ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากได้ลูก booya ใครมีสายนี้บ้าง show ให้ดูบ้างครับ
  • นี้ก็ลูก BOOYA อายุ ปีกว่าแล้วครับ อยู่โคราชครับผม ไม่รู้ใช้ BOOYA เดียวกันเปร่านะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    133.jpg 164K
    225014.jpg 78K
    SNV37973.JPG 44K
  • Booya หน้าตายังไงครับ จ่ายลูกสวยมากๆ
  • น่าจะตัวนี้นะครับ หมานอกครับโบย่าimage
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 43K
  • แม่หมาก็มีสวนนะครับ เยอะมากด้วยครับผม นี้แม่ของชาลีครับชื่อ มาม่าซัง หมานอกเหมือนกันครับ image
    ไฟล์แนบ
    152.jpg 35K
  • ของคุณCนั้น รับเขามาดูแลต่อเท่าไหร่อะครับ
  • เฮ๊ย สวยทั้ง พ่อ แม่ ลูก เลยว่ะ
  • ไม่เท่าไหล่หร็อกครับ ราคาเพื่อนๆ กันแบ่งมาเลี้ยง ฟามรับ เรียกผม ชาญก็ได้ครับผม อิอิอิอิอิ ขอบคูณครับผม
  • เปิดผสมไหมคับ ราคาเท่าไร น่าสนใจ
  • อยากทราบเพ็ดมาม่าซังอ่าครับ สวยจัง :o040:
  • ใบเพ็ดอยู่บ้านครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ไม่ได้อ่านเลยครับหมวด ขอบคูณครับผม มันออกแนวคอมแพ็คครับผม ชาลีก็เปิดผสมแล้วครับพี่ผี
  • มาม่าซัง ชื่อนี้ช๊อบชอบสวยมากครับ
  • มีเพลนผสมปีหน้า ผมจะตามไปจองที่โคราชนะครับคุณชาญ
  • งามกว่าพ่อ
  • ได้เลยครับผม ยินดีให้บริการครับบบบบบ ขอบคูณครับพี่ผี พอดูได้ครับผม ครับคูณ kim ผมก็ว่าชื่อมันน่ารักดีครับ :029:
  • หางคด ฟันอันเดอร์ รึเปล่าครับ
  • หางคดครับ แต่ฟันไม่อันเด้อครับผม ที่บ้านไม่ค่อยมีตัวไหนครบองค์ประกอบครับ แต่ก็รักทุกตัวครับผม อิอิอิอิ นี้ก็อีก 2 ตัวครับ ไม่ครบเหมือนกันครับพี่ผี ตัวนึง 5 เดือนกว่า อีกตัวสีบลู ประมาณ 7-8 เดือนนี้ละครับ :-D :013: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    224972.jpg 59K
    SNV38122.JPG 42K
    SNV38127.JPG 41K
  • ลูกโบย่าเปิดผสมเปล่า ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
  • ครับผม 084-3591589 ครับผม ไม่ผสมก็โทรมาได้ครับผม ยินดีครับ :-D
  • ลูกบูย่าเมื่อไหร่ได้ฤกษ์ผสมครับคุณชาญ
  • จัดให้ครับเพด มาม่าซัง พร้อมพี่น้องที่อยู่ในไทยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    20090617.jpg 80K
    20080916133822_PEDIGREES%20GEP%20%20BOY1.jpg 103K
  • เจ้าของกระทู้ไปไหนเอ๋ย รู้นะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ครับพี่ตั้ม รอแป๊บนะครับบบบบ อิอิอิอิอิ หันแน่พี่อาท อิอิอิอิอิ ผมก็ว่างั้นแหละเจ้าของกระทู้หายไปไหนหนอ
  • คุณ c ลูก BOOYA สวยมากครับหัวใหญ่จัง!!! หัวกี่นิ้วครับ?
  • ไอ้ตัวสีบลูปากขาวขามันทำไมคดในข้องอในกระดูกแบบนั้น อย่าบอกนะว่าจะมาเปิดรับผสมเป็นพ่อพันธุ์ในอนาคต
  • เรื่องขนาดของหัวชาลียังไม่เคยวัดเลยครับผม แหมๆๆๆ ครับน้าผี จ้องแต่จะทำลายคนอื่นละวันตัวเองด้วยเด้อ อิอิอิอิอิ ไม่ได้แช่งนะ ส่วนตัวผมอะชัดเจนอยู่แล้วครับ ไม่ต้องถามผมก็บอกตรงๆ คนเราชอบไม่เหมือนกันไปซะทุกอย่างผมเข้าใจ ส่วนตัวผมไม่ถือสาเรื่องไม่ครบองค์ประกอบพวกนี้หร็อกครับ เอาเป็นว่าให้มันโตก่อนแล้วกันครับ ขามันอะพี่เจ้าของแกไปผ่าตัดมาผลก็ออกมาเป็นแบบนี้แหละครับ แต่ผมชอบที่สายเลือดทางนี้เป็นการส่วนตัว แล้วก็ชอบในตัวของหมามันด้วย เลยเอามาเลี้ยงครับ ตัวไหนผมชอบผมก็ซื้อมาเลี้ยงครับ :-D :-D :-D
  • ตัวสามสีลูกตัวไหนรึครับสวยครับ กระดูกใหญ่ดีครับชอบ
  • ตัวสามสีลูกมาริโอครับ ( หมานอกเป็นก๊อดติเรดครับ )ขอบคูณครับผม หางคดนะครับบอกไว้ก่อนเลยดีกว่า อิอิอิอิอิอิ :-D ;-) image
    ไฟล์แนบ
    225015.jpg 51K
  • โทรคุยเเล้วจ๊ะ
  • sermsak ขอบคุณk.c มากครับที่ได้คุยกันถ้าใครมีลูกbooya กรุณาโพสลงแบ่งกันดูมั้งครับ
  • ครับผม ยินดีครับบบบบบบบบบบ มีพิสมีเพื่อนครับผม :013:
  • ถ้างันน้าจะเป็นชุดเดียวกันนะคับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 44K
    230156.jpg 43K
    Graphic1.jpg 44K
  • มาแล้วๆๆๆ สายเลือดเดียวกันทั้งนั้น สวัสดีครับบบบพี่บอย :-D image
    ไฟล์แนบ
    SNV38656.JPG 51K