ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการแม่พันธุ์บูลลี่
  • ต้องการซื้อแม่พันธุ์พิทบูลบูลลี่
    ใครต้องการให้รับผิดชอบต่อคุยกันครับ
    ราคา รูป ที่อยู่ มีใบหรือไม่มีก็ได้ครับ
    088-059-049-0 ประการ
  • เอาไปขายต่อเหรอ มีอะ 200,000 เอาป่ะ
  • 200,000 หรอครับสนใจครับ

ช่วยลงรูป ที่อยู่ เเละเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ
  • ขอโทษนะครับพวกที่แอบอ้างแบบนี้ไม่ต้องบอกว่าเหมือนอะไร
    ไม่ต้องตอบหรือต่อรองแทนผม ล็อคอินเข้ามาดีกว่า
    สำหรับเรื่องที่เอาไปทำไร ก็คงไม่เอาไปรับทานแน่
    ธุรกิจก็คือธุระกิจ การขายมันก็ส่วนนึ่ง เสียหายตรงใหน
    มันขึ้นอยู่กับคนซื้อกับคนขาย เลี้ยงหมาแต่คงไม่ทำตัวแบบหมาๆเป็นพอ
    ขอบคุณ
  • "ธุรกิจก็คือธุระกิจ" (ธุรกิจกับชีวิตสุนัขเนี่ยนะ ไม่ส่งไปเวียดนามเลยล่ะ)
  • การซื้อขายอย่างที่ผมเล่าเรียนมาเขาไม่ได้เรียกว่าธุรกิจหรือครับคุณ Bella
    ผมค้าขาย ไม่ได้เอาไปกินนะครับแล้วคุณมีพิทบูลใหมครับเเล้วได้มาจากใหน
    หรือข้างทาง ถ้าไม่ได้เกิดจากธุรกิจ แล้วที่สำคัญในเวปนี้เกือบ100%
    เลี้ยงพิทบูลเพื่อกิจกรรม แล้วรักในพิทบูลแล้วอีกส่วนนึงก็ขาย
    หรือว่าไม่จริง ขนาดคูณผมยังเห็นซื้อขายให้เพียบหมด แล้วมันเรียกว่าอะไร