ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • ครับพี่ไก่ :-D
  • หมวดเป๋ ผมได้ไฟล์ที่หมวดส่งมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ :-D
  • คนมีตังตานี่ก็ไม่ต้อนรับครับ ผมไปเขาใหญ่มาโทรตามก็แล้ว แต่ตากล้าก็ไม่มาต้อนรับเย้ๆๆๆ
  • กรูไปตั้งแต่ตอนหมามรึงนอนหลับไง
  • พี่เอ็กซ์ โน้ตเอากระจงน้อยไปด้วยดีมั๊ย ^^
    images by free.in.th
  • ตอบไอ้ผีกวนตีนใจตุ๊ดตัวนี้ก่อนครับ ถ้าผมไม่ต้อนรับคุณเข้าบ้านแล้วคุณรู้ได้ยังไงครับว่าหมาผมนอนหลับจะพูดจาอะไรระวังคำพูดหน่อยนะครับ วันนั้นคนมาบ้านผมเยอะครับรู้จักบ้างไม่รู้จักบ้างแต่ผมยืนยันได้ครับว่าผมยินดีต้อนรับทุกๆๆคนไม่อย่างนั้นผมไม่นัดให้มาเจอบ้านผมหรอกครับ ผมจะไม่ตอบผีใจตุ๊ดตัวนี้แล้วนะครับรำคาญว่ะใช้ปัญญาตัวเองคิดให้เยอะๆๆนะครับจะได้อยู่ในสังคมได้
  • ผมก็บอกพี่มาร์คเดินทางเข้าเมืองเลย ผมจะต้อนรับอย่างเต็มที่ งวดนั้นติดไว้ก่อน มาเอาคืนงานโคราชเลยเด้อต้องการอะไรผมจะหามาให้5555555555
  • เท่าที่ผมรู้จักกับพี่กล้า พี่กล้าเป็นคน ฮาๆ ตลกๆ กวนๆ เป็นพี่ที่น้องๆอยู่ใกล้แล้วมีความสุข เพราะพี่กล้าจะทำให้น้องมีเสียง
    หัวเราะอยู่ตลอดเวลา น้าผีเล่นเข้ามาด่าพี่กล้าแบบนี้มันเสียหมดครับ เสียทั้งส่วนรวมด้วย
  • เห้ย ขอแล้วนะครับคูณผี ยังไม่จบอีก บอกแล้วว่างานนี้ขอเพราะมันเป็นงานของทางกลุ่มโคราชทุกคนให้ความสำคัญกัน ทำแบบนี้มีปัญหาอะไรมากไหมเนี้ย พี่กล้ารองนึกดีๆ พี่มีคนมาหาพี่ตอนหมาพี่นอนหลับหรือเปร่า หรือว่า มีคนมาขอดูหมาแล้วพี่บอกว่าหมานอนหลับเหรอครับบบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ สงสัยต้องขอเครื่องช่วยจับผีกับเอ็กซะแล้ว อิอิอิอิอิ :-D :-D :-D
  • น้าผี อย่ามาก่อกวนพิทบูลโคราชเลย
  • ครับผม ช่วยๆ กันครับ คิดดีทำดีครับผม :-D :-D
  • มารไม่มีบารมีไม่เกิด ครับ...ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับท่าน :o047:
  • หันแน่พี่หล้า มาไงถึงนี้เนี้ย สรุปวันงานมาให้ได้เน้อ ไม่มาเอ็กมันเคืองแน่ๆ ครับผม มาแล้วก็มาให้ถึงด้วยละครับบบบบบบบบบ :032: :019:
  • ไปครับพี่ชาญ...
    แต่เรื่องไปให้ถึงโคราชคงจะยากส์ เพราะเมียไปด้วย ครับพี่
    ยังงัยฝากพี่ชวนบรรดาเมียๆของพวกพี่ๆ
    ชวนเมียผมเล่นป็อกเด้งด้วยนะครับ ผมจะได้มีโอกาสลั้ลลากับพี่ๆนะค้าบบบ... :032:
  • 5555555555555 เรื่องนี้บอกน้องเอ็ก เลยเน้อพี่หล้า ทางผมไม่เป็นสักคนครับบบบบบบ 5555555555 มาเลยยินดีต้อนรับครับผม :-D
  • ครับพี่........... :-D
  • เอาของที่ระลึก มาโชซะหน่อย ยังไม่เสร็จสมบูญนะครับพี่น้อง อิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    Rotation_of_1315214109434.jpg 14K
  • เป็นงัยมั่ง x พี่ โดนชุดใหญ่ กลางคืน ก็งาน งอก วัน อาทิตย์ ไก่ก็โดนยำ ซวยฉิบ :m11:
  • บ้านได้ยัง น้องชาญ
  • ยังเลยพี่ กำลังหาอยู่ อิอิอิอิอิอิ เอาถูกๆ นะพี่หริน ไม่ค่อยมีตัง เป็นไงละโดนหนักละซี้ อิอิอิอิ สมแล้วเน้อ :-)) :-))
  • งานเข้าเลยหรอพี่หลิน 55+

พี่หล้า ป็อกเด้งแฟนผมถนัดครับ :o003:
  • มี 2500 สนใจ เปล่า 32ตรว อยู่สามยอด เหมือนบ้านพี่ ช้าหมด มีกำแพงรอบ
  • วันที่ 4 มีอะไรมั่งxเห็นบอกเลย :)]
  • โอ้ย ข้างบ้านเขาดาตายพอดีพี่ 5555555555555555 ยังไงก็ขอบคูณครับบบบ
  • เดี๋ยวผมเข้าไปหาครับพี่หลิน :-D
  • ข้างบ้านเค้าก็เลี้ยงหมา
  • สวัสดีครับพี่หลินเดี๋ยวเอ็กซ์เข้าไปหาเรื่องทำป้ายนะครับ
  • ครับพี่ จัดเลยครับ ยินดีครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ กล้า
  • ผมชื่อเก่งครับ ขอฝากตัวด้วยอีกคนคับพี่กล้า
  • ยินดีต้อนรับทุกๆคนอยู่แล้วครับ มีอะไรบอกกันๆได้เลยครับ
  • เพิ่งเข้ามา เกิดความวุ่นวายอะไรอีกเนี่ย พี่กล้าเขาไม่ต้อนรับตรงไหน ผมก็จน(แถมหยิ่งซะด้วย..555) ใจเย็นครับพี่กล้า รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่งครับพี่ สู้ๆ ว่าแต่ว่าเค้กอร่อยดีพี่ แต่ผมไม่ได้กินเลย พี่ชาญแย่งหมด 5555
  • เอ่า.......... โยนมาให้พี่ซะงั้น พี่จัดไปแค่ 1 เองน่า อิอิอิอิอิอิ โน้นเลยนิวโน้นเลย 5555555 ข้านั้นจัดไปเต็มๆ อิ่มเลยสงสัยจะไม่ต้องกินข้าวเย็นเลย 555555555555555555555555555อย่าไปสนใจเลย ปล่อยๆ ไป แต่ดูแล้ว พวกเราๆ อย่าเปิดช่องว่างกันนะครับ เดียวโดนกัดไม่ปล่อยแน่ๆ อิอิอิอิอิอิอิ
  • image

ช่างกล้องมืออาชีพ

ไฟล์แนบ
    IMG_4223.JPG 284K
  • ก็ผ่านวันงานมาก็พอสมควรแล้ว วันนี้จะขออนุญาติถอดหมุดนะครับ
  • ครับพี่ กำลังจะโทรบอกพี่พอดี :-D
  • ตายสะบายเลยครับพี่มาค ขอบคูณครับผม
  • x เค้าเรียกวาท่าอาไร :o016: