ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีเรื่ิองรบกวนผู้รู้หน่อยคะ ด่วน!!
  • เรื่องลูกหมาผมยังเกรงใจ เอาไว้ค่อยถามไถ่อีกครั้งดีกว่าครับ คุณยุ้ยเองมีรถไถแล้วนาาาา

ส่วนนกขุนทองต้องรอรอบซักนิดจะกลับไปเชคให้ครับ

กลับใต้ประมาณวันที่สิบกันยายน ขึ้นมาอีกทีก็เกือบปลายๆเดือนครับ

ยินดีด้วยกับรถไถจ้า
  • ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรคะ ยุ้ยจะเอาไปเลี้ยงอีกที่นึงคะ เพราะยังไงก็ต้องซื้ออยู่แล้ว เอาไว้หาซื้อคอกในกรุงเทพก็ได้ค่ะ ซื้อขายง่ายดี ขอบคุณมากๆนะคะ
  • แร็งส์ๆๆๆๆๆ อิอิ