ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ถึงมันจะเงียบ จะเหงา แต่เราไม่ทิ้งกัน PitBull
    งานเยอะครับ ว่างๆจะเข้าไปดูลูกหมาที่บ้านครับ พี่หนึ่ง
  • ได้ครับ...!!!
    ช่วงนี้ยิ่งขี้เกียจอยู่ร้านด้วย..555
    (เนียนๆปิดร้าน)
    อัพๆ...หน่อยครับ...!!!
  • ผม..โต(จ่าโต) กรม ทหารปืนใหญ่ นย. สัตหีบครับ..tel"0872946791...ขอเป็นสมาชิกกลุ่มด้วยคนนะครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..มีอะไรแนะนำมาได้ที่ MARINE48@windowslive.com นะครับ
  • สวัสดีครับจ่า...!!!
    ยินดีต้อนรับครับ....ไมทราบว่าที่บ้านเลี้ยงกี่ตัวครับ
  • สวัสดีครับ จ่าโต
    ยินดีต้อนรับ ครับ

และก็ หวัดดีทุกคน...
  • สวัสดีครับ จ่าโต ผมแบงค์
    มีเพื่อนเพิ่มอีก 1 คนครับ สู้ๆๆ ครับ ทุกคน :)>-
  • ยังอยู่นะครับ.....ตอนนี้หมาอ้วนตั้บแล้ว ไม่ได้พาวิ่งเลย
  • สบายดี?
    เช้าๆอากาศดี....!!

ตื่นมาดู...แล้วนอนต่อดีกว่า..555
  • เงียบไปนะ..!!!
  • เหนื่อยเลย...!!!!!
    เห็นแบบนี้....แย่ๆ...!!!
  • พี่หนึ่งน้องหมาเป็นไงมั้งพี่
  • เริ่มจะลืมตากันแระ...!!
    ว่างๆ แวะมานะครับ..!!

สังคมพิทบูล...นี่มันยังไง..??
    ผมงง ไปหมดแระ...!!

รัฐบาล เพิ่งจบไป วงการหมา...เป็นแบบนี้...ดีนะ..ไม่มีประท้วง....555
  • ถ่ายทอดเป็นช่วงๆ ไปครับ เหมือนแม่เป็น ลูกก็เป็น หลานก็เป็น ทำใจครับ พี่หนึ่งดูๆ กันไป 555
    :-))
  • ติดตามอยู่ ครับ..
    ไม่ได้ไปไหน ตอนนี้ขนหลุด ไม่ฉวยเล๊ยยยยย
  • 5555
    เอาใจช่วยทุกคนครับ....
    อยากเห็นคนไทยรักกัน...!!!

อยู่วงการเดียวกัน...อย่าหักหลังกันหรือเอาไปด่ากันลับหลังครับ มันไม่ดี....!!

แบ้งค์...ตัวที่แบ้งค์ดูไว้...ลืมตาแล้วนะครับ...หมาก็หน้าตางัั้นๆ...เหมือนหมาวัดเลย...ใช่ไหมแบ้งค์...555
  • ว่าไปนั้น พูดซะเสียชื่อ พ่อแม่หมาหมดครับ
    ระวังแม่หมาได้ยินนะ เดี๋ยวมันจะกัดเอาไปว่าลูกมันเหมือนหมาวัดนะครับ หาว่าผมไม่เตือนนะ 5555
    ล้อเล่น นุกหนานครับ. :-)) =P~
  • ขนาดผมบ้านอยู่ใกล้กันแท้ๆยังไม่มีโอกาสได้เข้าไปเที่ยวหาเลยกลับดึกทุกวันเลย....เกาหลีเฮงซวย :002:
  • ดึกขนาดไหนหรอครับ....!!

ผมนอนตี 1 ทุ๊กวัน..แบบนี้ดึกไหม??? 555

@แบ้งค์....เมื่อวานมีอะไรป่าวครับ..โทษที พอดีขี่รถเหมือนกัน...!!!
  • มีรูปลูกหมา ป่าวครับ
    ลงให้ดู หน่อยจิ..คุณหนึ่ง
  • มาแระครับ....
    image

แบ้งค์.............
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 52K
  • เงียบไป...มากๆ..!!!
  • มาแล้วครับ ลูกหมาชุดนี้ของพี่หนึ่ง สวยหล่อทุกตัวครับ ไปแอบถ่ายมา ได้ตัวหนึ่งครับ M2
    image
    image

พ่อแม่น้องหมาชุดนี้ครับ สนใจสอบถามพี่หนึ่งได้เลยครับ

image
    image
    image
    image
    :-bd :-bd =P~ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_1448.jpg 31K
    IMG_1451.jpg 28K
    263111_247658755260132_100000480291207_1043801_8002029_n.jpg 84K
    IMG_1317.jpg 68K
    IMG_1319.jpg 61K
    IMG_1314.jpg 56K
  • แบ้งค์ครับ....
    ท่านผู้นั้น..??
    หายไปเลยว่าจะโทรไปบอกเรื่องลูกหมา..โทรไม่ติด 555

สงสัยจะได้พ่อพันธ์ตัวใหม่ แล้วละมั้ง..???555
  • พี่หนึ่ง ท่านนั้น ใช้ท่านที่ผมคิดอยู่เหรอป่าว
    พ่อหมายังไม่รู้เป็นยังไง เกิดหรือยัง
    แกเล่นจะเอาลูกไปทำพ่อพันธ์ซะงั้น 555
  • พ่อหมา....ได้ข่าวว่า...ได้มาแล้วนะ
    หมาโตแล้วด้วย ค่าตัว แสนนึงอ่ะ

เจ้าของเก่าเค้าเป็นคนเล่าให้ผมฟังเลย....robin hood
  • ฟังด้วยซิ ค่าตัวแสนนึง
    :-?
  • พี่หนึ่ง
    แสนนึง พ่อหมาอายุเท่าไร สายเลือด มาจากไหน พ่อแม่ของเจ้าหมาแสนนึงเป็นใคร
    แล้วที่ว่าจะเอาลูกหมามาให้ ท่านนั้นเลี้ยงเป็นพ่อพันธ์ หาแม่หมาได้ยัง
    หรือว่าจะเป็นตัวที่ท่านนั้นมีไว้ในครอบครองแบบงงๆ มึนๆ ตึงๆ ครับ
    พ่อแสนแม่ต้องสองแสนนะ ลูกจะได้เทพ เทพ.......อะไรคิดเอาครับ
    :-)) :-)) ล้อเล่นนะครับ เดี๋ยวท่านนั้นเขาโกธรเอายังไงเขาก็อยู่วงการเดียวกัน

:033: :033: ( รักที่จะเลี้ยง รักที่จะดูแล รักที่จะเอาใจใส่ ) :033: :033:

อัพเกรดน้องหมา 11 เดือนกว่าแล้วครับ
    เห็นมุมถ่ายมันสวยเลยอยากโชว์ครับ :-)) :-)) (ชอบหมาตัวเองก็เป็น)
    image

ช่วงนี้อากาศร้อน ดูแลสุขภาพด้วย ก่อนออกจากบ้านอย่าลืมเปิดประตูครับ เดี๋ยวเดินชนหัวแตก เดี๋ยวหาว่าไม่เตือน
    (มันเกี่ยวกันไหม)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1438.jpg 45K
    IMG_1437.jpg 55K
  • 5555
    ขอบคุณครับ..ส่วนเรื่อง rObin hood สายเลือดเทพครับ...savage. X romeo ครับ..เป็นลูกของ jasper x hokzukee ครับ..แต่หมาจะสูงๆหน่อย..แต่สวยครับ

สวยมาก การันตี ด้วย หลายถ้วยรางวัล และหลายงาน
    Robin hood เป็นหมาของพี่เรก hevvy bull ครับ..!!
    ส่วนอายุ..14 เดือนครับ....ส่วนแม่หมา..ผมไม่รู้ว่าจะเอามาจากไหน..แต่ดูทีท่าแล้ว..เค้าน่าจะมีตังค์จัดชุดใหญ่เหมือนกัน...(โกรธ คนขายหมาตลาดนัด..ยังจัดตัวละแสน...ถ้าโกรธผม..เค้าคงเอาตัวละล้านมาข่มผมเลยมั้ง..555 (ขำๆแคร่บ..))
  • ขนาดนั้นเลยเหรอ 10ตัวก็ 10ร้านเลยนะ เดินกันขาลากพื้น มีเท้าแตกกันมั้ง ฝ่าจะหาครบ 10ตัวเนี้ย :-)) :-)) ล้อเล่นนุกหนาน ครับ
  • คุยไรกันอ่ะครับ (",)
    เจ้า Robinhood ไปอยู่กับใครหรอครับท่าน ตัวจริงมันสวยมากๆ
    น้าเรก ขายแล้วหรอครับหนึ่ง

แต๊ก
  • ขายแล้วครับ..พี่แต๊ก...ขายให้กับคนในกลุ่มๆพัทยานี่แหละครับ...

Robin hood ไปอยู่กับคนชื่อเบริดครับ...ยังใหม่กะวงการ...แต่มีตังค์ครับ...เลยจัดเต็ม....555
  • ว้าววว มือใหม่แต่ถอย Robin เลยหรือนี่
    ดีแล้วครับ ไม่ต้องลุ้น จัดเต็ม

แต๊ก
  • 5555
    ครับ...รอชมผลงาน...เร็วๆนี้ครับ..!!
    แผนการของพี่แก...ไม่ธรรมดา..!!
  • สรุปว่า ได้พ่อพันธ์ดีมีชาติตระกูลจากน้าเรก
    แต่แม่พันธ์นี้ซิ จะเอาที่ไหน รอดูกันต่อไปครับ :-bd
  • 5555
    แคร่บ.....
    รอดูกันต่อไป..

แบ้งค์ครับ...ตอนนี้..ตัวเมียมาเต็มแล้วแคร่บ..คงโหดน่าดู..!!
  • จัดรูปมาให้ดูซักชุดซิครับ พี่หนึ่ง ว่างๆจะเข้าไปดูครับ =P~ :-bd
  • หนึ่ง แบงค์ พี่พงษ์ คุณโย
    วันเสาร์นี้ทางพิทบลูชลบุรี มีโปรแกรมไปเที่ยวระยอง กันนะครับ
    พอดีเห็นว่าพัทยา สัตหีบ อยู่ใกล้ๆกันนี่เอง เลยอยากจะชวนมาเที่ยวด้วยกันครับผม
    ดูแผนที่ ตามลิ้งนี้ได้เลยนะครับ เป็นรีสอร์ทติดทะเล จะมาค้างหรือมาเช้าเย็นกลับก็ได้นะครับ สบาย ๆ ๆ ครับ
    ถ้าจะให้มันส์ก็พาหมามาเล่นน้ำด้วยเลยก็ได้ครับ เบอร์ผมนะ 084-638-6235 แต๊กครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/12349/พิทบลูชลบุรี-ศูนย์รวมคนหน้าตาดี/p100
  • ว้าว!!
    มีทริป..สำหรับ..ชลบุรีด้วย...น่าไปๆแคร่บ..!!
  • แบ้งค์...ผมแท๊กภาพไปให้ในเฟสแล้วนะครับ...!!
  • มาเต็มทั้งคู่ครับ แต่ตัวเมียมาเร็วกว่าครับ พี่หนึ่ง มีโดนแน่ๆ พูดแล้วน้ำลาย =P~
  • Up ครับ......
    เงียบไปกันหมดเลย...
    เด๋วลูกหมาอายุครบ 20 วัน..เด๋วอัพรูปให้ดูนะครับ...!!
  • คนที่มาแรงๆ...ไปไหนกันหมดครับ..!!
    ตกลงกลุ่มนี้เหลือใครมั้งครับ...

ผมจะได้ตัดสินใจทำอะไรที่เป็นสัญลักษณ์ของกลุ่มละ

ถ้าเหลือแค่ผม...มันก๊ไม่ยาก..ที่จะออกแบบมันเอง..

ขอบคุณครับ....!!
  • พี่หนึ่ง
    เหลืออยู่กัน 2 - 3 คน
    ผมจองตัวเมีย 1 ตัวครับ อยากดูน้องหมาชุดนี้เต็มๆแล้วครับ
  • ขอความกรุณาหน่อยนะครับ...
    อยากรู้จริงๆ..ว่ากลุ่มนี้..เหลือใครมั้ง...ผมอยากจะนัดเจอกัน(แบบ..เมาๆ) สักหน่อยอะครับ..!!
  • หนึ่งเสียงผม
    image
    ไฟล์แนบ
    25062011196.jpg 105K
  • เคครับ..!!!
    แล้วยังมีใครอีกบ้างครับ...???