ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB WEIGHT PULL CHAMPIONSHIP 2011-2012
  • พรุ่งนี้ใครไป ดีวัน มั้งคร้าบ....อยากไปดู
  • เท่าที่รู้ตอนนี้มี ผม อ้น พี่มาร์ค ส่วนวันอาทิตย์น่าจะมากันครบ
  • วันนี้เข้าไปกันกี่โมงครับท่าน แต่พรุ่งนี้เราย้ายไปเจอกันที่โรงแรมมณเทียรแล้วนะครับอย่าลืม
  • ผมน่าจะบ่าย2ครับ
  • ขอถาม มะ เมียก่อน ว่าจะไปมั้ย......ถ้าไม่ไป เด่วขอหย่า แล้วไปเองคนเดียว 555+
  • บอกเมียไปเลยว่าเราเลิกกัน (ชั่วคราว) ฮ่าๆๆ คืนนี้ค่อยขอแต่งใหม่
  • อาจจะเข้าไปนั่งคุยด้วย แต่อยู่ได้ไม่นาน
  • อยากไปงานเขาใหญ๋มากๆๆเลย เสียดายที่อยู่ไกล โอ๊ยๆๆๆๆอยากๆๆๆ ไป
  • อยากไปก็ต้องไป ไม่มีใครขวางเราได้ งานนี้ใหญ่มั่กๆขอบอก
  • นะตอนนี้ผมนั่งรออยู่แล้ว... กำลังจะเอาบาร์เบลมาซ้อมกับครูเป็ด
  • สนุกกันใหญ่เลยนะครับ เหลือแค่อาทิตย์เดียวความมันส์ก็จะเริ่ม
  • ฝนหยุดแล้ว แดดเปรี้ยงเลย ใครที่ยังลังเลรีบมาเลยครับยังทัน
  • เสาร์นี้อาจเป็นเสาร์สุดท้ายที่ได้ซ้อมแล้วนะ เพราะพรุ่งนี้พวกผมต้องย้ายก้นไปร่วมงานTPC วันธรรมดาก้ไม่ว่างกัน ส่วนวันเสาร์หน้าก็ต้องย้ายรางไปไว้กลางแจ้ง ไม่รู้ประกอบได้เร็วแค่ไหน
  • อ้าว....เอาลูกสาวมาซ้อมแล้วหรอ ไปไม่ทัน อิอิ ไม่เป็นไรครับ
    ขอไปเจอหน้ามัน กอดมันสักทีสองทีก็พอ คิดถึงๆๆ
  • มาเลยพี่ ยังไม่เอาจริงรอพี่มา บอกคำเดียวบาร์บีชะตาขาด
  • ประมาณ บ่าย 2 นะครับ ฝนมามืดเลยแถวบ้าน อิอิ
  • ตอนนี้ถึง D1 แล้ว
  • บรรยากาศของการซ้อม ตอนบ่ายวันเสาร์image
    ไฟล์แนบ
    091020112302re.jpg 76K
  • ไม่มีคำบรรยาย ดูเอาเอง
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4309.jpg 63K
    DSCN4299re.jpg 79K
    DSCN4301re.jpg 51K
    DSCN4311re.jpg 66K
  • ไอ้หมี รั่วอีกแว้วววว
  • ชาติไทยไม่แพ้ใครในโลก
  • ฮาๆกันปายยยย^^
  • ฮ่าๆ ตลกมั๊กกกกก
  • ฝนตกหนักฟังไม่รู้เรื่อง แต่พี่มาร์คทำหน้าฮามาก :o046:
  • น่ารักกันดดีจังครับบ สุดยอดดด
  • หวัดดียามเช้า ตอนนี้ข้าพเจ้า แฮ้งค์ สุดๆ เจอไวน์ไปขวดกว่าๆ
  • นานๆได้เจอกับท่านจอน คุยเรื่องเก่าๆ ฮากระจาย ต่อไปวงการลากมันแน่ๆ
    ปกติไวน์หนึ่งขวดกินหนึ่งอาทิตย์ แต่เมื่อคืนเจอจอนมอม รินทีครึ่งแก้ว ช่วงท้ายรั่วไปหน่อยขออภับ
    เมือคืนถึงบ้านหลับตอนไหนก็ไม่รู้ น้ำท่าไม่ได้อาบฟันก็คงไม่ได้แปรง เพราะนอนเต็มยศชุดเดิมเลย

แต่เมื่อวานเป็นวันที่มีความสุขมาก
  • เหมือนกันแหละคราบ.......
  • ขอบคุณพี่ john หอบความรู้มาเต็มกระบุง ^:)^ คาราวะ10จอกพี่/เสียดายแทนน้องที่ไม่ได้เข้าเมื่อวานจริงๆ
    ถ่ายทอดประสบการณ์และบทเรียนแสนแพง ขอบคุณอีกครั้งพี่/เจอกันอีกครั้ง BARLEY ลากกระจายเหมือนเดิมครับ
    .
    พี่มาร์ค และน้องๆ YOUNGBLOODวันนี้ผมขอโทษครับต้องกลับบ้าน นครสวรรค์ ด่วน ไปช่วยพ่อเก็บของอีกรอบครับ ตอนนี้น้ำขึ้นถึงพื้นบ้านแล้ว
  • มาช่วยกันปั่น เพราะว่าอาทิตย์นี้แล้วนะครับ นักกีฬาพร้อมกันหรือยัง
  • ต้องขอให้ฝนอย่าตกเลย สาธุ!!!
  • ตกก็ไม่หวั่น ลูกสาวผมลากได้แม้ฝนจะตก นำ้จะท่วม 555 คนอย่าถอยละกันเปียกเป็นเปียก โย่ววว
  • เจอสาเหตุที่พี่มาร์คมางานในสภาพร่างไร้วิญญาญ
    ที่แห่งนี้น่ากลัวจริงๆๆ D-1 ใครเข้าไปหลัง2ทุ่มผีเข้าทุกคนเลย
  • พี่มาร์ค ผมรู้แล้วใครมันแอบใช้ LOGIN ผม/เสียใจมาก ตอนนี้หัวใจผมอยู่ที่ตะตุ่มเลยพี่
  • ใครครับ จัดการเลย
  • เข้ามาติดตามดูรูปสำหรับทุกๆกิจกรรมที่เกิดขึ้นแล้วอยากไปรวมด้วยมากๆ แต่เสียดายที่อยู่ไกล
    ใว้เวลาพร้อมคนพร้อมหมาพร้อมแล้วจะไปร่วมกิจกรรมด้วยน่ะครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์ค ผมให้อภัยได้ บอกผ่านตรงนี้เลยอย่าได้ทำอีกแล้วกันอย่าให้เห็นเป็นครั้งที่ 2 แค่งานประจำก็ก็เหนื่อยพอแล้ว บางครั้งคำขอโทษ มันก็มีความหมาย และคุณค่ามากหากจะเอ่ยออกมา

ในส่วนเรื่องงานกิจกรรม ผมขอเดินหน้าต่อครับกร งานส่วนงาน อยากแยกให้ออก เพราะผมอาสามาทำวันนี้เพราะสิ่งที่ผมรักและหลงไหล
  • ใบสมัคร แข่งขันลากน้ำหนักและกระโดดน้ำไกล

http://www.mediafire.com/?aguxwgl68mxx9pe

• ใบสมัครมันผิดครับ น้ำหนักเริ่มจาก ต่ำกว่า 20, 20-25, 25-30, 30-35, 35-40, 40 ขึ้นไป
  • ไปเชียร์อย่างเดียวได้ไหมครับป๋า
  • แก้แล้วครับ ขอยกเลิกใบสมัครก่อนหน้าครับ

http://www.mediafire.com/?2853nbc9t1wrsxy
  • ไม่แน่ใจว่าเข้าใจตรงกันหรือเปล่าเรื่องน้ำหนักตัว
    สมมุติว่ากรณีน้ำหนักหมา 20.01 kgs ควรจะลงรุ่นไหน ระหว่างรุ่น น้อยกว่า 20 กิโลกรัม กับ 20-25 กิโลกรัม

คำตอบก็คือ ลงในรุ่น 20-25 kgs ครับ
  • ตอนแรกที่ผมลง เช่น รุ่น 1-20.5 , 20.6 - 25.5 เป็นต้น

เพื่อยืดหยุ่นกรณีสุนัข นน.เกิน0.5 กก ก็ปรับลงหรือถ้าเกิน 0.6 ขึ้นไปก็ปรับขึ้น ดูแล้วยุ่งยาก

เปลี่ยนให้ใช้ตัวเลข กลม ๆ เลยก็ได้ครับ ง่ายดี ตามใบสมัครล่าสุดครับ :)

เป็น รุ่น (1 – 20 กก.)
     รุ่น (20– 25 กก.)
     รุ่น (25– 30 กก.)
     รุ่น (30 – 35กก.)
     รุ่น (35 – 40กก.)
     รุ่น (40กก. ขึ้นไป)
  • ในส่วนของวันที่การ รับสมัคร อยากให้สมัครภายในวันศุกร์วันที่ 16 กันยายน 2554 โดยการโอนเงินตามเอกสาร

การรับสมัครแล้วFAX หรือ ส่ง MAIL ไปที่คุณ นก และผมจะ UPDATE จำนวนนักกีฬาในลำดับต่อไปครับ
  • มีคนโทรมาถามจำนวนนักกีฬาล่าสุดเพียบ ก็อยากให้ส่งใบสมัครมาก่อนเลย จะแฟกซ์ จะเมล์ จะโทรก็ได้หมด ส่วนค่าสมัครจะจ่ายหน้างานก็ได้ครับ
  • คิดถึงบรรยากาศ สนุกสนาน เฮ ฮา วันอาทิตย์เจอกัล..^_^
  • ผมมีปัญหาเรื่องดาว์นโหลดไปสมัครครับ ลองหลายครั้งแล้วก็ไม่ได้
  • อารายอ้น พี่ยังโหลดได้เลย เพิ่งแฟกซ์ไปเนี่ย 555
  • อ่อนอะดิ