ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • อยากไปจังเลย ฮิฮิ :o069:
  • อยากเฉยๆไม่ได้ ต้องมา งานนี้ไฟว์บังคับ
  • คุณข้น มาร้องเพลงให้ผมฟังเลย 55+
  • ตามสบายค้า พี่เอ็กเปนเจ้ามือ ^^
  • -*- ขอเป็นงาน เดือนตุลาแล้วกัน พี่ เอ๊กซ์ ช่วงนี้ไปบ่อยไม่ได้ ฮ่าๆ เด๋วงานหน้า งด เดือนละครั้งก็ กระอัก แล้วครับ

กลับจากอุบล สภาพดูไม่ได้สุดๆ ไปดูกระทู้อำนาจ น่ะพี่ 555+ ทำุบุญๆๆๆ
  • มา มา กันให้เยอะว่าแต่เทพหริน ณ.ไก่ชนมาไหมอะ อิอิอิอิอิอิอิ น้องปอ เอ็กจะเลี้ยงจริงๆ เหรอ ถ้าเลี้ยงพี่ก็จัดเต็มเลยเด้อ อิอิอิอิอิอิ คูณข้นลบกวนด้วยนะครับวันงาน อิอิอิ มาให้ได้นะครับพี่โฆซก
  • อูย...................... หน้าที่นี้มอบให้พี่กล้าดีกว่า :o003:
  • ครับคุณข้น ตุลาคม มาให้ได้นะ :-D
  • โคราชเราสู้ๆ เดินหน้าเต็มตัวแล้ว :m93:

• image

เดี๋ยวโดนัทโชว์ :o003:

ไฟล์แนบ
    218660.jpg 281K
  • ไปปปป วอยู่ท่านชาญ
  • ท่านเทพ ทำไมไม่ล็อคอินมา
  • เมื้อคืน จัดนหนัก กับน้อง หนึ่ง น้องxไม่โทรหาพี่เลย ไม่งั้นได้ขุดลุมฝังป้าย ฮะๆๆๆ :m29:
  • 5555555555555555+

เมาค้างล่ะสิพี่หลิน จัดหนักๆ
  • สม อิอิอิอิอิ ยังไงก็ให้อยู่ไปวันงานกอนเด้อพี่หลิน อิอิอิ ล้อเล่น :-"
  • ก้อเเค่ เซโรงัง :o046:
  • เจอจันะนครับบบบบบ พี่หลิน น้องเอ็กเราไม่กล้าฉีดยาน้องหมาอะพี่หลิน เปิดโปงซะเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 148K
  • น้องชาญยังไม่เจอหน้ากันสักทีเลยนะ เเบทเเมน (เสียดายมาก อยากจะเป็นเจ้าของ)
  • น้อง xของเราถนัดแต่ฉีดยา สาววัยทีน ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ :m68:
  • ก็มันเสียวนิพี่ พี่ชาญมาฉีดไอเวอร์แม๊กให้อ่ะดีแล้วพี่ :o003:
  • เรื่องฉีดยา สาววัยทีน ผมยังเป็นรองพี่ชาญครับพี่หลิน เรื่องนี้ผมยังอ่อนนัก :o003:
  • คุยกันมันดีจังนะคับ

ไม่โทรคุยกันเลยล่ะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ล้อเล่นนะคับ)อิอิอิ
  • งั้นขอฝากตัวเป็น ศิษ ได้ป่ะคับ พี่ชาญ

ผมก็ยังอ่อนเรื่องแบบนี้เหมือนกับ พี่เอ็กซ์ นั้นแหละคับ
  • ใช่รึเปล่าบูม ใช่มั๊ยน่ะ 55+

พี่ชาญเซียนเรื่องพวกนี้ครับ ฝากตัวเป็นศิษย์ได้เลยนะครับ :o003:
  • เฮ้ยๆๆๆๆๆๆๆ เดียวก็งานเข้ากันทั่วหน้าหร็อก อิอิอิอิอิอิ พี่ไม่เป็นอะไรเลยขอบอก น้องบูม โน้นเลยพี่กล้าอะสุดๆ ขานั้น เมื่อวานเห็นแว็บๆ แถวข้างเทคนิคด้วย อิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่หลินเป็นไงบอกแล้วแบ็สแมนอะมันจะมาได้อีกเยอะก็ไม่เชื่อ อิอิอิ เสร็จน้องปอไปแล้ว อิอิอิอิอิ สมอีกทีนะ
  • นั่นไง พี่กล้าไปทำอะไรแถวเทคนิคครับ :o003:
  • ส่งงานให้พี่กล้าแล้วเน้อ อิอิอิอิ ลอดตัวแล้วเรา อิอิอิ :012:
  • พี่กล้ายังไม่รู้ตัวว่าโดนนินทา เพราะแกบอกว่าวันนี้แกจะไป กทม. 55+

• image

เอาภาพน่ารักๆมาฝากกัน

ไฟล์แนบ
    227227_163567043705019_100001551721615_393046_1198670_n.jpg 31K
  • พี่ว่าจิงน้องx ชาญขานี้ เขา เซียนมากกกกกกกกอิๆๆๆๆๆๆกับ สาววัยทีน ไวเหมือนจรวด :o048:
  • ไม่ไวนะพี่หริน นานพออยู่อิอิอิอิอิอิอิอิอิ :o040: ออกไป บขส แป๊บเด้อ
  • ใช่เลยพี่หลิน ชัวร์ !!!
  • คุณชาญลูกบูย่าตัวนี้กับskypeป่ะครับ สวยมาก ยังไม่เทรินใช่ป่าวครับ
  • ไอ่ชาลีมันได้ใจจริงๆครับหมวด
  • ไม่ใช้ครับหมด บูย่ากับมาม่าซังครับผม นำเข้า มาตั้งแต่เล็กๆ ครับอายุก็ปีกว่าแล้วครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SNV38512.JPG 56K
  • แดงๆ แบบพ็อคเก็ดก็มีนะครับบบบบบบบ อิอิอิอิอิ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38313.JPG 43K

• image

image

ดันมั่ง :o003:

ไฟล์แนบ
    219638.jpg 284K
    221593.jpg 52K
  • เอางั้นจัดอีกดอก อิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38439.JPG 47K
  • ว่าแล้วเชียว พอเข้ามาก็ตกกระทู้เลย
  • -*- งานนนี้มี ปล่อย โค มั้ย ครับ
  • ออกแบบโดย ท่านมหาเอ็ก จัดสร้างโดย จับกัง หลิน จับกัง หนึ่ง
  • ปายยยย ด้วยยยยย.......
  • จัดไปครับพี่ๆ ยินดีต้อนรับทุกคนครับผม พี่ยุท มาจริงเปร่าน้อ อิอิอิอิอิ
  • ออกแบบโดย ท่านมหาเอ็ก จัดสร้างโดย จับกัง หลิน จับกัง หนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    SAM_11778.jpg 215K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    99.jpg 242K
  • โห หนึ่ง ค่าผสมคิดเป็นขวดได้ป่าว อยากมีส่วนร่วมง่ะ
  • 55+ เอางั้นเลยหรอพี่ไก่
  • แวะมาทักทายดึกๆคับ