ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมสนุกกันอีกครั้ง ผู้-เมีย กันน๊อ?
  • image

19 วัน ละคร๊าาาาาาาบ...
    ลองมาทายกันอีกรอบ ว่า ตัวไหนผู้ ตัวไหนเมีย ไล่เลยนะครับ 1-2-3-4-5 เรียงตามลำดับ

รางวัล ก็เหมือนเดิมครับ Munta Gold - Super Starter 1 หีบ สำหรับผู้ที่ตอบถูกเป็นคนแรก
    ใครพลาดไปรอบที่แล้ว รอบนี้ ขอให้โชคดีนะคร๊าบ
    :-D
    ไฟล์แนบ
    Litter P @ 19 days @ 850.jpg 170K
  • เรียงจาก ซ้าย ไปขวา 1-2-3-4-5 เลยนะครับ
  • โป๊ง !!! Jackpot แตก !!! ไม่มีการเตี๊ยม !!!

ผู้ที่ทายถูก เป็นคนแรกคือ tong_rednose 10:28AM Permalink
    1m 2f 3m 4f 5m

นัดหมายรับ Munta Gold _ Super Starter Food ได้เลยครับพี่ ที่ 080 999 00 45 =D> :-))
  • ไม่น่าเชื่อ ว่าจะมีคนทายถูกได้เร็วขนาดนี้ เอิ๊กๆ

ว่าแต่ พี่ tong_rednose รู้ได้ไง ???????????
  • ขออีกรอบละกันนะ อิอิ
    1ผู้ 2เมีย 3เมีย 4ผู้ 5ผู้

ถูกอีกรอบ มีฮา
  • แหมผิดแค่ ตัวที่ 3-4 มีรางวางปลอบใจมั้ยครับ คุณต้น อิอิอิ
  • ผม กำลังจะโพส รางวัลข้างเคียง แต่ Jackpot แตกเร็วมาก เอาไว้ ค่อยเล่นเกมส์อื่นนะพี่เก่ง ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • 1m2f3f4m5m ลองดู
  • หุหุ เล่นเกมส์กันอย่างนี้บ่อยๆ สงสัยผมจะต้องเสียเงินตลอด
    เพราะตอบไม่ทัน ตอบทันก็ตอบไม่ถูก เด๋วก็ต้องสั่งซื้ออีก
    :-D
  • ผมเลี้ยงหมามาตั้งเเต่ผมเด็กๆเเล้วหมาที่บ้านมันก็ออกลูกบ่อยคับ
    ผมอยู่ บางกรวยที่เเม่ผมเป็นครูอยู่ รร.บดินทร์เคยสั่งอาหารพี่พี่น่าจำได้
  • พี่ต้นอ่ะ หาอะไรทายที่หนูสามารถตอบได้มั่งสิ อยากได้รางวัลมั่ง
  • โอ้ววววว.....พึ่งรู้ว่าเวลากินนม ตัวเมียจะแหกขา ฮ่าๆๆๆ
  • น่ารักจัง
  • f, m, m, m, f จ้า น่ารักจังเลยอ่ะ
  • อิๆๆผมว่าf1f5 m234อิๆๆๆๆๆครับ
  • ผมจำได้แล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ คุณ tong_rednose
  • มาช้าไปหน่อย ^^
  • 1m, 2f, 3f, 4m and 5m ค้า เอ๋..รางวัลขอเปลี่ยนเป็นเจ้าตัวน้อยๆ สักตัวไม่ได้เหรอคะ เพราะเห็นแค่ข้างหลังก็น่ากอดไปหมดเลย พูดเล่นนะคะ :030:
  • โห่...มาไม่ทัน
  • ต้องโทษ คนทายถูกคนแรก ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • หะ มาไม่ทัน ตอนแรกดูแล้วกะจะตอบ ผู้เมียผู้เมียผู้ เหมือนกัน ข้อนี้ง่ายอ่ะ
  • ขายเปล่าคับ
  • พี่จั๊บ ช้า อ่ะ !!!
    @ Cheawlean ยัง คร๊าบพี่ ลูกหมายังเด็กมากครับผม รออีกพักครับพี่