ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ต่ายมันว่าเสียดายทั่นเจ้าสำนักไม่อยู่ ไม่ได้มันด้วยกันเลย
  • แค่ พี่ ส. อยู่ก็เช้าแล้ว ..ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ใช่.....พี่ยิ่งง่วงๆอยู่ออกไปกลับพี่ส.ไม่ต้องได้นอนกันพอดีพรุ่งนี้ไปคุมคนงานไม่รู้เรื่องแน่ๆ ลูกค้ายิ่งจะนัดทำสัญญาจัดสวนด้วยด้วยไม่เป็นเรื่องแน่ๆพี่ อิอิอิ
  • เก็บแรงเอาไว้เตะบอลวันพู้กต้วยเน้อ วันนี้กินเบาๆ เอาเมาะตี4 ปอแหละ เหอ เหอ
  • จัดปาย ตีสี่
  • เพลงอะไรมันจะมายาวขนาดนี้ นานกว่าสารคดีปลา
    แซลมอนวางไข่อีก เอาแบบสั้นๆ ที่มีเต่าโยกดีกว่า 555

มิตติ้ง > เล่นบอล > วอร์มอัพ > ซายูริ ...
    ไปซายูริ อย่าลืมพาน้องๆ ไปเลี้ยงโอเอชิ แล้วเลยไปซื้อโอนามิให้เขาด้วยนะ...อิๆ
  • เพลงยาวๆแบบนี้...สำหรับคนนอนดึกไง..
  • เอานอนได้แล้วววววววววววววววววววววววว
  • จองสนามบอลไว้แต้กะหนิ
    บ่ไคหันคนแก่ เป็นลมเลย 5555
  • นัท...เตรียม ยาดม ยาหม่อง ตราลิงถือลูกท้อ ไว้ด้วยนะ ท่าจะดี ฮ่าๆๆๆๆ
  • เช้านี้เชียงใหม่อากาศดี เย็นสบาย ท้องฟ้าเปิดอากาศแจ่มใส
  • หวัดดี อ๊อฟหนุ่มลพบุรี คนหล่อ หายไปไหนมาครับเนี้ย
    เจ้าสำนักไปแอ่วดีวันกะ ผ่อเปิ้นดีดีเน้อ วันพูกว่างไปประชุมต้วยเปิ้นก่อดีหลุ
    ศุนย์หน้าผ้าเย็น ลูกถนัด ตีลังกา สับขาหลอก ป๊อกหน้าแข้ง เอิ๊กๆๆๆๆ
  • คงไม่ได้ไปใหนแล้วล่ะ....ฝนลงแต่เข้าเลย,
  • พี่ JOHN ผมเข้าบ่าย 2 D1ถ้าสะดวกมาน่ะครับ/ขอดูดความรู้หน่อย
  • พี่ไปดูปลอกคอป่าวพี่ อยากได้ซัก3นิ้วนะพี่
  • แพ้ฝนกะไปใหนไม่ได้ อะ
  • ปลอกคอ..ไปสั่ง ปุ๊ ทำให้แล้ว ....แต่3นิ้วคงไม่มีอ่ะคร้าบ
  • ไม่แพ้ฝนหรอกคร้าบ...แต่กลัวเปียก คร้าบ
  • เอาแล้วพี่.....เหลือกลับมาบ้านบ้างเน้ออย่าให้เค้าดูดหมดล่ะพี่555555555
  • 3ไม่มีเอา5เลยก่ได้พี่5555+555
  • ตัวก็หย่ายยยกลัวเปียกซ่ะงั้น อิอิอิ
  • หมาตัวเล็กเอาเท่าที่มีล่ะกัน...ถ้ามันโตเท่า ไอ้ ดุ๊ก ค่อยว่ากันใหม่ ช่ายป่าวคร้าบ.....ดูดไม่หมดหรอก แค่ไม่เหลือเฉยๆ ฮ่าๆ
  • ว่าแต่ นัก บอล ทีมเราพร้อมกันเหรอยัง...
  • จะดูดหมดได้งัยเพราะ "แค่เนี้ย" 5555
    ยุทธครับพี่ จอนท์ ชอบเบียร์ ช้าง ครับ จัดหนักเลย จะดูดได้เยอะๆๆๆ
  • จะบ้าเหรอ พี่ ส. เบียร์ช้าง กองอยู่กะที่แน่ๆ
  • ดูจากแบ็คกราวน์ ด้านหลังพี่ John แฟนพันธุ์แท้ วัดอยุธยาอย่างผม ฟันธง วัดใหญ่ ชัยมงคลแน่นอน ใช่ไม๊ครับบบบบบบบ :-D
  • อนุโมทนาบุญครับ

image
    ไฟล์แนบ
    232506.jpg 42K
  • ถะถะถะถูกต้อง คร้าบ
  • เอ้า/ ถ้าเข้ามาสงสัยหาทางกลับเชียงใหม่ไม่ถูกแน่ เมาเละ :)
  • แบบนี้ ม่ะ ไปล่ะ
  • ทำปาบแถวนี้หนีไปทำบุญ ตี้อื่น ว่ากันไป5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03441.jpg 149K
  • ยากได้ลูกพิทบูลตัวเมียให้ให้ฟรีโทรมาเน่อคราฟอยู่เจียงใหม่0826131396
  • โหย แซวเล่นพี่/ผมไม่ดื่มครับ ^:)^ จริงๆ
  • เย็นนี้ เจอกันที่สนามบอล ใกล้บิ๊กซี หางดง ประมาณ 6 โมงกว่าๆ นะครับ อย่าเรื่องเอาชุดฟุตบอลกันมาด้วยนะครับ :)
  • สรุปว่านี้พาหมาไปเจอกันที่ไหนครับหรือไปเตะบอลเฉยๆครับ :-D
  • ดีครับพี่ๆ

พอดีช่วงนี้ยุ่งๆเรื่องงานอ่ะครับเลยไม่ได้เข้ามาทักทายพวกพี่ๆเลยเป็นไงกันบ้างครับเนี่ย :m59:
  • ดีคร้าบ...ดีวันเป็นไงม้ั้ง...กลับบ้านสบายแล้วคร้าบ
  • สภาพ....เมาไม่ต่างกันเลย....ว้า แย่จัง
  • คนไรอยูที่ไหนก็นอนดึก+ไม่หลับไมนอนอีกตะหาก555
    เย็นนี้ม่วนแต้ๆๆขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสนุกกันนะครับ
    คราวหน้ารออาจาร์ยหายดี เอาไปยิงปื๋นกันน้อ.....image
    ไฟล์แนบ
    pitbull1_l.jpg 32K
  • เฮ้ยๆๆๆๆมีคนแอบไป แค่เนี้ย แถวๆๆ D 1 แน่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    232672.jpg 79K
  • แต่แน่ๆๆๆตาไผ่ กะ ตาเอ็ด หลบโว้ย อ่อน555
  • ซ้อมไว้ๆๆ คอนะ สายอ่อน เด๋วเอาเหล้าขาว 90 ดีกรี ไปฝาก จะหาว่าสายแข็งไม่เตือน วีดวี้ว!!
  • ทราบซึ่งมากพี่ JOHN ^:)^ /เจอกันอีกครั้งงานลากพี่
  • 55 ทราบซึ้ง +ลึกซึ้งนี้ รู้เรื่องอะเปล่า
    กลับมาเดี่ยวก่มีเรื่อง อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    232671.jpg 63K
  • คราวหน้ารออาจาร์ยหายดี เอาไปยิงปื๋นกันน้อ...
    ดีๆอ้ายเปลี่ยนไปหลายๆอย่างมนดีอ้าย
  • ไม่รู้ก็ต้องรู้แล้วล่ะเวลามันน้อย555555555
  • เพลงนี้สำหรับคนรักครอบครัวเน้อ555

• ตั้มรอดูรูปอยู่เน้อ เอามาให้ชมให้ไวเลย
  • เอาเพลงนี้ไปเปิดทางใต้แล้วมันจะเป็นยังไงหนอ