ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูกันยังไม่รู้...แต่สงสาร
  • ขอโทษนะคะ เหตุการณ์เกิดขึ้นที่ไหนคะเนี่ย แย่จังเลย ขาดทักษะในการแยกสุนัขกัดกัน แต่เมื่อมันแยกจากกันแล้วทำไมต้องยิงมันด้วย โหดสุดๆ :002: มีใครพอจะให้รายละเอียดได้บ้างไหมคะ ขอเป็นวิทยาทานหน่อยค่ะ
  • สงสารคัฟ เจ้าของไม่น่าทำหลุดออกมาเลย :016:
  • ไอ้เหี้ยเอ๊ย แม่งสักแต่ว่ามีปืน เลวววววววว สงสารหมา
  • น่าสงสาร ทั้งสอง ตัวแหละคับ ........
    แต่ ไม่น่า แก้ ปัญหาด้วยปืนเลยจิงๆๆๆ
  • จิยจัยทำด้วยอะไรคับ
    สงสารจริงๆ :-( :O
  • ไอ้ ...ัส แม่งยังจะวิ่งตามไปยิงอีก
  • มันหน้าจะยิงแล้วลูกปืนชะแลบไปโดนคนหรือไม่ก็สะท้อนเข้าตัวมันเองจริงๆจะได้โดนขังยาวไม่ก็พิการไปเลย
  • น่าสงสารวะ ไอเห้ยมันเลวจิงๆยิงหมาได้ลงคอ อยากให้มันโดนยิงมั้ง จัง จะรู้สึกยังไง