ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารหมาสามารถ ฆ่า หมาที่คุณรักได้
  • หนูเคยได้รับคำแนะนำจากผู้คร่ำหวอดในวงการพิทบูลแถวนิมิตใหม่ ให้ใช้อาหารหมายี่ห้อ.........รุ่นกีฬาท้าโลก ฟังแล้วเชื่อใจ 100% จากการพูดของบุคลท่านนี้
    จน 3 กระสอบผ่านไปสรุปว่าหมาผอมลงอย่างเห็นได้ชัด เดินเซ เหงือกซีด อุ้งเท้าเหลือง จึงพาไปพบ สัตว์แพทย์ หมอวินิจฉัยว่าเป็นโรคตับ จึงถามหมอได้ความว่า อาหารที่ใช้โปรตีนสูงเกินไป ซึ่งไม่เหมาะกับเมืองร้อนในโซนเอเซีย และหมอยังบอกว่าอาหารตัวนี้เหมาะสับหรบเป็นตัวเสริมสำหรับขาดการบำรุงมากกว่า หรือ หมาป่วยเพิ่งฟื้อไข้ แต่ถ้าจะให้เป็นประจำไม่สมควรอย่างบิ่ง คำสุดท้ายทำให้หนูน้ำตาแตก คุณกำลังฆ่าหมาตัวเองด้วยความรู้ที่ผิดๆ

ลืมบอกว่าให้ครั้งแรกโดยการใช้อาหารตัวนี้คือ ถ่ายเหลว มีกลิ่นแรง
    เพื่อนๆเป็นเหมือนกันหรือป่าวคะ
  • ++++
    +++++++

ยี่ห้ออะไร โปรดระบุให้ชัดเจนด้วยครับ ไม่งั้นคนอื่นเข้ามาอ่านจะคิดไปต่างๆนานาๆ

และมีหลักฐานด้วยยิ่งดีครับ
  • #
    Yolanda_fc 11:13AM Permalink
    หนูเคยได้รับคำแนะนำจากผู้คร่ำหวอดในวงการพิทบูลแถวนิมิตใหม่ ให้ใช้อาหารหมายี่ห้อ.........รุ่นกีฬาท้าโลก ฟังแล้วเชื่อใจ 100% จากการพูดของบุคลท่านนี้
    จน 3 กระสอบผ่านไปสรุปว่าหมาผอมลงอย่างเห็นได้ชัด เดินเซ เหงือกซีด อุ้งเท้าเหลือง จึงพาไปพบ สัตว์แพทย์ หมอวินิจฉัยว่าเป็นโรคตับ จึงถามหมอได้ความว่า อาหารที่ใช้โปรตีนสูงเกินไป ซึ่งไม่เหมาะกับเมืองร้อนในโซนเอเซีย และหมอยังบอกว่าอาหารตัวนี้เหมาะสับหรบเป็นตัวเสริมสำหรับขาดการบำรุง มากกว่า หรือ หมาป่วยเพิ่งฟื้อไข้ แต่ถ้าจะให้เป็นประจำไม่สมควรอย่างบิ่ง คำสุดท้ายทำให้หนูน้ำตาแตก คุณกำลังฆ่าหมาตัวเองด้วยความรู้ที่ผิดๆ

ลืมบอกว่าให้ครั้งแรกโดยการใช้อาหารตัวนี้คือ ถ่ายเหลว มีกลิ่นแรง
    เพื่อนๆเป็นเหมือนกันหรือป่าวคะ

ขอหลักฐานที่ชัดเจนหน่อย ไม่ใช่พูดลอยๆ แบบนี้ ยกตัวอย่างเช่น คำยืนยันจากสัตว์แพทย์หรือว่ารายงานจากสัตว์แพทย์ว่าสุนัขป่วยหรือมีอาการไม่ดีหลังจากการใช้อาหารยี่ห้อที่คุณระบุ อย่างนี้ถือว่าใส่ร้ายนะึครับ

ผีขอเสือกหน่อย ก๊อปปี้ข้อความไว้ก่อน เด๋วเจ้าของกระทู้แม่งลบหรือแก้ไขคำพูด

การระบุที่อยู่ว่าอยู่แถวนิมิตใหม่ รวมถืงเปรียบเปรยยี่ห้อว่าเป็น...รุ่นกีฬาท้าโลก ถ้าตรวจสอบแล้วแถวนิมิตใหม่และชื่อผลิตภัณฑ์...รุ่นกีฬาท้าโลกมีมีผู้ผลิตอาหารหรือผู้จำหน่ายอาหารยี่ห้อที่ระบุไว้เพียงยี่ห้อเดียวเจ้าเดียว และทำให้คนเอื่นๆเ้ข้าใจว่าเป็นยี่ห้อดังกล่าว และถ้าไม่เป็นความจริงเจ้าของผลิตภัณฑ์สามารถฟ้องร้องดำเนินคดีื
    ทั้งเพ่งและอาญา
  • Yolanda_fc <<< มาเปิดกระทู้แล้วก็หายเงียบ ไปตายซะ พวกรอยหยักในสมองมีน้อย
  • ทีแรกนึกว่ากระสอบอาหารหล่นทับหมาตายว่ะ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    STA65073.JPG 33K
  • pitdeer กันยายน 2 Permalink
    ทีแรกนึกว่ากระสอบอาหารหล่นทับหมาตายว่ะ เย้!

:-)) :-)) :-)) :-))
  • อาหารหมาความเร็วสูงหรือป่าวครับ เป็นเหมือนกัน
  • กระทู้แบบนี้ไม่น่าอ่าน ไม่น่าตั้ง คลุมเครือต้องการอะไร
    ยี่ห้อไหน บอกมาเลย ไม่งั้นก็กลับไปดูดนมแม่มาอีกรอบค่อยกลับมาใหม่
    ขอโทษ.....คิดยังไงพูดยังงั้น
  • หุหุ สงสัยมันมากับ nigga
  • พวกสร้างกระแส
  • iron_pit ดูดแม่มึงเนี่ยนะ อืมแจ้ว วันเวลามาละกัน
    MorkBegin กระแสโคตรพ่อโคตรแม่งมึงเด่ะ ไม่เชื่อลองเอาไปให้พ่อ -แม่ มึงแดกดูดิ๊ว่า จะเป็นไง ไอ้ควายทั้ง 2
  • iron_pit ดูดแม่มึงเนี่ยนะ อืมแจ้ว วันเวลามาละกัน
    MorkBegin กระแสโคตรพ่อโคตรแม่งมึงเด่ะ ไม่เชื่อลองเอาไปให้พ่อ -แม่ มึงแดกดูดิ๊ว่า จะเป็นไง ไอ้ควายทั้ง 2
    ..............................................................................

คงจะเป็นเจ้าของกระทู้สินะอีดอก
  • แด๊กตีนกุม่ะเจ้าของกะทู้เมิงตั้งกะทู้ลอยๆแบบนี้เอาหลักฐานมาดิ ดอกเอ้ยทำมาเป็นหนูดอกดีๆนิเอง
  • เห็นด้วยเลยครับ ยี่ห้ออะไรบอกมาเลยครับเพราะใครที่ใช้อยู่จะได้รู้และเป็นประโยชน์ต่อสุนัขอีกหลายๆตัว อาจจะเป็นของผมที่ใช้อยู่ก็ได้จะได้รีบเปลี่ยนครับ
    มึงพาพูดแล้วหายแบบนี้มึงอย่ามาดีกว่าอีควายเอ๊ยย
  • "ยี่ห้อ.........รุ่นกีฬาท้าโลก" = ฺEXTREME BULLY
  • สนับสนุนให้พูดชื่อยี่ห้อออกมาเลยครับ :p

อาหารหมาที่ได้มาตรฐานทุกยี่ห้อ เขาจะมีฉลากบ่งบอกวิธีการใช้อย่างชัดเจน อย่าลืมอ่านให้ละเอียดด้วยนะจ๊ะ
    มีอาหารหมากรอกถุงขายในตลาดเพียบ ไม่ระบุโรงงานผลิต ไม่มีหมายเลขทะเบียน ระมัดระวังกันหน่อยก็ดีครับ ฮิ้วๆๆๆ
  • พวกมึงนี่เอาทุกเม็ดเลยนะขอให้มีช่องจังไรจริงๆ
    ขนาดเว็บเขาปล่อยให้เล่นอย่างเสรียังทำอะไรเขาไม่ได้
    ถ้าเว็บมึงเปิดเสรีแบบนี้กูว่าพวกมึงไม่มีที่ยืนแน่ๆ สันหลังหวะทุกตัว :064:
  • จะเอาอะไรกับผู้ที่เพิ่งสมัครเพื่อเข้ามาโพสต์กระทู้
  • หมาคนอื่นกินแล้วดี แต่หมาพี่แกกินแล้วตาย~เลี้ยงควายดีกว่ามั้งกินแต่หญ้า
  • เลี้ยงควายดีกว่ามั้ง...กินแต่หญ้า.......... :-)) ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
    Likeๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ =D>
  • ไม่รู้ว่าหมายถึงยี่ห้ออะไร แต่ถ้า f1 ลูกชายขนมันวั๊บ อ้วนท้วน แข็งแรง สุขภาพดี ใครมาเห็นก็ชม
    ว่าขนมันแว๊บ ติอย่างนึงนะ กินจุไปหน่อย
  • เคยใช้เพดดีกรี หมาไม่กิน เปลี่ยนมาเป็นรอยัลคานิน กินนิดเดียว พอให้กินเนื้อกินไก่กินเพียบ
    แต่ไม่เอา เลิก พอมาใช้เอฟวัน กินยังกะผลาญ เลยใช้เอฟวันมา ปีกว่าเกือบสองปีละ สุขภาพดี
    เพราะไปหาหมอตามนัดตลอด คุณหมอบอกสุนัขแข็งแรงสมบูรณ์และสวยมาก