ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++++++++ Kimbo X Marine Pups For Sale ++++++++
  • image

พ่อ : คิมโบ [ โมโจ X วีนัส ]
    แม่ : มารีน [ สแลมเมอร์ X เอเจ ]

: ลูกสุนัขเกิด วันที่ อาทิตย์ 24 กรกฏาคม 2554

: ลูกสุนัขชุดนี้เป็นใบรับรองพันธุ์สุนัข ของ สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขไทย ครับ

: ลูกสุนัขอยู่กรุงเทพ แถวปิ่นเกล้า [ สะพานพระราม 8 ]

: สำหรับผู้ที่สนใจติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

Tel.......086 - 505 - 9728

Email....absolute8bully@hotmail.com
    ...................................................................

Sire........KIMBO [ MOJO X VENUS ]
    Dam.........MARINE [ SLAMMER X AJ ]

: Puppy born 24/ 07 / 2011

: More Information Contact

Tel.......086 - 505 - 9728

Email.......absolute8bully@hotmail.com

...................................................................

.......ขอขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่แห่งนี้นะครับ.......

ไฟล์แนบ
    1 Manjaro Olympus .jpg 100K
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    001 KIMBO X MARINE ORIGINAL 18 08 2554 800 X 533.jpg 129K
  • Sire : Kimbo [ Mojo X Venus ]

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    002 1 Kimbo Ad 640 X 512.jpg 93K
    002 Kimbo 001.jpg 72K
    002 Kimbo 002.jpg 80K
    002 Kimbo 003.jpg 72K
    Kimbo Ad 400 X 320.jpg 51K
  • Dam : Marine [ Slammer X Aj ] Siblings : Marathon

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Marine Ad 001 400 X 320.jpg 51K
    003 Marine 001 400 X 300.jpg 90K
    003 Marine 002 400 X 300.jpg 109K
    003 Marine 003 400 X 300.jpg 83K
  • M : Kilimanjaro

image

image

image

image

ไฟล์แนบ
    M 1 Kilimanjaro 001.jpg 135K
    M 1 Kilimanjaro 002.jpg 128K
    M 1 Kilimanjaro 003.jpg 157K
    M 1 Kilimanjaro 004.jpg 111K
  • ตามมาชม
  • M : Olympus

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M 2 Olympus 01.jpg 165K
    M 2 Olympus 02.jpg 146K
    M 2 Olympus 03.jpg 142K
    M 2 Olympus 04.jpg 136K
  • M : Andes

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M 3 Andes 01.jpg 125K
    M 3 Andes 02.jpg 133K
    M 3 Andes 03.jpg 135K
    M 3 Andes 04.jpg 125K
  • M : Everest

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M 4 Everest 001.jpg 103K
    M 4 Everest 002.jpg 114K
    M 4 Everest 003.jpg 118K
    M 4 Everest 004.jpg 111K
  • F : Ural Glory

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    F 1 Ural Glory 001.jpg 143K
    F 1 Ural Glory 002.jpg 155K
    F 1 Ural Glory 003.jpg 138K
    F 1 Ural Glory 004.jpg 140K
  • F : Pyrenees

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    F 2 Pyrenees 001.jpg 152K
    F 2 Pyrenees 002.jpg 129K
    F 2 Pyrenees 003.jpg 109K
    F 2 Pyrenees 004.jpg 130K
  • Pedigree Blood Line :

image
    ไฟล์แนบ
    004 Kimbo X Marine Pup Ped 002.jpg 81K
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    006 Puppy Price Up Date 09 02 2254.jpg 48K
    Price Chart 02.jpg 48K
  • More Picture.....

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    000M 2 M 3 640.jpg 194K
    000M 3 640.jpg 174K
    Ad F 2 640.jpg 152K
    Ad M 4 640.jpg 122K
    Ad M 2 M 3 +.jpg 139K
  • More Picture.....

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Ad M 2 M 3++.jpg 96K
    Ad Ual Glory 001+.jpg 125K
    Ad M 2 001+.jpg 109K
    Ad M 3 001+.jpg 91K
  • นำเสนอได้ดีมากเลยพี่ตั้ม สวยๆทั้งน้านนนน
  • ขอรูป F2 ชัดๆหน่อยครับ รบกวนทางเมลนะครับ kong_arch@hotmail.com
  • ถ่ายรูปน่ารักมากครับบบบบบบบบบพี่ตั้ม
  • สวยครับพี่ตั้มนำเสนอได้ดีมากๆๆๆๆๆๆครับ
  • ลูกหมาน่ารักมากตั้ม image :062:
    ไฟล์แนบ
    _MG_0542r.jpg 147K
  • สวยๆท้างน้านนน
  • ถ้าจะขายหมาดูแบบนี้เป็นตัวอย่างนะครับ
    รายละเอียดสุดๆไม่ต้องโทรสอบถามเลย
    เยี่ยมมากๆ
    ( ผีดีๆก็มีนะครับ )
  • ใบไทย ราคานี้แรงไป
  • หวัดดีพี่ตั้ม เด็กๆชุดนี้แจ่มอะพี่ใช้ได้เลยครับ สวยทุกตัวครับชุดนี้
  • บอกได้คำเดียวว่าสุดตีนจิงๆเพ่ :017: จ่ายลูกเทพดีแท้ๆๆๆ
  • โอ้ย บะเจ้า สวยมากเลยครับพี่ท่าน
  • จะเหลือให้โมยไหมนี่
  • all puppies are so beautiful... =P~
  • Everest ชอบๆ งามวะพี่ตัวนี้
  • KAN_BM55 " นำเสนอได้ดีมากเลยพี่ตั้ม สวยๆทั้งน้านนนน "

ขอบคุณครับคุณสุ เอาเจ้า Kilimanjaro มาให้ชมแล้วนะครับ
    ฉายาไอ้ดำ ลูกน้องเจ้าแจ๊คครับฮ่าๆๆ
    .............................................................................................................
    ของคุณครับคุณที่เข้ามาชม NITIZ

.............................................................................................................
    kong26 " ขอรูป F2 ชัดๆหน่อยครับ รบกวนทางเมลนะครับ kong_arch@hotmail.com "

ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมอัพให้นะครับคุณก้อง
    AonPathumThani " ถ่ายรูปน่ารักมากครับบบบบบบบบบพี่ตั้ม "

ขอบคุณอ้น แต่ส่วนมากจะเป็นพี่หมวยถ่ายฮ่าๆๆ
    devil_Bully " สวยครับพี่ตั้มนำเสนอได้ดีมากๆๆๆๆๆๆครับ "

ขอบคุณครับท่าน devil_Bully ว่าแต่ใครครับเนี่ยต้องขอโทษทีผมจำไม่ได้
    ae_rwkn " ลูกหมาน่ารักมากตั้ม "

ขอบคุณมากครับพี่เอ้
    perfectpit " สวยๆท้างน้านนน "

ขอบคุณมากๆครับ
    ขอบคุณครับน้าผีท่านบน
    0801689511 " หวัดดีพี่ตั้ม เด็กๆชุดนี้แจ่มอะพี่ใช้ได้เลยครับ สวยทุกตัวครับชุดนี้ "

ขอบคุณครับคุณกอล์ฟ ต้องยกเครดิตให้พี่ๆทุกๆท่านเลยครับ แล้วก็พี่หมวยเลี้ยงซะหมาอ้วน
    แต่ตัวเองน้ำหนักลดลงหรือเปล่าหว่าฮ่าๆๆ
    bad191 " บอกได้คำเดียวว่าสุดตีนจิงๆเพ่ :017: จ่ายลูกเทพดีแท้ๆๆๆ "

ขอบคุณครับท่านบอย เดี๋ยวรอชมเด็กๆของท่านบอยนะครับ ว่าแต่พิดโลกน้ำลดหรือยังครับ
    c " โอ้ย บะเจ้า สวยมากเลยครับพี่ท่าน "

ขอบคุณครับคุณชาญ เจ้าโคแนนเป็นไงบ้างครับ เด็กใหม่คุณชาญใช่ย่อยเลยนะครับ
    hs5cpx " จะเหลือให้โมยไหมนี่ "

ขอบคุณครับ จัดไปครับมาได้เลยครับ
    king24 " all puppies are so beautiful... =P~ "

Thank you Mr.King But especially, M3 Andes is beatiful for you.
    jikopathum " Everest ชอบๆ งามวะพี่ตัวนี้ "

ขอบคุณครับท่านมุก ตาถึงๆ ว่าแต่เอาเจ้าอึ่งอ่างมาอัพบ้างนะครับฮ่าๆๆ

• สำหรับน้าผีท่านล่าง ที่ราคาแรงไป ราคานี้ต่อรองได้นะครับ
    ถ้าต่อราคาแล้วให้ได้ ผมจัดให้เลยครับถึงที่ไม่มีชาร์จ

แต่ขอตัวเดียวครับแล้วกันนะครับ M2 Olympus ขอราคานี้จริงๆ
    สำหรับท่านที่สนใจ แต่ถ้าราคาแรงไปไม่เป็นไรครับท่าน

ท่านใดที่สนใจ โทรมาสอบถามได้ครับ ราคาต่อรองได้ไม่ต้องซีเรียสครับ

: Tel.086 505 9728
    : eMAIL absolute8bully@hotmail.com

image

image

image

ไฟล์แนบ
    005 Puppy All+.jpg 74K
    Olympus.jpg 106K
    Untitled.jpg 70K
  • ครับพี่ตั้ม โคแนน ก็เป็นหมูแล้วครับพี่ ไม่ใช้หมาแล้ว ยิ้งสีขาวมากด้วยมองไกลๆ เหมือนเลย 5555555555 เด็กไหม่ก็พอดูได้ครับผม ดูกันอีกยาวเลยทีเดียวขอบคูณครับบบ :013:
  • จัดความเป็นหมูให้เจ้าโคแนนหน่อยครับ จัดไปหนักๆ เตรียมเป็นชายฮ่าๆๆๆ
  • สวยมาก อะย่นๆทุกตัวเลย อยากได้แต่งบไม่พอ โบล่ว
  • ท่านผี ลองต่อดูได้ครับ ให้ได้จัดไปให้เลยครับ
    แต่ขอราคาสมน้ำสมเนื้อหน่อยนะครับสงสารคนเลี้ยงหน่อยนะครับ
  • OLYMPUS เหมือนพ่อมันตอนเด็กๆเลยตั้ม ขอเชียร์ตัวนี้แล้วกัน ชอบเป็นการส่วนตัว อิอิimageนี่ไอ้คิมล่าสุดimage
    ไฟล์แนบ
    20091116130115_DSC03688_resize.jpg 106K
    DSC00920.JPG 91K
  • โคตรงามเลยครับ .... น่าฟัดสุดๆ :-D
  • ผมก็ว่าคล้าย แต่ผมไม่กล้าพูด รอให้ตัวจริงมา confirm แล้วก็
    ให้เพื่อน ๆ ดูกันเอาเอง....ครับพี่ต้น

นิสัยมันกินและนอน เล่นนิดหน่อยพอให้รู้ว่ามันออกลังแล้วนะมื้อนี้
    ผมว่าใครได้ไปแล้วเลี้ยงถึง โตมาหุ่นมันส์แน่พี่

ขอบคุณครับคุณโจ เอาไปฟัดที่รีสอร์ทซักคืนไหมครับท่านฮ่าๆๆๆ
    เดี๋ยวถ้าหมดภาระครอกนี้อาจขอไปพักผ่อน ที่รีสอร์ทท่านซักคืนสองคืนดีไหมครับอิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    O.jpg 168K
  • experimental 10:11AM Permalink
    ท่านผี ลองต่อดูได้ครับ ให้ได้จัดไปให้เลยครับ
    แต่ขอราคาสมน้ำสมเนื้อหน่อยนะครับสงสารคนเลี้ยงหน่อยนะครับ
    ....................................................................................
    ชอบคำตอบแบบนี้จังพี่ตั้ม นิ่มๆแต่จิงใจ
  • เบอร์ที่ไม่ขึ้นชื่อ เบอร์ผมเองครับโทรไปสองครั้งไม่มีคนรับ ส่งข้อความหาทางเมลแล้วนะครับ
  • ขอบคุณท่านบอย เรื่องเงินบางส่วนก็คงเอาไปทำบุญให้กับหมาจรจัด
    ที่ประเวศด้วยครับ ไหนๆเงินได้มาเพราะหมาก็อยากให้มันกลับไปหา
    พวกมันที่ลำบากกว่าครับ
    .......................................................................

ถ้าสะดวกรบกวนโทรหาผมอีกทีครับ แต่ตอบให้ในเมล์แล้วนะครับ
  • ยอดเยี่ยมครับ !!!!! =D> =D> =D>
  • ขอบคุณครับพี่ต้น เด็กๆชุดนี้อ้วนพีได้ขนาดนี้เพราะ Munta Gold 1 ลัง
    ตอนนี้เหลืออยู่ 3 กระป๋องแล้วครับ ฮ่าๆๆ กินกันเก่งมากๆครับ
  • ถ่ายรูปดี จริงๆๆ คนซื้อจะได้รู้ว่าอยากขายจริงๆ คุณภาพ คับๆๆทั้งนั้นนน
  • ขายจริงๆไม่ได้โม้ครับอ้น ฮ่าๆๆๆๆ แถมชัดเจนไว้ก่อนเลยครับฮ่าๆๆ

อ้นพอดีมือถือพี่มันเสีย ไม่มีเบอร์เรา ยังไงยิงมาหน่อยนะ....
  • ถ่ายรูปสวย การนำเสนอเยี่ยมเลยครับคุณตั้ม ลูกหมาสมบูรณ์น่ารักทุกตัวครับ..
  • ขอบคุณครับคุณเหน่ง ......
  • ได้ครับพี่ตั้มสุดหล่อ
  • 083-8830106 ครับพี่ตั้ม
  • Thank you แจกเบอร์สาวๆแบบนี้หรือเปล่าเนี่ย ฮ่าๆๆๆ