ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • รูปอะ หล่อเกิ้นหมาเทพแล้วนี่
  • ไปถึงมื่อแลงดึกๆคับ
  • หวัดดีครับชาวอุบล

ระวังน้ำด้วยเน้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีค่ะ ชาวพิตบูลอุบลทุกท่าน

ขอรายงานตัว ที่บ้านเลี้ยงพิตบูล สายกัด วันที่ 27 นี้ จะไปร่วมงานด้วย แต่คงไม่ได้พาน้องพิตไปด้วย เพราะน้องไม่ค่อยเข้าสังคม กลัวไปป่วน 555+

แล้วเจอกันนะคะ :)
  • จ้าๆๆๆๆ
  • ไปร์เป็นจังได๋ช่วงนิคือเงียบแท้ เฮียสองก็เงียบนําขอเสียงแหน่ครับขอเสียงเฮียช้ายนําเด้อ ตอนนี้ฝนกําลังจะตกที่กทม. 27/08/2554 เจอกันครับพี่น้องชาวพิททุกท่านรักษาสุขภาพด้วย โดยเฉพาะบักอ๊าทเป็นห่วง
  • เป็นห่วงบักอาร์ตหรือเป็นห่วงหยังน้อimage
    ไฟล์แนบ
    208261.jpg 179K
  • เฮียโจ้เอารูปเด็กผมมาลงกับชายอื่นได้อย่างไรเสด็จพี่ หึงๆๆๆ555+
  • ฝากเพื่อนอุบลอวยพรวันเกิด ท่านโตร้อยเอ็ดที่บอร์ดร้อยเอ็ดด้วยคร๊าบบบบ
  • รับทราบคับพี่เห
  • สวัสดีคับพี่ทุกคน พรุ้งนี้เจอกันคับผม
  • หวัดดีครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ :m58:
  • สมาชิกทุกท่านพรุ่งนี้เจอกันที่เดิมเวลาเดิมimage
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 111K
  • กลับมาแล้วเหรอต้น ตัวนี้น่าขยำเล่นดีเนาะ
  • มารายงานตัวแล้วคร้าบบบ
  • อุึบลเป็นไงมั้งครับ ฟื้นกันยางครับ

เสียดายได้คุยกันน้อยไปหน่อยครับ อยากคุยกับทุกท่านให้มากกว่านี้ครับ...จัดอีกบ่อย ๆ นะครับจัดไปร่วม

ตลอด ที่ดูเมื่อวานนี้ หมาของชาวอุบลตอนนี้ไม่ธรรมดา มีทั้งลูกหลาน T.I ไม่ว่าจะเป็น Hothit ของอ๊าท

ReYa ของคุณซัน โดยเฉาพะล่าสุดของคุณซันไม่ธรรมดาครับ มีลูกของ Young Geesy...มาเก็บไว้อีกตัวครับ

มันส์ครับ Plan Breed จัดไม่อยากแน่ครับงานนี้

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ซำบายดี เมือคือไม่รู้เป็นยังไงมือผมเป็นตะคิวไปหมดเลยครับพี่น้องชาวพิท จกไปจกมาบังเอินไปเจอมือพวกเดียวกัน555+
  • มีความสุขกันทั่วหน้าครับ ภาพสวยมากเลย รักกันๆ ตลอดไปนะครับพวกเรา
  • พี่ต้น จกหยังมา5555555
  • มาละครับรูปแรก เด๋วรูปอื่นๆตามมาอีกนะครับ
    image

หรือโหลดไฟล์รูปขนาดเต็มๆได้ตามลิ้งเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9286-3_1024x587.jpg 193K
  • ล้างมือยังน้อ พี่ต้น ฮ่าๆๆๆๆ
  • ค๊าฟผมขอบคุณ พี่ๆ ชาวอุบล พี่ ต้น พี่ ขลุ่ย พี่โจ้ พี่ บอล พี่เดียว และอีกหลายๆท่าน

ที่ต้อนรับ แบบถึงพริกถึงขิง ซี๊ด.........อู๊ยยยยย 18+ ฮ่าๆได้เปิดหูเปิดตาในเมืองใหญ่เจออะไรแปลกๆ

ถ้ามาร้อยเอ็ดเมืองเล็กๆ กลุ่ม 101 pitbull club ขอทำการต้อนรับให้สมน้ำสมเนื้อ ซี๊ด......อู๊ย มั้งเด้อ

รอบหน้า ไปอุบล Z2 ฟาดเรียบ ฮ่าๆๆๆ

ปอ ล๊อ ปอ ลอ ..... คนหล่ออยู่หน้าเสมอ 555+
  • สวัสดีครับ พอดีเพิ่งทำเว็บเก็บรูปภาพของชมรมไว้ เข้าไปชมภาพที่ผมถ่ายไว้ นะครับ
    ตามลิ้งเลย
    Meeting 27-08-54 (ลูกใครหลานใครดูเอาเด้อพี่น้อง)
    http://110.164.189.12/web/pitbull/

แอด facebook ผมมาได้นะครับ http://www.facebook.com/noangcs ผมโหน่งนะครับ
  • สาวๆแอ๊ฟกันสุดเดชเลยงะ มาถิ่นอุบลเจอแต่คนง๊ามงาม แมนบ่คร้าาาาาาาาาาาาาาา :-))
  • @ ประกาศคนหาย @

image

ใครพบเห็นบุคลในภาพนี้ช่วยแจ้งด่วนเพราะเมียของบุคคลนี้ได้ออกตามหามาหลายวันหากใครพบเห็นได้โปรดโทรแจ้งที่ สภอ.ช่องเม็กด่วน

ภาพในอดีตที่ยังรักกันใหม่ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 30K
    222.jpg 61K
  • ขณะนี้ไอ้ต้นหนีคดีไปกรุงเทพเรียบร้อยแล้ว
  • อ้าว บ่แมนหายไปกับฝุงโคบ่น้อบาดนี่ 555
  • งานนี้ ข้น ไม่เกี่ยวเด้อออออ แต่ไปรอบหน้า ขอยิงยาวเข้า Z2 โลดดดดด สนุกมากมาย คับ 555+image
    ไฟล์แนบ
    dn.t6A028300-02.jpg 27K
  • คนไม่เกี่ยวอะตัวดี...กินเงียบ ๆ นิ...
  • image

ไม่ทราบว่าน้องหมาชื่อไรนะคะ ขออนุญาติเอาภาพบางส่วนลงนะคะ :)
    ไฟล์แนบ
    321233_271511989541965_100000494970557_1157780_4141803_n.jpg 91K
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคน
    พี่ข้น สบายดีไหมคับ
    คุณnuubamm นน้องหมาชื้อ HotHit คับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8979_640x960.jpg 114K
  • Hot Hit Star of Ubon... :)
  • พี่โตก็พูดไป
    ตำแหน่งนี้ผมไม่เอานะคับ
    อิอิอิ
  • พึ่งฟื้นครับตอนนี้อยู่กทม.แล้วครับ เฮียโจ้โทรมารายงานว่าลูกเฮียซันกำลังคลอดครับ
  • มิตติ้งทีไร เมาหนักทุกที นอนเปื่อยอยู่บ้านอยู่เป็นวัน ๆ ไร้เรี่ยมแรง 555
  • สวัสดีคับพี่ๆชาวอุบลที่รักทุกๆท่าน เพิ่งจะฟื้นตัวคับ...เปนอะไรที่สวดยอดมักๆเรย..

อยากจะขอขอบคุนทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับชาวร้อยเอ็ดเปนอย่างดี..

พี่ต้นคับ..คราวหน้าอาร์มไม่พาแฟนไปแน่..รับรองจะไป..ซี่ให้ตายเรย...55+

พี่ๆทุกท่าน..ถ้ามาร้อยเอ็ดเมื่อไหร่ละก้อ..น้องขอเอาคืนบ้างเด้อ..จัดเต็ม

ไปรอบนี้รุ้สึกว่าได้อะไรหลายๆอย่างที่คุ้มค่ามากๆคับ...จะขอใช้คำว่า ได้ครอบครัว พี่ๆที่รักละกันนะคับ

"มิตรภาพที่ดี"..ผมไม่สนหรอกว่ามันจะใกล้จะไกลแค่ไหน..แค่ได้ไปเจอกันมันก้อคุ้มค่าแล้ว..
  • -*- อยากไป ซอย 300 คับ 555+
  • ครั้งหน้าเดี๋ยวจัดให้ครับ
  • พี่ๆคับใจเย็นๆ
    พูดเรื่องอะไรกันคับ
  • คนมีเมีย..นอนอยู่บ้านเลี้ยงลูกเด้อ คนโสดเค้าไปทำบุยปล่อยโคกันนะคะน้องอาททททของเจ้
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9462-_842x960.jpg 233K
  • รูปกล้องผมรอวันพุธนะครับลืมเอามาสุรินทร์ด้วย
    วันนี้ไปเยี่ยมส้มโอมา นิ่งขึ้นเยอะ กำลังฝึกตามพี่เลี้ยงชื่อ แสนเกิน นั่งข้างๆกันเลย
    ดีใจมากที่มันไม่ดุกับหมาด้วยกันเลย ที่นี่เพื่อนเล่นมันเยอะมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    317306_10150293895199708_585844707_7601939_7069603_n.jpg 117K
  • ๑ ประกาศจากสมาคมแม่บ้านพิทบลูแห่งประเทศไทย @
    .ให้เสือต้นกลับบ้านได้แล้วเมียให้อภัยแล้ว 55555image
    ไฟล์แนบ
    07072011472.jpg 59K
  • วันนี้นั่งลุ้นทั้งวันเลยหนักกว่าเข้าร้านเฮียต้นอีก รอดมาได้ 7 หน่อซันย่าทำดีที่สุดแล้ว
    ขอบคุณเฮียโจ้ที่มาลุ้นช่วย
    เฮียต้นใจหินไปเลยรอซักห้าปีค่อยกลับหึๆดูซิมันจะกล้าหืออีกรึป่าว
    image B-)
  • พี่ต้น ค๊าฟ คิกจะเป็นเสือใหญ่ใจต้องนิ่งพี่ เมียให้อภัยแล้ว ต้องนิ่งเสีย.....

ถ้าจะเป็นแมวจ่อย ก็ กลับบ้านโลดดดดด 5555+ น้องล้อเล่นค๊าฟฟฟฟ :o027: :o027:
  • บลูล้วนด้วยอะ แหล่มเลย บ้านนี้เข้าสนุกกันน่าดูเลยนะครับบบบบบ :o027:
  • เห็นพี่ๆน้องๆคุยกันงานเลี้ยงที่อุบลอย่างสนุกสนาน พี่ก็มีความสุขไปด้วยทุกครั้งเลย ดีครับๆรักๆกันไว้ งานหน้า เกรนด์ โอเพนนิ่ง กลุ่มใหม่่เรา ประมาณเดือนธันวา ค่อยมามันกันต่อนะครับ