ์ lek's Poison (ลูก Krook 1xw + Red rockette 1xw ) ลูกสุนัขเกิด วันที่ 6 มิถุนายน 2554 เพศเมีย จำนวน 5 ตัว ราคาตัวละ 10,000 บาท สนใจติดต่อ คุณเล็ก โทร 082-6541877 (เรดซีซ่า คือผลผลิตของ พ่อ-แม่ ชุดนี้ )image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 92K
  • ลูกสุนัขตัวที่1 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หางดำ.JPG 35K
  • ลูกสุนัขตัวที่2 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    อ.jpg 53K
  • ลูกสุนัขตัวที่3 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    ข.jpg 58K
  • ลูกสุนัขตัวที่4 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    มอมจอง.JPG 48K
  • ลูกสุนัขตัวที่5 เพศเมียimage
    ไฟล์แนบ
    หวา.JPG 38K
  • เอกสารเพ็ดดีกรี ที่จะให้ไปพร้อมกับลูกสุนัข 1 ตัว ต่อ 1 เล่ม(เพื่อจะนำไปแจ้งทำใบเพ็ดดีกรีออนไลน์) image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 52K
  • หน้า2image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 57K
  • หน้า3image
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 57K
  • หน้า4image
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 54K
  • หน้า5image
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 60K
  • อันนี้คือผลงาน ของผลผลิตจากลูกสุนัขครอกแรก(เรดซีซ่า)image
    ไฟล์แนบ
    เรด.jpg 217K
  • แจ้ง..........ข่าวครับ ตัวเมีย ตัวที่4 จองแล้ว นะครับ เหลือ 2 ตัวสุดท้ายแล้วนะครับ ช้าหมด อดนะจะบอกให้ เ สำหรับคนที่อยากได้ อยากเสี้ยง โทรมาคุย มาดูลูกสุนัขก่อนได้นะครับ :-c
  • นี่แหละของแท้ :063:
  • :063: เหนแล้วอยากได้เลยอ่ะ :024: :024: :024: แต่งบไม่ถึง
    ขอศึกษา+เก็บเงินไปเรื่อยๆก่อนละกัน
  • ของแท้แน่นอน
  • ราคาครับบผม
  • อยากได้ตัวผู้ครับ พอมีเหลือมั่ย
  • :X เยี่ยมๆๆ
  • สมราคาๆๆ ขอให้ไวไวนะครับ
  • ดีครับ เครื่องจักรสังหารคุณภาพแบบนี้หายากมากขึ้นทุกวัน อนุรักษ์กันไว้บ้างเถอะครับ :-D
  • ช่วยอัพครับ ขอให้ขายหมดไวๆครับ
    เรดซีซ่าก้เปนคุณอาหมาผมครับ ;-)
  • ขอจดเบอร์เก็บไว้ พอดีผมอยากได้ตัวผู้ครับ
  • ทำเพด ADBA ให้ป่าว
  • ถ้ามีตัวผู้อยากจัดซักตัวเหมือนกันครับ ชอบๆ
  • ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ ให้ความสนใจ อันที่จริง ผมเองบรีดชุดนี้ออกมา ก็หวังอยากเก็บตัวผู้ไว้เหมือนกันครับ แต่...ครอกนี้ คันออกมาเป็นตัวเมีย ทั้งหมดซะงั้น ทั้งๆที่ พ่อ+แม่ ชุดนี้ ผสมทีไร มีตัวเมียออกมาน้อยมาก แต่...คิดอีก เก็บตัวเมียไว้ ต่อสายง่ายกว่าครับ เราสามารถเลือก พ่อพันธุ์ดีๆ มาผสมได้ง่ายกว่า แต่...ยังไง ลูกสุนัขชุดนี้ ความคาดหวังสูงครับ ผู้ที่ได้เป็นเจ้าของ รับรองได้ว่า คุ้มครับ กับสายเลือดแบบนี้ L-)